...oOo.." WEEDING SHOW"..oOo...- PARTY FREE !!! ..oOo...

unni_x

Active Member
chẳng nhẽ lại phải lập 1 topic cảm nhận về Wedding show :D
Hum qua hoành tráng, độc đáo, sáng tạo, và rất vui :) Chúc mừng CLB tiếng Anh nhá :d:

fruit NHO

Active Member
bọn khiêu vũ tụ tập đến tận hơn 10h30 tao mới về ...hehehee.....tìm un với trang sờ mãi ..
đoán chắc đi đánh lẻ với cún híu ...

:( bị cắt ct

trừong mình đến lúc đấy lại ko cho mượn máy chiếu :( nên bị cắt mất flash với clip :(

nói chung là hơi buồn vì trường mình ko ủng hộ các hd này lắm . nếu ko có thể là hoành tráng ngang ams rồi :(

Deathknight

Active Member
fruit NHO said:
bọn khiêu vũ tụ tập đến tận hơn 10h30 tao mới về ...hehehee.....tìm un với trang sờ mãi ..
đoán chắc đi đánh lẻ với cún híu ...
bọn mày rủ tao đi mà chẳng thấy đâu cả
lúc về ra đường Thanh Niên thì thấy con Thảo với con Uyên phóng xe như điên .. đuổi theo thì tự nhiên chẳng thấy đâu
Ơ mà hình như gần đấy có Tai nạn giao thông thì phải :)
:9 :9 :9

ark

Active Member
anh Lam còn ko nhận ra mình :)

Trường như bullsh!t :)
Sang năm miss Dương về , mấy lớp D3 cố gắng làm 1 quả hoành tráng hơn ams :cool:

QUOC TRUNG

Member
Thế là các em D3 đã khá hơn anh chi D3 roài!Vừa thấy vui cho lớp đàn em vừa thấy buồn vì lớp 12D3 vẫn chưa làm được vụ nào hoành tráng nhứ thế này cả :(

L-Pearly

Á có phải là trong đội nhảy có một chị tên là Uyên học 12A1 ko ạ ? Hôm qua khoảng hơn 9h mẹ chị ý đến hỏi bọn em xem chương trình đã kết thúc chưa mà chưa thấy chị ý đâu. Bó tay !
Hôm qua phải cắt mất....6 tiết mục. Tiếc đứt cả ruột, lại còn xấu hổ với khách mời nữa chứ. Đến 7h50 đã bị cô chửi cho như điên vì sao chương trình còn nhiều thế, sao có mấy bọn không đến duyệt mà hát lắm thế X(

giời ah ĐM vẫn sung sướng vui vẻ nhỉ - cả lũ sắp vào tù vì ko trả đc nợ rồi đây này :( góp mãi mà vẫn thiếu 1tr7 = tình hình này chắc cầu cứu lớp khác ủng hộ rồi :(

chocomog_257

Moderator
Đứa nào cũng mất 1 số thứ
USB, túi, di động,...
hix mà lại còn mất toi khăn trải bàn với bộ váy cưới mới hay chứ =((

chocomog_257

Moderator
Hình như Ly nó mất USB với cái túi
còn USB của thằng Khánh, hôm WS tớ về burn đĩa để quên mất ở nhà :D
may mà sáng nay còn kịp đưa cho nó

ts lớp mình bị mất bộ trang sức thuê của hàng váy cưới - đã ko có $ rồi lại còn fai đền

có đứa nào nhìn thấy cái túi Pearlha của tao ko ? :( mắt là tao đi đấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000