Singapore

smooth

Member
mẹ ơi, cái S7020 mà Volodia viết đấy bán ở ngoài thôi, NTU nó ko bán loại cấu hình cao thế đâu, nếu anh ko nhầm thì chip cao nhất là 1.8GHZ thôi, nếu nâng cấp lên như cấu hình em nêu thì giá ko phải chỉ có 2300SGD nữa :D

smooth

Member
hỏi anh à ? Anh chưa học Toán Anh bao giờ cả, mà cũng chả học tiếng Anh mấy :)) sang đây vẫn phải vừa học chính vừa học TA parttime :( Anh thấy để ôn poly hoạc NTU, NUS thì chũng nó hay học ở RV chỗ chùa bộc. Anh với SONMOI chưa học ở đấy bao giờ nên ko biết đâu, em thử hỏi thêm ng khác xem.

smooth

Member
thi toán thì có chữ nhiều đâu :) toàn số thôi mà, vừa làm vừa đoán là được. Đợt thi ngee ann poly đoán mới nhiều =)) tay ko bắt giặc, ko ôn áng 1 ngày nào cứ đi thi. À quên, có ôn 1 ngày trước khi thi :p

una-rapina

Moderator
UI giời, ít ra cũng cho em biết phạm vi nó giới hạn ở đâu?
Mấy chị ở ISC vẫn còn nhớ anh Đức nhà mình!:))
ANh đang học Diploma Economic của UOL à?

Volodia

Member
Thi Poly chả có khó khăn rì đâu em ah! Có khó là chọn ngành KT thoai vì nó lấy ít chỉ tiêu ngành này! >.<
Anh có tài liệu ôn thí đấy, cả ĐH lẫn Poly, chú có nhu cầu thì sang lớp anh mà mượn! :D

@ smooth: có trang web VN rao bán Vaio với Hp rẻ rề mà lại bảo hàng bên Mĩ chính hiệu, liệu có nên mua ko hở anh? Trang web nè:
http://www.the220.com/notebooks.htm

smooth

Member
@KBY: mấy chị ISC á ?? chị THủy à ?? hồi trước chỉ Thủy làm hồ sơ của bọn anh thì phải :) Yên tâm đi, thi toán dễ lắm, tiếng Anh thì đề dài mà thời gian ngắn quá. Nhưng nếu IELTS từ 5.5 trở lên thì ko phải lo gì rồi :)

una-rapina

Moderator
Giời ạ!
5.5 như mấy ông bà ý nói thì phải học một khóa Diploma in Management Business của SIM :( Mà trượt khóa này như anh Đức nói thì xong.....
Thôi, biết làm sao, phải 6.5 IL thôi =)) để còn học UOL :D
Quyết rồi!:)

smooth

Member
diploma in economics là năm đầu của ct degree UOL mà em, cả ct gồm năm đầu có 3.5 năm, làm sao em bỏ năm đầu được :)) yêu cầu 6.5 như em nói là ct của UOB, cũng dài 3.5 năm luôn. Còn nếu chọn UOL thì ko thể skip diploma được.

smooth

Member
học 4 môn, có toán là giống của mình, yên tâm ko học trước được gì đâu :)) cứ ở nhà chơi cho sướng đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000