...oOo.." WEEDING SHOW"..oOo...- PARTY FREE !!! ..oOo...

tens

ko bít các iem định trang trí như thế nào , chị thì thấy chỉ cần đảm bảo phần bàn ghế , cột sân khấu ( nếu có ) màu trắng , hoa 2 bên sân khấu là hoa hông đỏ , bóng thì hình trái tim trắng và tím , nhạc thì 1 số điệu Wales , country party.... có bài This I swear của Nick Lachey hát tặng vợ trong ngày cưới hay phết , :x
Li do thì bảo là đây là 1 cách để mọi người, đậc biệt la học sinh Chu Văn An được tiếp cận gần hơn về văn hóa phương tây theo 1 góc độ nhất định , ban ngày thì mọi người đều bận bịu chuyện học hành và làm việc , có muốn đi cũng ko đựoc , thế là sẽ thiệt thòi , vậy thì trương trinh này se ko đạt được hết nhưng mong muốn của người tổ chức . với lại buổi tối mát mẻ , lãng mạng rất hợp với ko khí rồmantic của Châu Âu , đặc biệt là Anh . ( tốt nhất là làm đơn hẳn hoi ) :)
đấy là ý kiến của chị , nếu dùng được thì các em cứ dùng :) mà làm vào buổi tối thì phần ánh sang là quan trọng nhất đó :) good luck !!!

mattucach

Member
:-( hết vé thì sao bây h :-( hẹn zai rồi :-(
em ơi , làm ơn cho chị ...2 cái vé :) [-o<
làm thế nào để có vé bây h =((

:D rất may là các cô đã duyệt cho làm ct vào buổi chiều tối :D từ 6h -> 8h30 :D may mà ko fai làm sáng

anh chị nào ko kiếm đc vé thì thứ 7 lấy cũng đc mà

chuabietgi

Member
do xét thấy đằng nào thứ 5 ( ngày 25 tháng 08 ) trường mình cũng tập trung , nên để tiện cho tất cả mọi người , thứ 5 bon em mới phát vé !

mọi người có thể nhận vé tại sân khấu canteen hoặc cổng trường !!!
uki ! thanks mọi người nhiều !
xin cáo lỗi ! và cảm ơn mọi ngừơi !

p3yeu

Member

do các khối tập trung các giờ nhau
vì thế ai muốn lấy vé wedding show we'll be one,hãy cứ đến gặp bắt kì 1 dân d3 nào để hỏi vé mời,d3 tập trung ở canteen(cái sân khấu í),phát vé từ ngày 25>>>27,nếu ko thể đến trường lấy vé thì tối thu7 5h45 sẽ phát vé ở cổng trường chu văn an,tuy nhiên những ai lấy vé trước sẽ có ưu đãi đặc biệt

Deathknight

Active Member
vé để quay xổ số
mà anh bảo thế này nhé
dù sao cũng Free
hay em mở của Free rồi đưa cả xấp vé cho anh ;)
100 % cơ hội học bổng :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000