Tất tần tật về 10F1 nào !!!!!!!!!! ^ ^

gaucon

ko hiểu sao nhg mình thấy lớp chúng ta có vẻ vui vui hơn các lớp khác, dù mới chỉ là vào năm học . Nhất là hôm nay nè, có mỗi lớp mình là hát hò ầm ĩ lên rõ to, rồi lại còn tranh nhau nước nữa chớ... buồn cười chết được . dù chưa quen được hết mọi người trong lớp nhg chỉ mới tiếp xúc với các bạn thôi đã thấy ai cũng dễ thg hết trơn .Vì vậy, lớp mình sẽ là lớp vui nhất , đoàn kết và gắn bó nhất trong khối nha ?! :)

ark

Active Member
Vũ Ngọc Hân ? Nghe như công chúa Tô Ngọc Hân :D
Fan của Full house hay sao mà nick gaucon hả em

Kêu gọi bọn ở lớp lên đê :D :x

gaucon

To ark : :p đâu có, chỉ là bọn ở lớp gọi em vậy thôi .
To blue eyes ; có đấy có đấy , lớp mình có 1 bạn nam là Lê Việt Anh ^ ^ !!
sao ? có gì cần hỏi về bạn ý àh ? nếu có thì cứ hỏi nhé , sẽ trả lời cho .

nguyen minh trang

blue eyes said:
10F1 có bạn nào là Lê Việt Anh ko ??
@Minh Ngọc:Bạn ơi!Ý bạn hỏi là Việt Anh con trai hay con gái.Tại vì lớp mình có Việt Anh cả con trai lẫn con gái mà.
@Hân:Hân ơi!Lớp mình Lê Việt Anh là Việt Anh nào nhỉ.Trang không nhớ.Trả lời lại cho Minh Ngọc nhé!Cảm ơn Hân nha!

gaucon

àh àh , Lê Việt anh thì dĩ nhiên là con trai rồi, vì cái đứa con gái tên là Nguyễn Việt anh cơ mà .
mà Trang nè, Việt anh là cái bạn con trai hay bị cái ông tập quân sự đó gọi lên ý , cái bạn cùng được tuyên dương trước toàn thể trung đội như mình ý :) :)

shrewishgirl_151

Chào các chị F1!!!!! :D
em mới là dân CVA II thoai
mún vào góp vui cùng mọi ngừi tí
hiehie
em bíe con chả bít gì
có gì thì cả nhà cứ giúp đỡ thoải mái tận tình nhá
em sẵn sàng học hỏi mờ

gaucon

em học CVA cấp 2 àh ? lớp mấy vậy ? ok ok, nếu có gì có thể giúp đỡ được thì mấy chị đây sẵn sàng :D
này Trang ưi , Việt Anh lớp mình kinh quá nhỉ ,hihi, vừa vào lớp đã được để ý rồi !!! :)

shrewishgirl_151

Hiehie
em học lớp 9
(kém mí chị có 1 tuổi thui đó :D)
Sao thế ạ
Việt Anh là anh nào
mờ có vẻ... gây tiếng vang trong cộng đồng
... hợp tác xã thía
hờ hờ mí anh chị nè quen bít rộng thía
đến chịu

gaucon

àh àh, trông VAnh mặt mũi cũng sáng sủa, dáng thì cao cao , tướng tá nói chung là ổn :D tính tình thì có vẻ thân thiện , hay cười ...
hehe, thảm nào chưa gì mà đã có người để ý rùi

nguyen minh trang

gaucon said:
em học CVA cấp 2 àh ? lớp mấy vậy ? ok ok, nếu có gì có thể giúp đỡ được thì mấy chị đây sẵn sàng :D
này Trang ưi , Việt Anh lớp mình kinh quá nhỉ ,hihi, vừa vào lớp đã được để ý rồi !!! :)
@Hân:Hân ơi,Thế này thì chết,chết nhỉ.Vừa mới vào lớp mà đã có một bạn
chức to để ý đến.Sợ quá ta.Chết,chết,học hành thế này thì chết Hân nhỉ? Chuyện này mà đến tai cô Phượng Anh chủ nhiệm lớp mình thì chết hai đứa đấy.Mới vào lơp mà đã...Chết!Sợ quá Hân nhỉ!

nguyen minh trang

shrewishgirl_151 said:
Hiehie
em học lớp 9
(kém mí chị có 1 tuổi thui đó :D)
Sao thế ạ
Việt Anh là anh nào
mờ có vẻ... gây tiếng vang trong cộng đồng
... hợp tác xã thía
hờ hờ mí anh chị nè quen bít rộng thía
đến chịu
@Hà:Hà ơi,chị nói cho em biết nhé:anh Vệt Anh có thể coi là một hot boy lớp chị đấy!Em khi nào sang chị chỉ cho nhé.Trông anh ý được đấy.Cứ thê nhé khi nào chị chỉ cho.Hay em cú nói chị Hân ý.Trông khôi ngô tuấn tú lắm thế mà...

U.F.O

Active Member
àh àh, trông VAnh mặt mũi cũng sáng sủa, dáng thì cao cao , tướng tá nói chung là ổn tính tình thì có vẻ thân thiện , hay cười ...
hehe, thảm nào chưa gì mà đã có người để ý rùi
Có phải cái thàng hay toe toét thỉnh thỉang mặt hơi đần đần không ?
Nụ hôn đầu đời của nó trên tr` cấp 2 là dành cho 1 cô bạn cạnh lớp đấy . Bọn em cứ cẩn thạn !

blue eyes

Moderator
ới, hỏi để biết xem cái thằng đấy nó vào lớp nào thôi, biết rồi thì chả quan tâm nữa.
Cảm ơn các bạn nhìu, tiếp tục câu chuyện của các bạn đê :D:D:d

gaucon

oái oái, thật ko hả anh ? sao anh biết chuyện đó vậy ? kinh quá, ko ngờ đấy ....>_<
trông hiền lành vậy mà, liệu có phải tin vịt ko hả anh ??

gaucon

U.F.O said:
Có phải cái thàng hay toe toét thỉnh thỉang mặt hơi đần đần không ?
Nụ hôn đầu đời của nó trên tr` cấp 2 là dành cho 1 cô bạn cạnh lớp đấy . Bọn em cứ cẩn thạn !
mà anh cũng có quen thằng VAnh đó à ?!chứ nếu ko thì sao lại biết ??

shrewishgirl_151

nguyen minh trang said:
@Hà:Hà ơi,chị nói cho em biết nhé:anh Vệt Anh có thể coi là một hot boy lớp chị đấy!Em khi nào sang chị chỉ cho nhé.Trông anh ý được đấy.Cứ thê nhé khi nào chị chỉ cho.Hay em cú nói chị Hân ý.Trông khôi ngô tuấn tú lắm thế mà...
Uấy chị Trang ui
em ko có ý đấy đâu chị ạ
chỉ hỏi cho bít thui mờ
vì em ko hỉu cái anh đấy là anh nào mờ nhìu chị ngó nghiêng thía
hờ hờ
em đâu có ý tìm bf đâu chị
chị nói thía, nhìu người hỉu lầm em chít
roài, bao h sang trường chị
thì chị nhớ chỉ cho em vài nhân xinh giai nhớ :D

gaucon

em Hà ơi, trường chị thì nhiều nhân trông khá khẩm lắm , nhg vừa xinh trai mà tính tình lại vừa ổn nữa thì hơi khó đấy :p phải kiếm đã...Bọn chị cũng mới vào trường thôi, lạ nước lạ cái nen chưa biết cái chi cả , cứ chờ 1 thơi gian nữa xem em àh :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000