thắc mắc tuổi teen

Có bao nhiu là cách để định nghĩ tình yêu..............bi giờ hỏi xem nó là cái quái gì thì làm sao mà bít đc...............có khi lại còn hiểu sai về nó nữa y' chứ B)

Hi hi, hum nay học Văn cô giáo BT bảo là chẳng có người con gái nào là xấu hết, họ sẽ đẹp trong mắt một ai đó, chùi ui, nghe xong mà ngất ngây, bao giờ mình mới được đẹp trong mắt mụt ngừi nào đó đây nhỉ???

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, ai thích biết định nghĩa yêu là gì thì cứ đi đọc các chữ ký của các member trong forum này này, hihi, hình như 90% các chữ ký là nói gì đấy về tình yêu!! :p :D :lol:

lexuscva

Member
Hi hi, hum nay học Văn cô giáo BT bảo là chẳng có người con gái nào là xấu hết, họ sẽ đẹp trong mắt một ai đó, chùi ui, nghe xong mà ngất ngây, bao giờ mình mới được đẹp trong mắt mụt ngừi nào đó đây nhỉ???
:) :) Yên tâm đi ngày đó sắp đến rồi !! B) :)

Ừ, Bt cũng mong ngày đó đến lém chỉ có đìu mình đẹp trong mắt ai đó, nhưng mà ngừi ta ko đẹp trong mắt mình, tức là mình ko thích ngừi ta ý, thì kể ra cũng rắc rối lém đóa!!!

1001ccd

Member
Một chut' khía cạnh của tình yêu!
Co' pha?i cha(ng ti`nh ye^u la` ma^.t ngo.t
Ne^'m qua ro^`i la.i kho^ng the^? na`o que^n
Mang cho*` ddo*.i nhu* gia^'c mo^.ng e^m dde^`m
Cho dde^m to^'i kho^ng co`n a^m u nu*~a
Ti`nh ye^u cho ta nhie^`u nie^`m hy vo.ng
Nhu*ng khi ta co' nhie^`u nie^`m hy vo.ng
Thi` la.i tha^'t vo.ng ba^'y nhie^u.......
Nhu*ng mo^.t khi ta dda~ ye^u...
Thi` ta luo^n dda.t nie^`m tin va`o ngu*`o*i mi`nh ye^u
Tinh yeu be nho trao ve anh tat ca
Thuong anh nhieu chang le noi yeu anh
Em cho doi tieng yeu tu anh do
Noi di anh co the em gat dau.....
Ti`nh ye^u la`so^'ng cho nhau muo^n ddo*`i
Ti`nh ye^u la` kha'c khao mong ga^`n nhau
Ti`nh ye^u la` che^'t cho ngu*o*`i mi`nh ye^u
Ti`nh ye^u la` no^?i me^ say trong ddo*`
Ti`nh ye^u la`ddo'a hoa nhu*ng nhie^`u ray
Ti`nh ye^u la` nho*' thu*o*ng

Cái ông lam...này chỉ giỏi câu bài thôi,viết gì phải hẳn hoi chứ,phê bình đấy,ông đang iu nên định nghĩa xem nào.Mà phải công nhận chị Hà nói chuẩn thế,sign hầu hết của các members đều dính dáng tới tình iu,như của em va lamborghini chẳng hạn.Quên ai lại vơ vào cho mỗi mình,phát biểu lại là như của những người trong 4r

thế em biết trường ta là trường giề ko?Chu Văn An ,Mà CVA là có cái tên nữa Chết Vì Anh...mà đã có các em chết vì các anh thì cũng phải có cái anh chết vì các em chứ he he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000