Thầy lịch sử

Chipflo

Member
Ôi cô Hiển nhưng mà học cô ý cũng được đấy chứ!
Tất nhiên là học cô Hiển cũng được, tuy nhiên đã 1 lần học thầy Định thì thấy trường mình chắc không có người dạy sử hay như thầy. mình học thầy Định lớp 10, 11, đến lớp 12 thầy nghị, cô Hiển dạy thay, có thể thấy rõ sự khác biệt.

echcom6677028

Cô dạy sử của em co mái tóc ngắn xoăn xoăn, người gầy gầy và có đặc điểm nổi bật nhất là....hàm răng trên bị vẩu. Các anh các chị ơi có ai biết tên cô nói cho em với.

echcom6677028

Đương nhiên rồi ếch cốm miêu tả thì phải chuẩn chứ. Nghe nói cô thích kể chuyện lắm phải ko ạ? Thế lúc nào phải nịnh cô kể chuyện thôi nều ko ngồi học sử thì chắc chết mất.

cô dạy cũng nghiêm khắc đấy chứ.mà làm bài kt 1 tiết của cô hơi bị khó ăn điểm 9,10 đó vì thường bao h cũng có câu hỏi hiểu biết đó và cô trông cũng rất là chặt.Cô bắt quay cũng hơi bị nhanh đây nhé. :lol:

echcom6677028

chết thế thì khổ rồi, giờ sử có bao giờ em nghe đâu chứ làm sao mà hiểu được. Cô ma trông chặt nữa thì kể như đời tàn rồi. Hic...hic :(

Who_Cares

Member
Hôm đầu tiên vào lớp đã nói: "Tôi là trưởng bộ môn lịch sử trường CVA... và trong tập 95 năm tui có đóng góp bài: CVA- người thầy mẫu mực..." Làm cho cả lớp phải vỗ tay không ngớt B)

teddybear

Member
Thế có ai hoc Sử cô Châu với cô Giang hay là cô Hiển chưa???Hihi,3 cô giáo dạy Sử của tui trong 3 năm đó :lol:

BlackMask

em học cảt mba cô rồi , thêm cả thầy Dũng dạy Sử nữa , nói chung trường mình các giáo viên Sử BM học qua tất rồi , trong đấy bắt chặt nhất là thầy Dũng chủ nhiệm 11A5 , thứ đến là cô Châu , cô Hiển thì em chưa thủ còn cô Giang là dễ nhất nhưng chưa ai bị kiểm tra vào hôm cô bực , hôm ấy hết cựa quậy luôn , có lẽ lớp 12A2 là lớp duy nhất đuợc học như thế quá.

teddybear

Member
Ôi,cô Giang là siêu siêu của hiền luôn...Mà học Sử của cô thì chỉ cần học trong vở là đủ 10 điểm ngon ơ...Ôi thời hoàng kim của mình :rolleyes:

letonkin

Member
Ý , em đã học cô Hiển rồi.Chỉ cần nghe cô giảng là không bao giờ về nhà em phải học thuộc cả (kết quả thế nào thì , ...hì , còn tùy...) , chỉ đọc lại sách thôi.Cứ theo mạch giảng của cô là hay nhất . Cô giảng rất hay.Còn thầy Dũng đang dạy lớp em . Học thày cũng rất hay vì nói chung là thầy có nhiều câu hỏi mang tính gợi mở và buộc mình phải động não . Thầy Dũng mà dạy thì mình phải tự đọc nhiều sách hơn và đọc trước bài . Mà cái anh gì ở trên đầu ơi , lần sau nhớ gõ có dấu nhá , note *!
p/s : Có ai bít cô Hương ko ?(có phải tên là Hương ko nhẩy :-/ ?..ko chắc)Nghe nói cô mà ấy giảng sử thì nghe cứ gọi là... ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000