SORRY......!!!!!!

xin lỗi,tuy rất ghét phải xin lỗi nhưng :"> vì tớ quá xấu xa nên :"> .Xin lỗi vì đôi lúc tớ đã quá ích kỷ,vì tớ lười biếng,vì những việc làm ngu ngốc của tớ,vì những gì mà tớ đã đc nhận,nó ko xứng :"> Còn nhiều cái để nói lắm nhưng bố mẹ tớ về --> lại phải xin lỗi tiếp :"> Iu nhìu :*

Có ai bít iem đang sozy ai ko ;;) đám bạn iem đóa,hè hè,phải giải thik,sợ có ng` ăn dưa bở thì chít ;))

Năm mới chúc mọi sự tốt lành,hãy quên hết những lời xin lỗi của tớ đi,cùng nhau bước sang năm mới,nhiều may mắn,ko phải mệt mỏi chuyện ... và học tập :*

Handball

Member
1. Ko xin lỗi bạn bè, nói nhìu rồi :D
2. COn xin lỗi bố mẹ vì tội lười học, mải chơi, học hành lung tung lang tang. Con biết lỗi rồi mừ, bố mẹ cho con đi chơi đi :(( :(( :((
3. Xin lỗi bản thân vì đã thất hứa .....:-<

VoxPopuli

Member
sắp sang 1 trang mới rùi
xin lỗi topiz này, mình đã viết trong đây khá nhìu
sangnăm mới mong rằng, cho những chuyện cũ qua.. chúng ta sẽ khó gặp nhau hơn đấy

Red Devil

Member
Sorry em. Anh thật sự quý trọng những gì em dành cho anh. Xin lỗi em vì kô nói ngay từ đầu, anh kô có ý dấu em..............đơn giản chỉ là anh nghĩ nếu làm bạn với em thì lúc nào đó anh sẽ nói. Nhưng hình như anh nên nói ra từ đầu thì chúng ta vẫn có thể là bạn. Bây giờ có lẽ em kô muốn làm bạn với anh. Nhưng khi nào em cần một người bạn, talk to me...................Sorry

" khẹc khẹc
Ko đau ,hớ hớ
Ko buồn , hờ hờ
Chả thấy gì , he he
Thấy zui , hê hê "

Xin lỗi bọn mày,hum nay tao hơi hâm hâm nên đã lỡ rủ bọn mày vô KFC rồi Felling tea .Xin lỗi! Nhìn bọn mày rút xiền ra trả mà tao ruột đau như cắt,nước mắt đầm đìa,chỉ tiếc chưa xả ví,lột túi quần, túi áo, lấy xiền giúp bọn mày, dẫu cho trăm thân này phơi cạnh nồi lẩu ,nghìn xác này gói trong chăn ấm, tao cũng cam lòng.

warnbomb

Member
he he he
Mày xót làm gì
Tất cả đều phởn
Mày không phởn nó phí
Oài , Đọc sorry của anh giai trên kia mà ... chẳng biết đường nào mà lần

Xin lỗi pp,mm,dù cố nhưng điểm toán của kon chỉ đc thế thui :(( Xin lỗi,Hk II kon sẽ cố hơn,sẽ vứt hết mấy thứ linh tinh trong đầu để chú tâm học tập.Xin hứa ^.<
Hơ hơ, Hoàng,sao ko bít đường nào mà lần ;;)

xin lỗi d,tao ko cố ý,ai bảo cái lão ấy tức cười quá,nên tao khoái trêu :(( tao vô tội :(
xin lỗi Em vì đã nhiều lần có ý định gây sự ( thực ra là chỉ trêu 1 chút thui ;;) )

I only want to be the man
To give you everything I can
Every day and every night
Love you for the all my life
I don't want to change the world
As long as your,my girl is more than enough
Just to be the man you love !

B-) B-) B-)

Deathknight

Active Member
Xin lỗi các thầy cô giảng viên của em trong trường ĐH vì trốn học quá nhiều
Nhưng đi học mà không nghe rì, vác laptop ra nghe nhạc thì còn thiếu tôn trọng giáo viên hơn :">

cobe_hip_hop91

Xin lỗi vì con đã không làm đc những điều mà mọi người mong muốn . Xin lỗi vì con đã làm mọi người thất vọng. Xin lỗi !!! Nhưng xin hãy cứ tin ở con

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000