Poll : Chữa kí các thành viên.....

Chữ kí của ai ấn tượng nhất nào

• lovestorythuh219

Votes: 0 0.0%
  • akaay

• Xoai

• Chip_pi_pi

• Deathnight

• Little mushroom

• LamborghiniPtH

• Chanh vàng

• Pink pangolin

• Whocares

• Total voters
    0
Hix...Thích cái chữ kí cũ của chip hơn...Cái này...Chẹp chẹp...Nghe cứ sến thía nào ấy...Hmmm...cũng có thể là tui ko biết thưởng thức...hehe...Dù seo thì chữ kí bằng tiếng pháp cũng ít có cơ hội lém...Lạ...Nhưng mè ít ng hiểu nội dung !!!

<!--QuoteBegin-little_mushroom+Dec 18 2003, 05:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Dec 18 2003, 05:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Thích cái chữ kí cũ của chip hơn...Cái này...Chẹp chẹp...Nghe cứ sến thía nào ấy...Hmmm...cũng có thể là tui ko biết thưởng thức...hehe...Dù seo thì chữ kí bằng tiếng pháp cũng ít có cơ hội lém...Lạ...Nhưng mè ít ng hiểu nội dung !!! [/b][/quote]
Hay thế còn gì..................dám chê à..........hmm...............vậy LM dịch dùng ra cho mọi người cùng hỉu nèo :rolleyes: :rolleyes: :) :) ;)

Trùi ui,chữ kí của ai mà chẳng hay bởi nó đều có một ý nghĩa nào đó mà.Nhưng lamborghini là bạn tui nên tui vote cho nó.Thế ko có tên tui à.Chip pi pi bất công quá,dù ko có ai vote thì cũng phải để tên coi như là có chứ.Huuuuu,vậy thì chữ kí của chip pi pi tệ nhất.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-han_doi+Dec 20 2003, 02:41 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (han_doi @ Dec 20 2003, 02:41 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> SAO KHONG CO TUI TRONG DANH SACH UNG CU VIEN? [/b][/quote]
Em thích không, chị nhường cho em đấy ;-)
Em Chip thay tên PVNH bằng Hận_đời đi :)

Trời ạ,chị Hà nhường tên hận đời đó làm chi,tên đó máu cái khác cơ chứ cái này hắn không khoái đâu.Tốt nhất là nhường cho lovestorythuh219.Cả hai bọn nó cùng lớp với em mà.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 21 2003, 05:56 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 21 2003, 05:56 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trời ạ,chị Hà nhường tên hận đời đó làm chi,tên đó máu cái khác cơ chứ cái này hắn không khoái đâu.Tốt nhất là nhường cho lovestorythuh219.Cả hai bọn nó cùng lớp với em mà. [/b][/quote]
Ừ nhỉ, em Lovestory xin trước, lúc trước chị không nhìn kỹ, hì :rolleyes:
Chị đổi luôn cho em Lovestory đây... ;-)

Who_Cares

Member
Mình đâu có đăng kí đâu mà vẫn có tên trong danh sách nhỉ...nhưng mà được rùi, BÁC NÀO LÀ ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC THÌ HÃY BỎ PHIẾU CHO TUI :D :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000