Thành lập CVA hiphop ground

bạn có ủng hộ box CVA hiphop ground ko?

• Votes: 22 75.9%
  • không

Votes: 2 6.9%
  • tùy, ko ảnh hưởng đến tôi

Votes: 5 17.2%

• Total voters
    29

U.F.O

Active Member
Mấy cái hình ở cổng trưởng xấu thật đó . Không biết khi dùng sơn thì thế nào chớ iem dùng bút vã còn đẹp hơn . Cái hình ở cổng tr` phối màu đơn điệu .Không công phu .Chỉ đơn giản là viết chứ không phải vẽ .......Mình mà không tiếc tiền mua bình xịt thì VN đã có chục cái tác phẩm nghệ thuật roài .Hehe

ha ha ha
nghe chú nói anh sặc đây này
thế thì anh mời chú tham gia SJ nhé
cứ lên đi rồi xem các anh trong Sj vẽ giấy thế nào
còn chú bảo mấy cái kia đơn điệu hả
vẽ trộm mà tô màu mè , hiệu ứng thì đã ngồi trên đồn từ lâu rồi

p3yeu

Member
hhhehe,có phải dân Sj mở hàng net trên đường HHT đúng ko anh :D nhà em gần đấy lắm lắm :D anh zai tùng tèng có ở đấy ko,em lên chơi với :x :x
anh skell boy : vì bi h cảm thấy cái j cũng giống cái đấy :D :( để cho nó tâm trạng huuhuhuhuhuh

p3yeu

Member
ah`,pm làm j cho lâu,ra Ym chat luôn cùng anh lam cho nhanh :x,invi 24/25 :D
Ym : vncoronas :D có j thì gọi điện luôn : 0912.438.348 :D mà cần thì đến luôn 15 hoàng diệu ( nhớ vác tông ) xem anh zai í có trả lời ko hehehe :D

chocomog_257

Moderator
Đúng là có 1 hàng net tường sơn đầy graffiti trên HHT, nhưng ko biết là của SJ hay hội nào khác :)
Có dạo em vào 1 hàng ở gần gần đối diện hàng đấy (đóng cửa lâu rồi), đang định login vào 4r tự nhiên thấy nick anh Skelball chưa logout ;-) May mà vào tay em chứ vào tay đứa khác thì... ;-) :>

SkelballCVA

Member
chocomog_257 said:
Đúng là có 1 hàng net tường sơn đầy graffiti trên HHT, nhưng ko biết là của SJ hay hội nào khác :)
Có dạo em vào 1 hàng ở gần gần đối diện hàng đấy (đóng cửa lâu rồi), đang định login vào 4r tự nhiên thấy nick anh Skelball chưa logout ;-) May mà vào tay em chứ vào tay đứa khác thì... ;-) :>
thấy nick anh à ! có lấy pass không cho luôn !

hate_a3

Member
mấy đứa chat chit ra chỗ khác chơi ko tao bắn bỏ hết bây h, ehehehe
hàng net đấy ko phải của hội SJ đâu, chỉ là hội SJ vẽ thôi mí bé, lmao

tuti1102

Chị Giang ơi!!! Hình như chị " nhầm hàng " rồi !?Ai nói Rap là Hip Hop nào ???? Rap chỉ là 1 phần của Hip Hop mà thôi ! Nếu ví Hip Hop là 1 4rum thì Rap chỉ la 1 topic . Mặc dù topic thuộc 4rum nhưng rõ ràng cả nội dung cũng như cách thức hoạt động của topic và 4rum là hoàn toàn khác nhau !!!??? Vậy lám sao chúng có thể là 1 được , ok?!?!? Chị đồng ý với em ko???????????????

tuti1102

imdabomb said:

rap là hip hop mà bạn :|
lạc đề 1 tí, cái lá ở av của bạn eminem có phải là weed ko nhỉ? :-?
Chị Giang ơi!! Hình như chị " nhầm hàng " rồi ! Ai nói Rap la Hip Hop nào !~!?~! :-O. Rap chỉ là 1 phần của Hip Hop mà thôi.!! Nếu ví HipHop là 1 4rum thì Rap chỉ là 1 topic !!! MẶc dù topic thuộc 4rum thật nhưng rõ ràng cả nội dung cũng như cách thức hoạt động của topic và 4rum là hoàn toàn khác nhau !? Vậy làm sao chúng có thể là 1 được !?~!? ok? Chị đồng ý với em thế ko???????? :-/

hate_a3

Member
ôi chán thật, admin tầm mắt hạn hẹp + thiên vị + thiếu suy nghĩ quá
@admin: anh đọc đi ko lại bảo em nói sau lưng, akakaka

chocomog_257

Moderator
Hehe, níu mà admin cho 1 cái Hip hop ground thì cũng phải thêm vào 1 cái box Pop Inc chứ nhỉ
cho pà kon biết hits bây giờ đỉnh cao thế nào, để còn update tình hình chứ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000