thắc mắc tuổi teen

Quang Anh

Member
yêu rùi thì tốt nhất là không nên yêu nữa, lúc đầu là chỉ cho bít thui, yêu làm gì nhiều khổ thân lăm, mất tự do, cứ ngồi đợi đi rùi nó sẽ đến, đừng nên cố gắng tìm kiếm một tình yêu mà nó sẽ tới với ta rất tự nhiên, lúc đó ta mới cảm thấy trân trọng, và luôn biết giữ gìn tình yêu đó.

Ơ thì đương nhin phải chờ gặp được mụt ngừi hợp với mình thì mới iu chứ, chẳng nhẽ cứ nhảy ra tìm đại ông xe ôm nào mà iu seo?

nhưng chán cái là lại chẳng có bà xe ôm nào cả he he he....nhưng cũng ko hẳn ngồi chớ tình yêu thì nó sẽ đến đâu ... nói chung là cả 2 phải tìm đến với nhau thì mới được chứ ...chứ đâu lại có chuyện cọc đi tìm trâu đâu chứ he he he ...nhưng khi đã yêu ai rùi thì nên trân trọng tình yêu đó của mình ... :rolleyes:

Ừm nhưng nhìu khi bít ngừi ta chẳng hề xứng đang với tình cảm của mình một chút nào nhưng chẳng thể nào mà hết yêu thương, chẳng làm sao để thôi nhung nhớ, càng cố quên thì lại càng thấy nhớ, khố lắm!

đó mới gọi là tình yêu đó ...hic hic ...nhắc đến thấy đúng trường hợp của mình quá cơ ...cố quên mà nhiều lúc có quên được đâu ..nhưng giờ cũng đã đỡ hơn nhiều rùi ...

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Sep 2 2003, 06:25 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Sep 2 2003, 06:25 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đó mới gọi là tình yêu đó ...hic hic ...nhắc đến thấy đúng trường hợp của mình quá cơ ...cố quên mà nhiều lúc có quên được đâu ..nhưng giờ cũng đã đỡ hơn nhiều rùi ... [/b][/quote]
Tuấn thương nhớ ai đấy Tuấn,nói Nguyệt biết với được không? :lol: :lol: B)

teddybear

Member
Ơ kìa,Tuấn chỉ được cái đoán mò.Mà Nguyệt thấy chủ đề nào iu đương là Tuấn tham gia năng nổ lắm nhé. :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000