SORRY......!!!!!!

Con xin lỗi bố mẹ vì con ko thể sống với mục đích duy nhất là "học để thi đại học" được.
Con đã phát ngán vì những câu nói đại loại như thế rồi. Nào là bi h fải gác bạn bè, chơi bời, tình củm... sang 1 bên, chỉ có học thui, còn lên đại học thì thoải mái...
Con người sinh ra có phải chỉ để lao đầu vào đống sách vở đâu cơ chứ! Vả lại, theo mọi người cấp III là quãng thời gian cuối cùng mình được làm trẻ con... :-< cũng phải đập phá chơi bời chút chứ.
Tại sao bố mẹ ko thể hiểu con nhỉ, bố mẹ cũng đã từng trải qua những năm cấp III rồi mà. Hay tại chiến tranh? Người Việt mà, suốt ngày chỉ đổ lỗi cho hoàn cảnh thôi. Mình chán lắm rồi. Chán đời, muốn chết.
May có vợ ở bên cạnh, ko thì mình cũng chết quách òi.

Gigi Chew

Member
tất cả những điều mà tôi mong muốn thì chẳng bao giờ tôi đạt được nữa rồi!
cuộc đời phải chăng đã phũ phàng với tôi chăng? nhưng quả thật cũng chẳng biết phải trách ai bây giờ!
nhưng mấy ngày này thấy hạnh phúc hơn nhiều quá! có bao nhiêu người đến và để ý tới sự tồn tại của mình! thế chẳng là hạnh phúc!?

phải vì thế mà em ko thể làm được cái việc mà anh trông cậy cả vào em! nhưng anh biết ko! với em thì nó nặng nề thật đấy! cuộc đời anh đấy! em làm sao quyết định được! em còn bao nhiêu việc để lo? em ko chờ anh thêm dù là 5 phút! tồi tệ thật phải ko anh! nhưng em chẳng biết làm gì hơn!
EM XIN LỖI!

VoxPopuli

Member
xin lỗi bố mẹ
xin lỗi mọi người, thi BAC đã không được như mong đợi.
dù có được bao nhiêu điểm đi chăng nữa thì con số tròn trĩnh nhất cũng không phải là của mình.
xin lỗi vì thêm 1 lần là kẻ thất bại

f_l_o_r_a

Member
hic, xin lỗi vì dù ý thức được là phải học hành chăm chỉ nhưng con vẫn ham chơi:(
xin lỗi vì biết "....."ko phải là của"...."mà vẫn cố mong đợi hạnh phúc sẽ đến!
Người ta nói đúng , hạnh phúc tồn tại quá mong manh!!!!!!!!!:((

foxdunk

Member
f_l_o_r_a said:
xin lỗi vì biết "....."ko phải là của"...."mà vẫn cố mong đợi hạnh phúc sẽ đến!
Người ta nói đúng , hạnh phúc tồn tại quá mong manh!!!!!!!!!:((
:( ...thôi mày ơi...đừng thế này...tao có thể buồn...nhưng mày thì ko đc thế...tao ko chịu đc đâu....Mày phải tiếp tục cười nói chớ...nhá...:)

Xin lỗi mày lúc mày nhắn tin tao đã ko bít...để rồi tao ko kịp thời ở bên mày...xin lỗi mày nhiều lắm...xin lỗi vì chẳng làm gì được để giúp mày...thương mày quá:(:)((

theshadow

Member
xin lỗi C.......tớ quá vô dụng........ko giúp được gì,chỉ biết an ủi ấy..........nhưng sao cả nyêu mà ấy cũng ko thể nói ra được..........

kiwi_vn

Active Member
Xin lỗi mày , nhưng xin lỗi bố mẹ mày mới đúng , bố mẹ mày cùng vào bếp để nấu nướng mà tao lại chuồn về :(

CandT15

Member
Xin lỗi Quang,tao ko nghĩ mày điên nhưng bây h tao biết mày còn sâu sắc hơn nhiều người, mày biết đấy...Có lẽ, khi cần an ủi ngta ko cần tìm đâu xa xôi, chỉ cần tìm đến một người bạn như mày.

Xin lỗi Hằng, tao có lỗi với mày. Tao cư xử ngu ngốc, nếu ko muốn nói là tồi với mày. Tao xin lỗi vì đã ko tốt với mày, vậy mà hôm nay tao lại bắt mày ngồi nhìn tao khóc (chưa ai có diễm phúc đấy đâu hihi :D ). Cám ơn mày vì đã giúp tao hiểu.

Xin lỗi em...chị thực sự xin lỗi.

kiwi_vn

Active Member
Sorry vì hôm nay em đã đánh dấu mốc mà e, chờ hơn 1 năm nay : Vượt chị cả về tuyệt đối & tưuơng đối .

fruit NHO

Active Member
xin lỗi mom......dù dạo này con biết con tội lỗi ...
nhưng có những việc , con và mom ko thể chia sẻ!
mom tin con nhé :)

fruit NHO

Active Member
xin lỗi vì những ngày đầu đã ko đủ cứng rắn để vững vàng như niềm tin mong muốn
bây giờ đã hiểu
và sẽ ko làm phải khó xử nữa !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000