Poll : Chữa kí các thành viên.....

Chữ kí của ai ấn tượng nhất nào

• lovestorythuh219

Votes: 0 0.0%
  • akaay

• Xoai

• Chip_pi_pi

• Deathnight

• Little mushroom

• LamborghiniPtH

• Chanh vàng

• Pink pangolin

• Whocares

• Total voters
    0

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Jan 1 2004, 08:57 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Jan 1 2004, 08:57 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hơ...Đến cái này thì lại càng ko hỉu rùi...Ko bít là ai phải "ngại" đây huh bạn W_C ??? :huh: :unsure: :mellow: [/b][/quote]
Đọc kĩ lại thì sẽ thấy ai phải "ngại" ngay... :D :lol:

Khổ quá.....................thui........................em xin rút lui để cho hai bác tự giải quyết với nhau nha'.................lúc đầu còn hỉu........................bi giờ đọc lại chả hỉu hai cái bác nì nói giè....................chậc chậc................Tiện thể xin đính chính lại là..................cái " Tình trong như đã mặt ngoài còn e "................hai bác cũng giải quyết nhanh gọn nhẹ cho em nhờ.............. ;) :p :D :lol: :rolleyes: .

Hix...Vay muh cu tuong tui moi la ng phai ngai chu nhi?...Con ba chip kia...Seo luc dau keu tui kiu thi tham thiet the...Bi gio thi lai do het cho tui la seo...Dung la lam on muh...Chep chep...DEU wa !!! <_< <_< <_<

<!--QuoteBegin-Deathknight+Jan 2 2004, 05:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Jan 2 2004, 05:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 1 năm rùi ko lên
có nhìu chuyện nhỉ [/b][/quote]
Hả....................cái gì mà một năm không lên............ :huh: .........Điu vừa thui bác Death ui............... :lol: :lol: :lol:.......Người VN tính lịch Âm nghen :p

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 2 2004, 02:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 2 2004, 02:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Deathknight+Jan 2 2004, 05:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Jan 2 2004, 05:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 1 năm rùi ko lên
có nhìu chuyện nhỉ [/b][/quote]
Hả....................cái gì mà một năm không lên............ :huh: .........Điu vừa thui bác Death ui............... :lol: :lol: :lol:.......Người VN tính lịch Âm nghen :p [/b][/quote]

nhưng lịch của 4rum là dương lịch

Uh BT cũng thích chữ kí của link lắm, nhưng mè tại link vào 4r hơi muồn, ah mà ai lấp cái pool nì ý nhỉ, phải có thời hạn nhát định nèo đóa chứ, hết đợt này rùi lại làm thêm một đợt khác, cúi cùng chọn được vài ngừi iu tú thì cho thi vòng CK có phải hay hơn kỏ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000