Sự thật về con trai...

ngothutra

Member
kiwi_vn said:
Bó tay! Câu này chưa chuẩn! Nhiều người vẫn chưa kết hôn mà!
Khi chưa kết hôn thì lại không đủ cả 3 tiêu chuẩn "đẹp trai, tử tế và không đồng tính". Thế mới chết chứ =))

một số người kết hôn xong, thay vì " đẹp giai, tử tế là tốt bụng " thì sinh ra các tật xấu khác :...nhậu nhẹt, "bồ bịt " :)

mattucach

Member
smooth said:
thì đẹp zai, tử tế, tốt bụng là cốt để lấy được vợ thôi, lấy rồi thì cần qué gì nữa :D :D
mẹ ơi.thông báo cho cả nhà nhe',tránh xa tên tội phạm đi lừa...vợ tên HUỲNH CÔNG ĐỨC,số cmnd YYY,học lớp a3 khóa 01-04,tiền sử là lừa ko biết bao nhiêu vợ của người ta rùi :):D:D

smooth

Member
chú cần bồ thì chú lại đi tân trang lại, khó gì :D. mà anh có bảo vứt tất cả đi đâu ?? vứt cái gì vứt được thôi :D
to mất tư cách: em Hồng Nhung nói anh đấy à ?? sợ wa' đi, dám add thêm 1y cho anh hả ?? mà trình anh chưa đủ dẹp zai, tốt bụng, tử tế để lừa được em nào đâu, nói thế oan wa' đáng.

kiwi_vn

Active Member
dinosaur lover said:
một số người kết hôn xong, thay vì " đẹp giai, tử tế là tốt bụng " thì sinh ra các tật xấu khác :...nhậu nhẹt, "bồ bịt " :)
He he! nếu chưa có vợ ,đã có người yêu nhưng vẫn tán tỉnh 1 cô khác thì có gọi là đi bồ ko nhỉ? =))

Ko!
Đấy gọi là ko bằng lòng với thực tại, có ý chí tiến thủ! Giống Don Juan : luôn muốn chinh phục các đỉnh cao!(Đại diện cho khát vọng chinh phục và chiến thắng của con người!)

kiwi_vn

Active Member
Hix! Gọi cha dongjuan là người có chí tiến thủ sao? Vậy là cưa gái cũng là 1 trong số các mục tiêu tiến thủ?

vậy là chúng ta đã có thêm một mẫu người mới : con trai coi khả năng cưa " chị em " là nấc thang đánh giá sự thành công trong life....

thế ko phải à!
Đúng! Thừa nhận thì Sở Khanh là sai trái, nhưng mà Don Juan thì có gì sai!
Mọi người đừng có chê bai thần tượng của tôi!

ặc , Don Juan và Sở Khanh khác quái gì nhau
cùng đi lừa ,tán tỉnh con gái nhà người ta chứ có cái gì đâu
có mỗi điểm đáng khen là 2 tên này đều có chỉ số IQ cao và khả năng hùng biện tốt =))
thế nên mới lừa người được :D:D:D

fruit NHO

Active Member
mẹ ơi.thông báo cho cả nhà nhe',tránh xa tên tội phạm đi lừa...vợ tên HUỲNH CÔNG ĐỨC,số cmnd YYY,học lớp a3 khóa 01-04,tiền sử là lừa ko biết bao nhiêu vợ của người ta rùi
ơ...ơ...em thấy có 1 ng lun đi với anh smooth...ko bít có phải bị anh lừa ko...hay là....?
để em đi dán thông báo này khắp tr anh đức nhé!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000