Quên 1 người thật khó !!!

foxdunk

Member
Mới say gb thì thế này thoai...lâu dần là hết ý mà...Cái j chẳng có thời gian...mà cũng chẳng có j thuộc vào diện vĩnh viễn...

ngoclanTX said:
Ac ac.....gia' ma` nhu the' duoc thi` chac' se~ khong co' qua' khu', hien. tai. va` tuong lai mat' thoai!!!!:? :? :?
Quá khứ nào rồi cũng sẽ đến hiện tại và tương lai.Nếu quá khứ có quá nhiều và quá đầy đau thương thì tốt nhất là nên xóa bớt nó đi.Phải để 1 ít chỗ trống trong bộ nhớ để nhớ những kỉ niệm đẹp chứ!Quá khứ đâu chỉ có hoa và nc mắt!

Yêu nhiều thì có nhiều kỉ niệm.Đó là chân lí rùi!Có lẽ là chú vẫn muốn có nhìu kỉ niệm với 1 vài người phải ko???Còn anh thấy chừng ấy chắc là đủ để anh xài đến lúc xuống dưới ấy rùi!

rikku

Active Member
Càng lúc, càng lớn hơn, con người sẽ trải nghiệm nhiều hơn.
Điều đó khiến con người càng lúc càng thực dụng hơn.
Và sau này.. sẽ nhiều người không còn những cảm xúc mãnh liệt như yêu lần đầu; ..

..
Thế là cũng đã quên rồi. Nhạt nhòa tất cả kỷ niệm cũ .. kể cả . .

Kể cả trong mơ cũng ko còn phải ko anh?Chắc rồi em cũng sẽ như thế vì bây giờ em chỉ có thể nhớ đến những jì đã từng có qua những nỗi đau mà nó để lại thôi!

Volodia

Member
Hmmmmmmm, Bùi Việt lại bị tâm lý, chúng mày cứ nhảy vào trêu như đúng roài. Muốn trêu thì cũng lựa lúc, lúc x nào cũng thế thì cũng chẳng ra làm sao cả! :|

rikku

Active Member
*
Yesterday, I'm hot half the man I used to be
Love is shadow hanging over me I . .
*
Why she had to go, I don't know, she wouldn't say
...
( Tại sao, nàng phải đi, tôi không biết, nàng chẳng nói gì =)) )

hoang mai phuong said:
Yêu, rồi quên, ko sao
Nhưng mà em chỉ sợ là lần yêu tiếp theo, mình sẽ ko còn tin vào tình yêu, người iu như trc nữa thì.............
Hình như mình đã đề cập đên vấn dề này nhưng trong box khác thì fải?

fruit NHO

Active Member
hoang mai phuong said:
Yêu, rồi quên, ko sao
Nhưng mà em chỉ sợ là lần yêu tiếp theo, mình sẽ ko còn tin vào tình yêu, người iu như trc nữa thì.............
ko bao giờ iu đc như 1st luv em ạ ! < đấy là chị nghe bảo thế ...chưa có kinh nghiệm :"> ;-) >

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000