SAO LAI CHE CON GAI LOP EM!!!!!!!!&#33

pots bài lên để làm gì cơ chứ!
Khi mà cứ chê bai nhau mãi. Sao bạn omibacks cứ tự tung hưng con gái lớp mình chứ, con gái lớp 10d6 cũng như con gái các lớp khac thôi, có gì lạ đâu!
Làm gì mà cứ nói phóng đại lên thế! :ph34r:

Hix...omibecks có
tung hưng con gái lớp mình
đâu...Chắc bạn ko đọc kĩ rùi. Hơn nữa bạn ấy kêu gọi mọi post bài cũng là có ý tốt muh...Và trong topic này cũng đâu có ai "chê bai" gì nhau đâu... :lol: :lol: :lol: . Vẫn rất là đoàn kết... ;) ;) ;)

omibecks

TRỜI ƠI! CÁI BẠN CHIẾN BINH ĐƯỜNG PHỐ KIA SAO LẠI KÊU TÔI TỰ TUNG HỨNG LỚP MÌNH . TÔI ĐÃ BAO GIỜ NÓI RẰNG CON GÁI LỚP TÔI RẤT XINH VÀ BẢN THÂN TÔI CŨNG RẤT XINH CHƯA ? ĐỪNG CÓ CHỤP MŨ NGƯỜI KHÁC THẾ CHỨ ...... :(

lexuscva

Member
:huh: :unsure: cái thằng "chiến binh đường phố" này đúng là rất "đường phố" :D :D :lol: (đùa chút cho vui. ..hè). Chả đọc kỹ gì cả, omibecks đâu có nhu ông nói đâu..hèm hèm..thiếu suy nghĩ quá..hèm ;) :D

đâu ai chê con gái 10D6 đâu ta.................Chính xác mà nói thì Chip chẳng wen ai D6 cả nên..................nếu có mún chê thật thì cũng chẳng bít gì mà chê................Vì thế nên bạn Omi hãy mau về vận động lớp bạn tham gia 4r đi nèo :) :p :lol:

HoangNamLinh

Có em là thành viên lớp 10D6 đây
Không hiểu omibecks là bạn nào dzậy ta ?
Theo em ,con gái lớp 10D6 so với lớp khác vẫn còn xinh chán .Nên em ko có gì phàn nàn khi vào " đựơc " lớp này .
Ấy là em cứ nói thẳng nói thật là như thế.
Có bác nào có ý kiến khác ,cứ đưa ra để tham khảo thử nhé
TB : Suy nghĩ kĩ trước khi trả lời mấy bác nhé . :D

Bạn tên gì mà dám kêu mình học lớp d6, lớp d6 không có ai tên như bạn đâu . Đừng có mà lừa nhé.
Còn bạn omibéck ơi.
Phải nói rằng là bạn cũng khá xinh nếu như không nói là tạm ổn, bạn đừng khiêm tốn quá thế, 1 lần khiêm tốn bằng 4 lần tự kiêu đấy! :lol:

omibecks

Đúng đấy , tên la gì mà dám bảo là hoc 10d6 .Toàn nhận vơ . Thế bạn đường phố tên gi ????mà hinh nhu mắt bạn này có gì nên mới bảo tôi xinh . Cám ơn nhá , về nhà tra thuốc nhỏ mắt đi, trời ạh!!!!!!!!!!!!!!!!!

HoangNamLinh

Thế em ko xài tên thật mà xài tên giả thì không đựơc hay sao mà mấy bác nóng tính thế?
Mà bác omibecks sao mà khó thế ?
Khen bác xinh mà bác còn không nhận.
Thế mấy bác không tin em thành viên lớp 10D6 à?
Vậy để em kể cho mấy bác nghe nhé : lớp 10D6 có 49 nhân ,
32 nam , 17 nữ .
Một vài nhân sáng giá : Thiều Thị Hằng My
Nguyễn Tú Anh
Nguyễn Bảo Thư
......
Mấy bác còn muốn gì nữa ?
:eek: ;) :D :lol: :unsure:
Em xin phép mấy bác , em còn phải viết vài dòng nhật ký trước khi về .Chào và hẹn gặp lại nhé!

omibecks

LEXUSCVA nói đúng đấy , chẳng nói lên được dièu gì cả . Không có tên họ rõ ràng thì đừng có le te , chỉ giỏi nhận vơ.... :angry:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-HoangNamLinh+Dec 6 2003, 04:15 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (HoangNamLinh @ Dec 6 2003, 04:15 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế em ko xài tên thật mà xài tên giả thì không đựơc hay sao mà mấy bác nóng tính thế? [/b][/quote]
http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forums/...p?showtopic=326
http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forums/...p?showtopic=325
Mời em HoangNamNinh đọc lại mấy bài này...

(Sorry cả nhà vì đi lạc đề "1 chút"... )

omibecks

XEM RÙI! Anh 1001ccd có vẻ yêu nư..<nhầm> ,,yêu lớp nhỉ . thế chi nguyễn thúy hường là chị nào thê?Em nhìn cả lớp anh mà chẳng dám nghĩ chị ấy là chị nào ....hay tai ảnh đấy chị ấy không chụp . mà em thây 11d8 có một chị trông cũng được <cái chị da trắng trắng , hay mặc cái áo khoác màu đỏ ấy>, chăc chắn không phải tên HƯỜNG <EM đã hỏi rùi mà lại quên> :D . Mà anh này lớp anh có 1 anh là fan cuồng nhiệt của Tú Anh lớp em đấy, hehe :lol: :lol:

omibecks

Chị hà ơi ! bây giờ em muốn scan ảnh lên Gallery của trường thì phải gửi cho chi bằng cách nào hả chị . Em thấy kho ảnh trường mình vắng vẻ quá , xem chẳng bõ. :unsure:

1001ccd

Member
Chị Thúy Hường đấy kô có trong ảnh đau, chị ý hom thăm quan ko dị (tại kiêu quá ) , còn cái chị mặc áo đỏ thì ko phải là tên Hường mà là người khác, nhưng mà chị ấy sao xinh bằng Hường!

omibecks

XINH LẮM HẢ ANH . THÊ CHỊ ẤY ĐỂ TÓC DÀI HAY NGẮN , DA CÓ TRẮNG K?????NHƯNG MÀ KIÊU TRONG TÌNH CẢM THÌ ĐƯỢC CHỨ ĐI CHƠI VỚI LỚP VÌ KIÊU MÀ HÔNG ĐI THÌ ĐÚNG LÀ CÓ VẤN ĐỀ . CỨ NHƯ LÀ BRITNEY PHẨY ẤY :D . CÒN NHƯ CHỊ ÁO ĐỎ ẤY LÀ ĐƯỢC RỒI . TRẮNG TRẺO, ĐANG YÊU THÊM CẢ TÍNH HAY NỮA LÀ ỔN RÔI< LẠY TRỜI CHO CÁI CHI NÀY ĐỪNG CÓ KIÊU :blink: >

HoangNamLinh

Ơ ! Cái bạn thiều hằng my này đến buồn cười .
Kiêu là đặc quyền của con gái xinh cơ mà ,cấm thế quái nào được .Hay là người ta " kiêu " đựơc mà bạn thì không nên mới " ghen ăn tức ở ".
Thôi, mình sinh ra như thế nào thì phải chịu rồi mà bạn.
:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000