Tất tần tật về 10F1 nào !!!!!!!!!! ^ ^

BuStEd

Oài!!Thế lớp F có bạn nào hay hay ko nhỉ??Cho tớ làm wen.Hân ơi,giới thiệu hộ phát nào!!
Bạn nào làm đồng ý làm wen thì add nik tớ vào rùi tụi mình chat nhớ

U.F.O

Active Member
Lớp 10F năm nay em nào cũng xinh á . Mỗi người xinh một vẻ.
Em thích kiểu nào hả Tùng ?
hahahahah

gaucon

To Linh : ah, bạn ơi, Ngọc đó học lớp F2 chứ ko học lớp mình, bạn ý là lớp trưởng F2 đấy !
To Busted :hihi, đáng tiếc là dân F ít lên 4rum trường lắm , toàn chat ko thôi .Giới thiệu hả ? ok, nhg cứ nhìn đi đã rồi tớ mới giới thiệu được chứ, nhìn xem lớp F có bạn nào ko đi .

BuStEd

@Hân:Nhìn sao được,lớp sáng lớp chìu nhìn sao được.Cứ giới thiệu đã rùi nhìn sau
@U.F.O:Cứ xinh là em thích tất,bạn nào xinh toàn diện thì lại càng ok

trungvb

Moderator
Chết thật chết thật cái ảnh kia toàn thấy người ko...chả có cảnh vật j thế....xin hỏi mọi ngừoi có phải đây là ảnh quảng cáo cám con heo không ý nhỉ...vụ nông nghiệp minh không đc tốt lém...:):):):):D:D:D:D...Học tiếng pháp chắc chế độ ăn giống pháp nên...
F1 có cho D2 làm quen kô nhỉ:D
sao ở đây cũng có người của HAO ah... :d:
@Linh:trông avatar của ấy thì có vẻ xinh đấy nhưng mà ngoài thì chưa biết thế nào:)

gaucon

AAAAAAAAAAA, bạn Linh ơi, trong ảnh, người đứng bên trái có phải tên là Hải Thanh ko ?? ôi, nếu đúng thì là bạn mình hồi mẫu giáo đấy !!! mình vẫn còn nhớ rõ mà !!!! bây giờ trông có vẻ khác trước quá :)

gaucon said:
AAAAAAAAAAA, bạn Linh ơi, trong ảnh, người đứng bên trái có phải tên là Hải Thanh ko ?? ôi, nếu đúng thì là bạn mình hồi mẫu giáo đấy !!! mình vẫn còn nhớ rõ mà !!!! bây giờ trông có vẻ khác trước quá :)
chính xác là Hải Thanh đấy bi giờ nó học Ams
to bẹn Trung : sao = avatar đc hả ấy :p ( tớ có khái niệm quen ai thì xem mặt ng` ta trrc :)) )

ark said:
Thanh-My-Ngọc :D ko có Linh à =((
3 con này học lớp Pháp anh ạ còn em ko học lớp Pháp :p nhưng em cũng thỉnh thoảng hay chơi với con Ngọc (F2 CVA )con thanh (P2 AMs)và con Ngọc LInh P2 ams :) em Linh ko có khái niệm chụp ảnh cho lắm :cool:

gaucon

ừ :>> , đúng là Hải Thanh rồi, học cùng mình hồi mẫu giáo đó :D
chơi với cả 1 nhóm bạn, chẳng biết bây giờ nó còn nhớ mình là con nào ko ^ ^

U.F.O

Active Member
U.F.O said:
Có phải cái thàng hay toe toét thỉnh thỉang mặt hơi đần đần không ?
Nụ hôn đầu đời của nó trên tr` cấp 2 là dành cho 1 cô bạn cạnh lớp đấy . Bọn em cứ cẩn thạn !
anh ko phải la` UFO đâu ! anh ko đăng ký dc nên dùng chung voi anh ý thui!!đúng là Viêt Anh hồi xưa có nụ hôn đầu trên tr` cấp 2 thật.rùi bị một thằng lớp anh mém cho cái bánh mỳ vào mồm đấy!!

trungvb

Moderator
snoopyencourate said:
to bẹn Trung : sao = avatar đc hả ấy :p ( tớ có khái niệm quen ai thì xem mặt ng` ta trrc :)) )
ủa ủa thế ah ấy muốn xem mặt tớ hả tiếc là tớ cũng giống cậu không có khái niệm chụp ảnh cho lắm :q:...tuy nhiên không phải không có..(nhưng vì tớ đặc biệt quá nên không cho ảnh lên 4rum đc ;-) ;-) )hay ấy cho tớ nick đi tớ gửi anh cho :) :)

honey_honey1410

oi!ai có ảnh của tớ mà post lên vậy?lần đầu tiên tớ lên forum này dấy,ko ngờ cũng có một trang dành riêng cho lop phapf,vui wa!nhưng hình nhu f1 f2 lên hơi it thi phải

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000