Thành lập CVA hiphop ground

bạn có ủng hộ box CVA hiphop ground ko?

• Votes: 22 75.9%
  • không

Votes: 2 6.9%
  • tùy, ko ảnh hưởng đến tôi

Votes: 5 17.2%

• Total voters
    29

tuti1102

em thất ý kiến của hate_a3 rất thú vị đấy. Nếu hate_a3 ko lập thì em cũng đang định sẽ lập 1 box dành riêng cho các Rap-HIpHop Fan trong 4rum có dịp " giác ngộ " nhau. Rap- HIp HOp là ko thể thiếu Break & Graff . Liệu có cần thiết phải thêm 1 box nữa ko nhỉ ????????( Sợ đông Mem quá lại ko đủ i' )TÓm lại la em ủng hộ cả 10 ngon' tay đấy ! Nhớ ghi tên em vào danh sách Mem ok?

hate_a3

Member
hehe
phương ơi anh lập box hiphop ground chứ ko phải box rap hiphop đâu em ơi, hiphop ground sẽ có đủ cả, ko thiếu thứ gì đâu em :D
@chocomog:anh ko có ý kiến gì với em hết, em vote số mấy cũng đc hết ^^ anh cũng ko nghĩ là em sẽ vote số 1.còn em nói là phô trương lố bịch, thích bành trướng, ăn nói bạt mạng thì... như anh đã nói rồi, tầm mắt của em rất hạn hẹp, nói chung là: hạn chế về mặt nhận thức
@eminem2309: cho anh cái link box em quản lý bên QT để xem hiểu biết của em ra sao ??

tuti1102

ok điều anh nói cũng có phần đúng em còn ít tuổi nên tầm mắt còn hạn hẹp mong các huynh thỉnh giáo !!!! Tuy nhiên tầm mắt của huynh có rộng hơn muội hay ko thì còn phải chờ xem đã ok?

imdabomb

Member
tuti1102 said:
em thất ý kiến của hate_a3 rất thú vị đấy. Nếu hate_a3 ko lập thì em cũng đang định sẽ lập 1 box dành riêng cho các Rap-HIpHop Fan trong 4rum có dịp " giác ngộ " nhau. Rap- HIp HOp là ko thể thiếu Break & Graff . Liệu có cần thiết phải thêm 1 box nữa ko nhỉ ????????( Sợ đông Mem quá lại ko đủ i' )TÓm lại la em ủng hộ cả 10 ngon' tay đấy ! Nhớ ghi tên em vào danh sách Mem ok?
rap là hip hop mà bạn :|
lạc đề 1 tí, cái lá ở av của bạn eminem có phải là weed ko nhỉ? :-?

hate_a3

Member
@tuti: anh ko nói em mà anh nói Đình Minh mà, xem lại đi em, hiểu nhầm anh roài :D
@eminem2309: vừa nãy anh vào rồi, 4rum QT hiện nay ntn anh cũng đã biết ^^ còn chuyện set mod: anh ko phải admin cũng ko phải mod nên em ko cần cm cho anh thấy, em cần chứng mình cho toàn thể mem của box hiphop tương lai nói riêng và tạm thời là mem box âm nhạc nói chung
@ tất cả mọi ng: hiện nay mình đang ko biết nên xin lập hiphop ground là 1 sub forum trong box âm nhạc hay xin hẳn 1 box ở ngoài, vì có lẽ hiphop ground sẽ ko chỉ dừng lại ở âm nhạc :D mọi ng thấy sao. tin mới nữa là chị Hà đã nhận đc tin nhắn của anh rồi nhưng chưa thấy phản hồi gì lại cả :(

Deathknight

Active Member
@ tất cả mọi ng: hiện nay mình đang ko biết nên xin lập hiphop ground là 1 sub forum trong box âm nhạc hay xin hẳn 1 box ở ngoài, vì có lẽ hiphop ground sẽ ko chỉ dừng lại ở âm nhạc mọi ng thấy sao. tin mới nữa là chị Hà đã nhận đc tin nhắn của anh rồi nhưng chưa thấy phản hồi gì lại cả
đồng ý là HHG không chỉ dừng lại ở âm nhạc
với lượng nhân lực này thì chỉ nên là 1 phần trong CLB thôi
chưa thể đưa ra ngoài thành 1 box riêng được
ý kiến này nên để vài năm nữa, thanx
(dựa trên quan điểm của 1 MOD)

@Deathknight: Graffitit thì không học được đâu mà bác phải chịu khó xem hình của nước ngoài rồi tạm bắt chước theo , dần dần sẽ vẽ được 1 hình riêng cho bản thân và cố gắng hướng bản thân theo một style riêng

@hate_a3 : cứ cười đi nhé bạn nên nhớ rằng cười người lúc trước lúc sau người cười đấy ;))

tiếc rằng ở Việt Nam thì không có
cái này thì nên nhờ từ nước ngoài gửi về
còn loại sơn xịt bọn anh hay dùng để vẽ la VALOX của Nippon
he he hum đi vẽ ở cổng trường Chu Văn An mình không đi mới tiếc chứ

hate_a3

Member
Hải thích graffitti thì chịu khó lên mạng tìm hiểu + 1 chút năng khiếu hoa tay là đc em ạ
còn đồ nghề thì 12k 1 lọ sơn xịt, ban đầu xịt tạm thế đã, nhưng xịt xong nhớ giữ lại mấy cái đầu nhá, càng nhìu càng tốt.sau khi có kinh nghiệm rồi thì vác đầu xịt ra dùng đầu bút bi chế các kiểu nét, càng nhìu nét sau này vẽ càng đẹp :D

p3yeu

Member
Eminem2309 said:
tiếc rằng ở Việt Nam thì không có
cái này thì nên nhờ từ nước ngoài gửi về
còn loại sơn xịt bọn anh hay dùng để vẽ la VALOX của Nippon
he he hum đi vẽ ở cổng trường Chu Văn An mình không đi mới tiếc chứ
:( cái chữ đấy xấu quá anh zai ạ :( ở cồng trường í,huhuuh

hate_a3

Member
ôi đb, mấy ông bà admin nhận private mes rồi mà ko thèm hồi đáp, thế là cùng, thậm chí đến cái topic trong mục hỏi đáp cũng chả đc ai để ý gì cả

tuti1102

các anh chị ơi em có ý kiến thế này box của mình nhiều boy mem quá mà girl mem lại ít . Vậy sao các boy mem ko tự " lăng xê" bản thân cho các girl mem biết còn " lấy chỗ đi lại " ok????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000