Sự thật về con trai...

unni_x

Active Member
kiwi_vn said:
Kinh hoàng nhỉ! Hồi lớp 12 chỉ số của anh la` 149!Tiếc là lên Đ H ngu hơn rồi!
anh ơi, em lừa đấy, IQ cao thế chắc em chả ngồi đây rùi =)) nói phét thế để xem có ai nói cao hơn mình ko, hóa ra có người mắc mưu thật =))

smooth

Member
fruit NHO said:
ơ...ơ...em thấy có 1 ng lun đi với anh smooth...ko bít có phải bị anh lừa ko...hay là....?
để em đi dán thông báo này khắp tr anh đức nhé!!!
ặc, ai thế hả em, có phải người lun đi với anh là thằng Đạt big ass ko =)) =)) , hay là thằng Quân ái, thằng Lộc underware nữa chứ nhể ???

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Hằng said:
em Phúc said:
Kinh hoàng nhỉ! Hồi lớp 12 chỉ số của anh la` 149!Tiếc là lên Đ H ngu hơn rồi!
anh ơi, em lừa đấy, IQ cao thế chắc em chả ngồi đây rùi =)) nói phét thế để xem có ai nói cao hơn mình ko, hóa ra có người mắc mưu thật =))
Sự thật về con trai: không những Sở Khanh (VN) (hay Don Juan (TBN), Casanova (USA), v.v... gì đó) mà còn huênh hoang nữa... :p :) =))
(j/k)

kiwi_vn

Active Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Sự thật về con trai: không những Sở Khanh (VN) (hay Don Juan (TBN), Casanova (USA), v.v... gì đó) mà còn huênh hoang nữa... :p :) =))
(j/k)
Hừm ! Chị ko tin hả! Em ko thèm hơi cái trò trẻ con ấy đâu ! Nhưng để chứng minh cho chị biết đó là sự thật lại thành khoe khoang thành tích! He he! Còn nếu hị vẫn giữ ý kiến thì em đành chứng minh ngay! Ok ??? :cool:

fruit NHO

Active Member
chứng minh luôn đi anh
cái gì thì cái...
lí lẽ là phải đi với dẫn chứng cụ thể thì mới thuyết phục...

kiwi_vn

Active Member
Nhưng chỉ có mỗi em đồng ý! CHẳng có gì chân thực bằng thực tiễn (Tức thành tích đạt được) Em chắc hiểu!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tách từ topic "con gái"

kiwi_vn said:
Đơn giản thôi ! Em hãy xem ,ai sẽ tỏ ra người lớn hơn trong cùng độ tuổi với em ? Con gái sao??
Tất nhiên rồi, nhất là ở tuổi này, con gái người lớn hơn con trai... :)

Tuổi của em là dở ông dở thằng, nên ra vẻ người lớn thôi ;) --> không chấp :>

Mà khi yêu ý, con trai cũng muốn làm trẻ com lắm đấy em ạ!!!
Càng nhiều tuổi càng muốn được làm trẻ con :) :| --> sự thật 100% đúng với 100% các trường hợp.

unni_x

Active Member
kiwi_vn said:
Hừm ! Chị ko tin hả! Em ko thèm hơi cái trò trẻ con ấy đâu ! Nhưng để chứng minh cho chị biết đó là sự thật lại thành khoe khoang thành tích! He he! Còn nếu chị vẫn giữ ý kiến thì em đành chứng minh ngay! Ok ??? :cool:
anh đã chứng minh rồi mà, không cần làm nữa đâu =)) IQ 149 mà mắc lừa 1 chuyện cỏn con như thế á, đúng là lên cấp 3 IQ của anh giảm sút thật =))

kiwi_vn

Active Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Tất nhiên rồi, nhất là ở tuổi này, con gái người lớn hơn con trai... :)

Tuổi của em là dở ông dở thằng, nên ra vẻ người lớn thôi ;) --> không chấp :>

Mà khi yêu ý, con trai cũng muốn làm trẻ com lắm đấy em ạ!!!
Càng nhiều tuổi càng muốn được làm trẻ con :) :| --> sự thật 100% đúng với 100% các trường hợp.
Phản cảm quá! Chị chứng minh được ko? :cool: ! Vậy tuổi của chị là tuổi dở bà dở... à? :) ! Kinh nghiệm con trai khi yêu muốn làm trẻ con ko phải là của chị đấy chứ? :p

kiwi_vn

Active Member
unni_x said:
anh đã chứng minh rồi mà, không cần làm nữa đâu =)) IQ 149 mà mắc lừa 1 chuyện cỏn con như thế á, đúng là lên cấp 3 IQ của anh giảm sút thật =))
Không đâu ! Cấp 3 là đỉnh cao vàng son ! Đặc biệt là lớp 12 ! Lên Đ h !Tức là qua 2 tháng nghỉ chơi +6 tháng học Đ H mà ko chịu học gì mà vẫn xả hơi--> IQ sụt ! NHưng hầu hết những kẻ có IQ cao thì càng lớn càng sụt giảm nghiêm trọng ! Lý do ,quá ỉ lại vào trí thông minh! :cool:

Thằng con trai đứng trước bạn gái thì há mồm ra nuốt được nguyên con cá voi, về nhà mẹ rán con cá chép còi cho ăn 2 ngày không hết.

Nói chuyện kinh nghiệm hả, góp vui:

Kết luận của những thằng sát gái: con gái là lũ ngu luôn tự bị bẫy trong cái mớ bòng bong vô nghĩa của mình.

Kết luận của những thằng mới dính vào con gái: con gái thật phiền phức và rắc rối.

Kết luận của những thằng chưa dính vào gái gú: con gái thật sâu sắc và khó hiểu.

Trong cùng một độ tuổi (cho đên 17-18) con gái lớn hơn con trai ở những hiểu biết tình cảm còn con trai lớn hơn con gái trong những hiểu biết về khoa học. Sau đấy khi chúng nó đã có sự giao thoa rồi thì chia ra thành nhiều loại lắm.

mattucach

Member
kinh nghiệm chả bao h đúng trong mọi trường hợp vì kinh nghiệm là đc đúc kết từ 1 hoàn cảnh cụ thể, từ những con người cụ thể, mà hoàn cảnh và con người thì ko bao h giống nhau

Thế nhưng không có những kinh nghiệm kiểu như thế thì cám cũng không có mà ăn đâu em ạ, và nếu kinh nghiệm được khẳng định bởi nhiều người khác nhau thì nên tin là nó đúng trong hầu như mọi hoàn cảnh.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000