SAO LAI CHE CON GAI LOP EM!!!!!!!!&#33

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-HoangNamLinh+Dec 7 2003, 05:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (HoangNamLinh @ Dec 7 2003, 05:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ơ ! Cái bạn thiều hằng my này đến buồn cười .
Kiêu là đặc quyền của con gái xinh cơ mà ,cấm thế quái nào được .Hay là người ta " kiêu " đựơc mà bạn thì không nên mới " ghen ăn tức ở ".
Thôi, mình sinh ra như thế nào thì phải chịu rồi mà bạn.
:D [/b][/quote]
Em nghĩ thiển cận thật đấy. Đâu phải là con gái xinh nào cũng kiêu??
Chính những người xinh thực sự lại chẳng ai kiêu cả... ;-)

Mà em khai lại chính xác thông tin cả nhân của em hộ chị nhé. Cám ơn em.

omibecks

Chị Hà ơi không chấp HNL , chẳng cần ghi họ tên đâu . Không phải học sinh lớp em.Ma này , nếu cho rằng kiêu là đặc quyền của con gái xinh thì chắc bạn trai kiểu như Hoàng Nam linh sẽ chẳng bao giơ được tiếp chuyện đâu . Tớ nhgĩ đặc quyền của con gái xinh tất nhiên là có từ kiêu , nhưng mà mức độ chỉ nên dừng lại ở mức thể hiện với các fan nam hâm mộ thôi còn lại thì một người con gái sống chan hòa với bạn bè luôn được đề cao hơn cả. :)

omibecks

Em chỉ đoán thế thui! không ngờ lại đúng , em cũng tinh đới đấy chứ :rolleyes: .Em thì em thấy chị đó xinh nhất lớp anh đấy, hạnh phúc cho anh đã đươc chơi thân vơi người đẹp :lol:

omibecks

Không đâu!Em chỉ là người bình thương thôi!! :( thế không phải ở trên 4r này thì mọi người đều là bạn của nhau sao? :huh: E&Anh cũng là bạn mà !!!Chẳng nhẽ phải là ngươi đẹp thì anh mới chơi sao < hêh...trong khi đó em lại la một người bình thường ..,xấu nữa là đằng khác ...mấy thằng lớp em nó lòe bịp mọi người rồi> :D

minimum_girl

Tú Anh oai :eek:
Tao nè lên ủng hộ mày dấy
Có ai biết câu :"ko có phụ nữ nào xáu mà chỉ có phụ nữ ko bít làm đẹp thoi"chưa
Chỉ giỏi chê người
Cái trường này như bị bẹnh xinh hay xấu í nhỉ
Thôi miẽn bàn về ván dề này nhé các bác :ph34r: :ph34r: :ph34r:

À em vừa xem ảnh xong hoá ra 11D8 là lớp ở bên trái lớp tụi em khi chào cờ đầu tuần à.Em thấy lớp các anh có cái chị gì xinh ơi là xinh không biết có phải chị Hường mà anh bảo không.Bây giờ mới chú ý,không hiểu bên cạnh lớp mình là lớp nào. :rolleyes:

Blue_star

Member
Ôi sao các bác cứ bàn tán về cái vấn đề xinh hay xấu này thế nhỉ? Mà đã bàn đến vấn đề này thì cũng nên nhắc đến mấy lớp nổi khác như 10F hay 10d5 nữa chứ, d6 cũng ổn đấy chứ nhỉ. B)

omibecks ơi! nếu bạn cứ khiêm tốn như thế thì mình cũng chẳng khen bạn xinh làm gì nữa đâu!
Chẳng qua là mình nhìn bạn cũng được nên mới khen thôi.
Bạn muốn biết mình là ai phải không? Thực ra bạn cũng biết mình nhưng chẳng qua trên mang mình không muốn nói cho bạn biết ma thôi! :rolleyes:

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 15 2003, 01:01 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 15 2003, 01:01 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bác Blue_star có vẻ cú vọ nhỉ.Còn bác chiến binh gì đó không muốn noi tên thì thôi cư vẽ chuyên,bực cả mình <_< [/b][/quote]
O cai bac nay la nhi? Tui cu' vi` cai gi` ha?

hand10d6

:ph34r: :huh: Con gailop 10d6 muon nam
con gai cac lop khac oin dung ghen nhe
lop tui congai vua xinh vua de thuong het cho che
con gai 10F a3 4...vut vaowc(sorry)nhung do la su that fu fang

Blue_star

Member
Bạn hand10d6 nói như vậy là không đúng rùi, sự thực là tui thấy lớp d6 của bạn chỉ có mấy bạn là nhìn được thui, cũng chẳng dễ thương chút nào cả. Bạn có quá tâng bốc không đấy?

BlackDragon

Active Member
Tốt nhất là không nên bàn luận về nhan sắc của con gái.
Để đánh giá 1 con người thì ngoại hình đâu phải tất cả ! :rolleyes:
Nói chung những ai hay đi chê người khác thì trước tiên xem lại bản thân mình đã !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000