Nữ nhi hội

<!--QuoteBegin-nam_e2_9396+Mar 5 2004, 06:49 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nam_e2_9396 @ Mar 5 2004, 06:49 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Giọng lưỡi đanh đá quá chừng, anh em ta có nên tham gia không Thắng nhỉ? [/b][/quote]
Úi úi..........Nữ nhi hội lun rộng củă chào đón nhá...................miễn là................ko đc phản bội Nữ nhi hội.................mà theo bọn Nam nhii hội vào làm.................nội gián đâu đóa............. <_< ...................Cứ như anh BD dễ thương kia kìa :rolleyes: :rolleyes:

Hì...Với cả bọn em bình thường hiền lém...Ko đanh đá đâu...Chẳng wa "hoàn cảnh xô đẩy", với mấy chú nam nhi hội muh hiền là ko xong... <_< <_< <_< ^_^

ark

Active Member
Thôi, đến 8/3 rồi :D bác nào có gì hay post lên :D
Tôi ghét bọn con gái ---> ko tặng gì đâu :lol:

trinhtung

Member
Có tin được đây không nhỉ?
Không khéo là bị lừa đây!!!
:eek:

có khi làm vài cái link gửi cho chị em, hoa điện tử, vừa lâu, vừa đẹp, vừa nhiều kiểu.. tha hồ thích..
:lol:

E2_9396

Nhân dịp 8-3, chúc toàn thể các anh chị em phụ nữ trong nữ nhi hội luôn luôn xinh đẹp, học giỏi, các anh xếp hàng dài dài. Chúc các cô, các mẹ mạnh khỏe

<!--QuoteBegin-E2_9396+Mar 8 2004, 01:23 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (E2_9396 @ Mar 8 2004, 01:23 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhân dịp 8-3, chúc toàn thể các anh chị em phụ nữ trong nữ nhi hội luôn luôn xinh đẹp, học giỏi, các anh xếp hàng dài dài. Chúc các cô, các mẹ mạnh khỏe [/b][/quote]
<-----------------Chú Death học tập đê <_< <_< <_< ...................Đấy.........đúng là thành viên Nữ nhi hội có khác :rolleyes:

Deathknight

Active Member
OàI
Bravo
đúng là phải học tập:
"chị em phụ nữ trong nữ nhi hội luôn luôn xinh đẹp, học giỏi, các anh xếp hàng dài dài"
vậy những điều về Nữ Nhi Hội trong mệnh đề trên là hoàn toàn ko có thực, vậy mới phải chúc chứ
anh E2_9396 thâm thật
BRAVO nào

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

Sao các em gái bi giờ, ngộ qúe ta, cái phần "Chuyện của chúng mình" này, hơn nữa, đã bảo là đàn ông con trai cấm léng phéng ...
mà sao, anh thấy toàn con trai không à ..

con gái có vẻ, dạo này, hơi khiêm tốn, khiêm nhường đó nha, có vẻ ngoan thật, mình kết rùi đây ...
lại, chỉ muôn thơm cái thôi !!!
Nữ nhi hội muôn năm ..
Sao yêu thế !

Hmmm...Đúng...Em cũng thấy lạ..Rõ ràng mình đã để biển cấm ở ngoài nhưng vẫn thấy mấy ông nào ko rõ ở đâu lạc sang...Nhưng ko seo...Bọn em chủ trương là n~ bác con trai nào dễ thương, có cảm tình với chị em nữ nhi đều đc ra nhập nữ nhi hội...Hay là anh bỏ cái hội sắp sập kia sang đây chơi với bọn em nhỉ :rolleyes: ;) :lol: ^_^

ui troi!nam nhi hoi co de cao minh qua khong vay?bon con trai la chua luu manh so khanh hay lanh chanh!!!lại còn cả tin nữa=>đầu oc con trai co van de!neu khong vao topic:ban toi da phan boi toi ma xem,dam bao tin lien!!!

[Yến ơi, em gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị nhé, cám ơn em :)]

<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 11 2004, 11:25 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 11 2004, 11:25 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ui troi!nam nhi hoi co de cao minh qua khong vay?bon con trai la chua luu manh so khanh hay lanh chanh!!!lại còn cả tin nữa=>đầu oc con trai co van de!neu khong vao topic:ban toi da phan boi toi ma xem,dam bao tin lien!!!

[Yến ơi, em gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị nhé, cám ơn em :)] [/b][/quote]
Ơ :huh: có cái topic đấy à.............hic.............lâu ko vào chả bít gì cả..........
To Death : thì mọi khi " chị em phụ nữ luôn xinh đẹp, học giỏi, các anh xếp hàng dài "................Thế nên bi giờ bác ý chúc luôn luôn với dài dài...............thì có gì xấu.........Chỉ là đã xinh đẹp...........thì càng xinh đẹp.......mỗi cái hơn một tí..........thế thui :rolleyes:

sao chị lại bít tên em nhỉ?sorry!tại em không quen.em hay viết bằng tiếng anh nên đánh tv thì lâu nên ngại!lần sau em sẽ cố gắng sửa,thề! :angry:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 11 2004, 12:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 11 2004, 12:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hmmm...Đúng...Em cũng thấy lạ..Rõ ràng mình đã để biển cấm ở ngoài nhưng vẫn thấy mấy ông nào ko rõ ở đâu lạc sang...Nhưng ko seo...Bọn em chủ trương là n~ bác con trai nào dễ thương, có cảm tình với chị em nữ nhi đều đc ra nhập nữ nhi hội...Hay là anh bỏ cái hội sắp sập kia sang đây chơi với bọn em nhỉ :rolleyes: ;) :lol: ^_^ [/b][/quote]

Anh thấy đề nghị của em hợp lý đấy, ... :lol:
Cho anh sang nhá ... có mất gì không em !!!
Lệ phí ít thôi nhá ...
Anh là hâm mộ phụ nữ, với các em gái lém ...
Yêu lắm cơ .... :p
Chỉ một thơm một cái thôi ... <_<

PS: mè, làm thư ké cho anh đi, hic hic

Hì...Anh cứ sang thoải mái...Miễn là dạy em đàn guitar là đc...Nhớ truyền hết nghề cho em nghe chưa...Ko thì...Em mách anh Vũ Hà ^^...Còn chuyện thư kí huh...Anh cần bao nhiêu ng ?...Có phải tìm thêm ko ;) ;) :p :lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 11 2004, 07:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 11 2004, 07:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì...Anh cứ sang thoải mái...Miễn là dạy em đàn guitar là đc...Nhớ truyền hết nghề cho em nghe chưa...Ko thì...Em mách anh Vũ Hà ^^...Còn chuyện thư kí huh...Anh cần bao nhiêu ng ?...Có phải tìm thêm ko ;) ;) :p :lol: [/b][/quote]

Yêu em thế không biết ... em bảo là tìm thêm à, tạm thời cứ là em đã, còn để anh lại đánh trống gọi quân, chả biết có ma nào nữa không à ...
cảm ơn em lắm lắm cơ ...
<_<
Yêu thế nhỉ ...
Guitar thì không có vấn đề gì .. chỉ sợ em không học thôi !!!
Còn vụ Nữ nhi hội, không biết anh sang đây có ai dị nghị không???
Anh sợ điều tiếng thiên hạ lém .. khạc khạc ...
:(
Coi như em đồng ý rồi nhá, ...
mỗi tội cái phần Thư ký riêng vào thì bị lỗi font, chả thấy qúe gì, phải bảo đồng chí Hà qúe ..
:)
em ơi, thế nhá, có gì liên lạc với anh cái, cho anh mừng...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000