Thành lập CVA hiphop ground

bạn có ủng hộ box CVA hiphop ground ko?

• Votes: 22 75.9%
  • không

Votes: 2 6.9%
  • tùy, ko ảnh hưởng đến tôi

Votes: 5 17.2%

• Total voters
    29

hate_a3

Member
cũng giống như vài năm trc các tín đồ của Rock, bất chấp sự phản đối của Vpopper, và bây h, bất chấp cái nhìn định kiến và phiến diện của 1 số Rock fan, tôi dự định sẽ xin bqt forum thành lập 1 box riêng cho rap n hiphop.tuy nhiên có lẽ phải có 1 số lượng thành viên kha khá đủ để duy trì hđ của box (chắc chắn là đập chết box guitar với classic roài, ehehe) vậy nên đồng chí nào tham gia box đề nghị vào đây ghi danh để còn xin nhá :D
tạm thời thì có các bác này ( chưa hỏi ai hết nhưng chắc chắn sẽ tham gia, ehehe)
hate_a3
zlo2c
skeballcva
bupbelight
7lover

tiếp tục đi xem còn ai nữa ko nào :D

U.F.O

Active Member
Nói thiệt với các bác là các bác thènh lập hip hop ground hay Rap ground vì nói thiệt iem cũng chưa biết phân biệt nổi sự khác nhau giữa RAp và Hip Hop
????????????????????????????

Red Devil

Member
Chết chết! Bác Vinh chơi em thế à. Sao kô cho em vào danh sách tham gia(chính mình mở ra topic rap việt mà). Em vote một phát kô biết có được kô nhỉ.

hate_a3

Member
ehehe xin lỗi chú em nhé

thế bi h ai xung phong làm mod nhể, phải có nếp có tẻ rồi xin 1 thể :D

@UFO: em ơi hiphop nó là cái nói chung, là rừng còn rap là cái nói riêng, là cây thôi em ạ :D. nhạc hiphop bao gồm cả rap và r n b nữa đó em :D còn hiphop thì nhiều thứ lắm: rap, skate, grafitti, dance(ko chỉ có break thôi đâu nhá), basketball, bmx, ... nói chung hiphop bi h có thể coi là từ để chỉ 1 phong cách sống rồi :D vô vàn vô vàn lắm :D

chocomog_257

Moderator
Em vote vào số 3
mong các pác hãy hạn chế những nhược điểm vốn có của hip hop để ko ảnh hưởng tới mặt bằng chung của 4r
chẳng hạn như phô trương lố bịch, thích bành trướng, ăn nói bạt mạng, vv và vv...

(Nói thật em cũng đang muốn mở thêm 1 box dành cho MTV fans, nghĩa là tất tần tật các thể loại, miễn là hitz đình đám :D)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000