Poll : Chữa kí các thành viên.....

Chữ kí của ai ấn tượng nhất nào

• lovestorythuh219

Votes: 0 0.0%
  • akaay

• Xoai

• Chip_pi_pi

• Deathnight

• Little mushroom

• LamborghiniPtH

• Chanh vàng

• Pink pangolin

• Whocares

• Total voters
    0
Sao có gì liên quan đến LM là ông lại cuống cả lên thế hử? Nói thế chứ ngừi ta vote cho nhau cũng được chứ seo, chắc ông ko được ai vote cho nên ghen tị chứ giè ? Chịp chịp.....con trai seo nhỏ nhe qúe vậy ? He he he!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jan 20 2004, 12:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jan 20 2004, 12:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao có gì liên quan đến LM là ông lại cuống cả lên thế hử? Nói thế chứ ngừi ta vote cho nhau cũng được chứ seo, chắc ông ko được ai vote cho nên ghen tị chứ giè ? Chịp chịp.....con trai seo nhỏ nhe qúe vậy ? He he he! [/b][/quote]
Anh chị em mah vote cho nhau thì quá là vote theo cảm tính ah... :D :lol: Tiếc là mấy cái nick của tui đều bị... validating hết rùi... nếu không thì tui cũng nhất từ lâu rùi <_< ... Mah kết quả thía nào rùi? Bác nào vote rùi thì cho biết cái nhẩy.. B)

Ơ...................phải không cho bít thì nó mới khách quan chứ....................bác WC cứ vote đi rùi bít ngay mà..............cứ ngồi đó mà hỏi thì.......................chiệp chiệp.........hay bác định vote cho LM thì cứ nói ra...................ngại gì.....................toàn người nhà cả mờ............... ;) :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 20 2004, 01:34 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 20 2004, 01:34 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ơ...................phải không cho bít thì nó mới khách quan chứ....................bác WC cứ vote đi rùi bít ngay mà..............cứ ngồi đó mà hỏi thì.......................chiệp chiệp.........hay bác định vote cho LM thì cứ nói ra...................ngại gì.....................toàn người nhà cả mờ............... ;)&nbsp; :lol: [/b][/quote]
:D :lol: Lúc đầu định vote cho WC, xong rùi lương tâm cắn rứt... thía là... B) :p Có nên vote cho LM ko nhỉ.... <_<

Anh chị em mah vote cho nhau thì quá là vote theo cảm tính ah... &nbsp; Tiếc là mấy cái nick của tui đều bị... validating hết rùi... nếu không thì tui cũng nhất từ lâu rùi  ... Mah kết quả thía nào rùi? Bác nào vote rùi thì cho biết cái nhẩy.. 
...Ko dám cảm tính đâu...Cái đoạn lyric này hay thật mè...Còn mún xem kết wả thì chịu khó làm guest^^.
Lúc đầu định vote cho WC, xong rùi lương tâm cắn rứt... thía là... &nbsp; Có nên vote cho LM ko nhỉ....
...Nếu U vote cho tui thì tui vote cho U...Nhưng mè...Với đk...Bỏ cái dòng chữ màu trắng cho tui nhờ...Okie???

Dagger

Xí! Em hối hận rùi... ko thể bỏ phiếu cho một người đểu giả như bà chị được... coi như phiếu của em vô giá trị nhé!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Dagger+Jan 21 2004, 11:30 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Dagger @ Jan 21 2004, 11:30 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Xí! Em hối hận rùi... ko thể bỏ phiếu cho một người đểu giả như bà chị được... coi như phiếu của em vô giá trị nhé! [/b][/quote]
Như vậy là LM bỏ phiếu rùi huh... <_< may mình chưa vote cho LM, kiểu này phải vote cho WC mới được... :D :lol:
To ML: Cái dòng trắng là hay nhất thì lại bảo bỏ đi... <_<

Trùi.....................mún LM phải lòng thì để cái dòng đó seo đc....................chiệp chiệp...............Chẳng nói riêng gì LM...........girl nào nhìn thấy cũng...................bỏ của chạy lấy người lun.................. :lol: :lol: Bác WC nì.................đúng là...........bao nhiu lần rùi mà vẫn chẳng rút kinh nghiệm..................chẳng khôn ra tí nào.............. <_< <_< :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 21 2004, 02:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 21 2004, 02:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bác WC nì.................đúng là...........bao nhiu lần rùi mà vẫn chẳng rút kinh nghiệm..................chẳng khôn ra tí nào.............. <_<&nbsp; <_<&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Tui nghĩ... mình cũng chả nên khôn ra làm cái rì... :D Cứ để thế cho nó... đẹp B) Với lại cái dòng đó, tui có nói người đó là ai đâu <_< Chắc gì đã là tui mah chip cứ nghĩ như thía..

Hoan hô....................độc đáo wa' trời............version 2 chắc chắn sẽ cho anh Quác vào............hehee................sướng nhá..........thể nào cũng................bị đưổi ra............. ;) :p :p :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Jan 25 2004, 06:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Jan 25 2004, 06:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hix
chắc phải tạo thêm vài mem mới nữa [/b][/quote]
Sao ý kiến của mày.... giống tao thế :D <_<

Deathknight

Active Member
khè.. chí lý quá đi
cái Validating lúc đầu chẳng qua gửi mail kích hoạt lại là được
mà mình cũng chỉ cần vote có 1 lần

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000