Sự thật về con trai...

fruit NHO

Active Member
@anh vvh:em công nhận cả 2 tay là cái kinh nghiệm này của anh đúng .....100% lun.....với mọi thằng con trai.........

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Bài này chị tách ra từ bên "con gái", nó hợp vào với topic này hơn

em Phúc said:
Phản cảm quá! Chị chứng minh được ko? :cool: ! Vậy tuổi của chị là tuổi dở bà dở... à? :) ! Kinh nghiệm con trai khi yêu muốn làm trẻ con ko phải là của chị đấy chứ? :p
Em trông thế mà chậm hiểu nhỉ...
Ý chị bảo tuổi tầm 20 của các em ý...
Độ tuổi này hơn nhau 1-2 năm là khác nhiều lắm đấy ;)

Còn kinh nghiệm kia không chỉ của chị mà là đúc kết từ vô số trường hợp khác nữa, như Việt Hoài nói ý: "nếu kinh nghiệm được khẳng định bởi nhiều người khác nhau thì nên tin là nó đúng trong hầu như mọi hoàn cảnh."
Việt Hoài nói hoàn toàn chính xác!

Chị hỏi em thật nhé: nếu có người yêu, em có thấy muốn được người yêu chăm sóc không?
Nhưng thường thì con trai "bị" gán ghép bởi cái từ "phái mạnh", nên thường thì các "ông" đâu có dám hé răng thổ lộ là mình cũng muốn được quan tâm (và nghĩ: nói thế thì mình lại trở thành "yếu mềm" à?!). Và vì thế, chẳng may có "dịp", là các "chàng" rất thích... "ăn vạ". Vd: ốm nhẹ thì kêu ốm nặng lắm, đau ít thì kêu đau nhiều lắm, ... Mục đích là chỉ để được quan tâm, chăm sóc nhiều hơn, lâu hơn thôi :)

Vũ Việt Hoài said:
Thằng con trai đứng trước bạn gái thì há mồm ra nuốt được nguyên con cá voi, về nhà mẹ rán con cá chép còi cho ăn 2 ngày không hết.
kinh nghiệm của anh đấy à :>> còn có đứa con gái đứng trước mặt contrai thì nói luyến thoắng, lúc cần thì không nói được câu nào ( và ngược lại ) =))

fruit NHO

Active Member
ờ thì cái kinh nghiệm này chả đúng với tao j cả...
đứng trc mặt ai ...dù là bác ....Mão.....tao vẫn phwos lớ đc hết!!!!

anh đang nói về bọn con trai, còn các em gái thì lắm chuyện hơn nhiều. Nhưng nói chung đứa nào nói chuyện với đối tượng của mình xong cũng thường cảm thấy mình ngu ngốc hoặc thiếu xót.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vũ Việt Hoài said:
anh đang nói về bọn con trai, còn các em gái thì lắm chuyện hơn nhiều. Nhưng nói chung đứa nào nói chuyện với đối tượng của mình xong cũng thường cảm thấy mình ngu ngốc hoặc thiếu xót.
Dạo này em nói nhiều câu chính xác quá nhỉ ;)
Nói chung là thế mà, vì lúc đó có còn nghĩ được tử tế nữa đâu... :D
Chẳng biết trời đất là gì nữa... (trong trường hợp yêu thật rồi ý)
Mà lúc đấy, con gái nếu cũng thích, mà thấy con trai thế thì lại càng thích mới lạ chứ... :)

unni_x

Active Member
kiwi_vn said:
NHưng hầu hết những kẻ có IQ cao thì càng lớn càng sụt giảm nghiêm trọng ! Lý do ,quá ỉ lại vào trí thông minh! :cool:
thế thì anh nên chăm chỉ ôn luyện để lấy lại IQ 149 của mình đi chứ bây giờ thì anh không còn nhiều để ỷ vào nữa đâu =))
Nhưng nói chung đứa nào nói chuyện với đối tượng của mình xong cũng thường cảm thấy mình ngu ngốc hoặc thiếu xót.
hix, thấy mình vừa lên cơn chập cheng ý ạ :-(

fruit NHO

Active Member
chết lè lưỡi là chết như thế nào hả anh???
em xem film toàn thấy ng ta chết rụt lưỡi vào trong thôi!!!!

fruit NHO

Active Member
nhưng mà nói chung em thấy cái náy có chung 1 xuất phát điểm...
con trai tên nào cũng thik đc quan tâm ...thik đc nói ngọt....đc chiều ....và còn j nữa nhỉ??
<may mà ko có ng iu nên ko bít!>

đã có người từng nói với tunx rằng con trai đánh giá con gái trước hết phải nhìn vào mặt đã, girl xinh thì đã thấy có cảm tình rồi, không biết có phải thế thật ko nhỉ ? =((

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng rồi đấy em ạ.
Con trai thường thì chọn ngoài hình ưng ý theo mình muốn trước, sau đó xét về tính nết sau, nếu tính nết ổn thì oki, còn không hợp thì xinh cũng thôi... (hoặc cô ấy không ưng thì đành chịu :) :p ) (đấy là những "thằng" tử tế).

smooth

Member
dinosaur lover said:
đã có người từng nói với tunx rằng con trai đánh giá con gái trước hết phải nhìn vào mặt đã, girl xinh thì đã thấy có cảm tình rồi, không biết có phải thế thật ko nhỉ ? =((
cũng tùy em ạ, nhưng đa phần là thế :) :)
chỉ trừ có cô nào tính thật hay thì từ từ rồi sẽ có cảm tình :D
cô văn anh bảo là ko phải "yêu người đẹp" mà là "người yêu đẹp" --> yêu vào rồi thì Chung Vô Diệm cũng thành Tây Thi luôn =)) =))

tình hình là em sắp ế =)) không trông trờ được vào tiêu chủan 1 thì đành giành tiêu chuẩn 2 vậy :)
To chị Hà : đời có mấy người tử tế đến vậy chị nhỉ :) mấy lão ấy dễ chơi bời lắm :| :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Thu said:
To chị Hà : đời có mấy người tử tế đến vậy chị nhỉ :) mấy lão ấy dễ chơi bời lắm :| :D
Không hề chơi bời đâu em, hoàn toàn bình thường, tử tế thật mà...
Con trai ý, nói chung đứa nào cũng chọn người yêu kiểu đấy thôi... Chị nói thật đấy...
Và chị nhắc lại: cái quan trọng là "nó" có dám nhận là nó làm như thế hay không thôi!!!!!!!
Phần lớn là "nó" không dám nhận thế, để con gái không cảm thấy là nó thế nọ thế kia, nhưng đấy là bản chất chung rồi ;)

Con trai mà chủ động làm quen với "đối tượng" thì chắc chắn, đối tượng đấy phải là dễ nhìn trong mắt nó (còn trong mắt người khác thế nào thì không cần biết).

Còn trường hợp "nó" bị cưa thì lại là khác, cái đấy rắc rồi hơn 1 chút.. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000