...oOo.." WEEDING SHOW"..oOo...- PARTY FREE !!! ..oOo...

chuabietgi

Member
...oOo.." WEDDING SHOW"..oOo...- PARTY FREE !!! ..oOo...

Những cảnh đám cưới trên fim làm bạn mê mẩn với nhà thờ trang nghiêm, 1 không gian lãng mạn và cô dâu chú rể lộng lẫy ???

Chẳng cần tốn kém để sang nước ngoài, bạn vẫn có thể là khách mời của đám cưới truyền thống thật hoành tráng do EC tổ chức.

Nhằm tặng khả năng hiểu biết, giao lưu văn hóa giữa hai nước Việt - Anh và tổng kết đợt sinh hoạt hè 2005 , English Club tổ chức 1 buổi party dành cho tất cả các bạn
[/COLOR

...oOo.." WEDDING SHOW"..oOo...
:x!!!Party free !!! :x​

Nội dung chương trình :

Các bạn sẽ được tham dự trọn vẹn một đám cưới theo đúng nghi lễ của nước Anh ( tất nhiên là đám cưới hiện đại ) trong một không gian vô cùng trang trọng! Đến với đám cưới này , các bạn sẽ biết được thêm rất nhiều điều thú vị mà chắc hẳn bạn chưa biết !

Ngoài ra các bạn còn có cơ hội :
- Thả mình vào những điệu nhảy lãng mạn để chúc mừng cô dâu chú rể !
- Hòa mình vào một chương trình ca nhạc đặc sắc .
- Được giao lưu với các vị khách đến từ nước Anh
- Và đặc biệt đó là được tham ra PARTY FREE !!! - Món quà từ cô dâu và chú rể !!- Và cón rất nhiêu bất ngờ nữa

Hãy đến với chúng tôi - EC - Wedding show !!!!!!!!!

Được tổ chức tại :
Sân trường THPT Chu Văn An
Vào hồi : 9h ngày 27/8/2005 !!!!
Đối tượng , tất cả những ai muốn tham gia và muốn hiểu thêm về đất nước Anh !!!

Hãy đăng kí ngay để nhận được giấy mời !!!!!!!!!!!!!!

Hứa hẹn nhiều điều thú vị :x với party free và live show music đặc sắc

ngoài ra còn có sự tham gia của các trung tâm tiếng anh LL, AET, SITC

Rất hân hạnh được đón tiếp các bạn !

Thay mặt EC- thông báo.

:d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:

chuabietgi

Member
ko cần biết tiếng anh đâu ạ!!!!!!!!!!!!!!

chỉ cần:

Ăn mặc lịch sự --( tôt nhất - gỉl : váy - boy: sơ-mi + quần tây )-- vì có quay phim chụp ảnh !!! >> nên phải tạp ra cái không khí cho nó hoành tráng chút !!!

Những cảnh đám cưới trên fim làm bạn mê mẩn với nhà thờ trang nghiêm, 1 không gian lãng mạn và cô dâu chú rể lộng lẫy ???

chẳng cần tốn kém để sang nước ngoài, bạn vẫn có thể là khách mời của đám cưới truyền thống thật hoành tráng do EC tổ chức.

hứa hẹn nhiều điều thú vị :x với party free và live show music đặc sắc

ngoài ra còn có sự tham gia của các trung tâm tiếng anh LL, AET, SITC

giấy mời có hạn. hãy đăng kí nhanh để trở thành những người may mắn.

chương trình còn đang trong khâu chuẩn bị, sẽ update sau. đang cố gắng xin làm tối :(

chocomog_257

Moderator
fruit NHO said:
em Linh là em nào nhỉ ?
sao hôm đấy ra chắc có em ý ngồi cùng con Ly mà mình ko bít ????
Hôm đấy Linh ở chỗ khác cơ chị ơi, ko ngồi cùng bọn em
Sáng mai chị có đến dạy bọn em mấy đường slow cơ bản không chị?
(Nói nhỏ, nhảy thì nhảy được nhưng vấn đề là trang phục =(( - em chưa biết đào đâu ra 1 bộ tử tế)

ly_ngố

mặc váy à, váy gì cũng được ư ??? Nhưng mà nhảy thì phải có bạn cùng đi chứ, giả sử đi một mình thì làm thế nào ???

always_smile

Lúc tổ chức thì trường mình cũng đi tập trung rồi đúng ko , nếu thế thì chắc là học sinh trong trường được vào hết nhỉ

tens

uiii nghe hấp dẫn ghê cho tui đăng kí 1 vé, mà cô dâu chú rể là ai thế ? có ảnh ko , ít nhất cũng cung cấp tên họ dể còn chúc mừng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000