Tất tần tật về 10F1 nào !!!!!!!!!! ^ ^

BuStEd

Oài!Hình như ai mới vào cũng đều wan tâm xem có XX hay XY ngon lành ko nhỉ.Tưởng bạn Hân ko wan tâm chuyện đó lắm

nguyen minh trang

shrewishgirl_151 said:
Uấy chị Trang ui
em ko có ý đấy đâu chị ạ
chỉ hỏi cho bít thui mờ
vì em ko hỉu cái anh đấy là anh nào mờ nhìu chị ngó nghiêng thía
hờ hờ
em đâu có ý tìm bf đâu chị
chị nói thía, nhìu người hỉu lầm em chít
roài, bao h sang trường chị
thì chị nhớ chỉ cho em vài nhân xinh giai nhớ :D
@Em Hà:Em ơi.Chị chỉ đùa em thế thôi.hì hì.Nhưng mà chị nói thật với em nhé anh ý trông cũng được đấy,đẹp trai phết có thể nói là tạm được.Nhưng mà anh ý đã rơi vào tay một....Thôi,nhỡ chị nói thế này mà lot vào tai nhân vật thích anh ý thì chị chết,vì chị ý giữ chức to trong lớp chị lắm.Sợ luôn.Yên tâm đi khi nào chị và chi Hân sẽ giới thiệu cho em vài anh nhưng mag bọn chị mới vào trường mà.Đợi một chút nữa em nhé.Hi`Hi`.

gaucon

BuStEd said:
Oài!Hình như ai mới vào cũng đều wan tâm xem có XX hay XY ngon lành ko nhỉ.Tưởng bạn Hân ko wan tâm chuyện đó lắm
hehe, sao lại ko quan tâm chứ , đó là vấn đề chung của xã hội và cộng đồng mà !! ^ ^
biết nhiều vẫn tốt hơn là ko biết , biết thì cũng chỉ để đấy mà thôi , có ai làm gì đâu .

gaucon

BuStEd said:
Lớp F có bạn nào mún tìm boyfriend ko???Nếu có hỏi bạn Hân là bít tớ,tớ giúp tìm cho,nhìu lém
Vậy tớ xin tình nguyện xung phong đầu tiên có được ko ?! ^ ^

gaucon

nguyen minh trang said:
@Em Hà:Em ơi.Chị chỉ đùa em thế thôi.hì hì.Nhưng mà chị nói thật với em nhé anh ý trông cũng được đấy,đẹp trai phết có thể nói là tạm được.Nhưng mà anh ý đã rơi vào tay một....Thôi,nhỡ chị nói thế này mà lot vào tai nhân vật thích anh ý thì chị chết,vì chị ý giữ chức to trong lớp chị lắm.Sợ luôn.Yên tâm đi khi nào chị và chi Hân sẽ giới thiệu cho em vài anh nhưng mag bọn chị mới vào trường mà.Đợi một chút nữa em nhé.Hi`Hi`.
hahaa, ai lại nói thế hả Trang ?! ơ, nhưng mà tớ cứ tưởng là " cái người đấy" ko thích VAnh còn VAnh mới là người thích chớ ?? Chẳng hiểu, giải thích xem nào !!

gaucon

chà, vậy àh . thế ra bạn Vân cũng quen VAnh à ? khiếp, sao chưa gì mà tiếng tăm đã nổi như cồn thế này ?? ^ ^
mà bạn bảo ai giống VAnh cơ ? giới thiệu cho mọi người cùng biết với !!

nguyen minh trang

gaucon said:
hahaa, ai lại nói thế hả Trang ?! ơ, nhưng mà tớ cứ tưởng là " cái người đấy" ko thích VAnh còn VAnh mới là người thích chớ ?? Chẳng hiểu, giải thích xem nào !!
@Hân:Hân à.Trang đây,không phải là chỉ co Việt Anh thôi đâu mà còn cả chính người kia cũng thích đấy.Mấy lần đong đưa với Việt Anh nhà mình rồi.Sợ ghê ha.Đấy là tình củm từ hai phia đấy.Nhưng mà hình như bạn kia đã có người yêu rồi thì phải vì có lần Trang thấy nó đeo tên ai đấy trên cổ chứ không phải tên nó đâu.Trang nói thật nhé:Việt Anh nhà mình dại quá đi.Không nên chút nào.Công nhận không?

U.F.O

Active Member
nếu chỉ có một thằng tên là VA ở lớp F thì đúng thật là anh biết nó đấy
Còn nữa
Bển đấy còn 1 đứa nữa hot hơn thàng VA nhiều . tên là .......( ai có nhu cầu thì nói tui đưa proflie choa .Không lại bào này nọ này nọ)
Thằng đấy chết gái.......... di truyền rồi nên dễ câu lắm .

bạn Việt Anh mọi ng` đang nói có phải là bạn Lê Việt ANh hồi trước học Trưng VƯơng ko ??? ( cu`ng trường mình hồi xưa mình bít bạn này :D )
con gái lớp F xinh thía ... có bạn Ngọc ý ( hồi xưa cũng học Trưng Vương ) xinh xắn dễ xương học giỏi :x

gaucon

To Busted : oai, sao lại bảo tớ là khó tính lắm là sao ?? >_< cũng đâu có đến mức đó ??
To U.F.O: hihi, anh à, em có nhu cầu nè !! :>> anh cứ nói ra cho toàn thể mọi người cùng được biết với ;-)
To snoopyencourate: bạn ơi, bạn bảo bạn Ngọc nào cơ ? lớp mình nhiều Ngọc lắm !!

U.F.O

Active Member
Hôm nay học buổi đầu tiên thấy thế nào hả bọn em ?
Lớp bọn em là ngay cạnh lớp anh. Ngại thật !

U.F.O

Active Member
cái anh U.F.O này chán thật đi dến đâu cũng thấy nhầm !
Ho` ho`^_^. Ngai. wa' ngai. wa' .Thong^ cam gia` roai` nen^ dau` oc' co' van' de^`
the' lop 10F phan chia than`h F1 ,F2 theo cai' gi` the' ? Theo ten^ a` hay la` nhu the' nao` ?

nguyen minh trang

U.F.O said:
Ho` ho`^_^. Ngai. wa' ngai. wa' .Thong^ cam gia` roai` nen^ dau` oc' co' van' de^`
the' lop 10F phan chia than`h F1 ,F2 theo cai' gi` the' ? Theo ten^ a` hay la` nhu the' nao` ?
Anh à.Lớp bọn em năm nay không phân công theo tên hay là gì đâu chọn lung tung ý mà.Thế khi nào anh sang lớp em anh nhé.Xem anh có nhận ra em với Hân và em không nhé.Mang tiếng học cùng tầng với nhau,cùng một khu nhà nữa chứ thế mà chưa sang thăm nhau gì cả.Cùng dân Phap với nhau mà.Anh nhé.Hẹn anh khi nào sang anh nhé.

gaucon said:
To Busted : oai, sao lại bảo tớ là khó tính lắm là sao ?? >_< cũng đâu có đến mức đó ??
To U.F.O: hihi, anh à, em có nhu cầu nè !! :>> anh cứ nói ra cho toàn thể mọi người cùng được biết với ;-)
To snoopyencourate: bạn ơi, bạn bảo bạn Ngọc nào cơ ? lớp mình nhiều Ngọc lắm !!
tên là Như Ngọc bạn bên phải trg ảnh nè nè

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000