Nữ nhi hội

Hơ...Dù seo hum wa hình như little cũng chỉ toàn mua chocolate tặng mè ko thưởng thức...Nhưng kể cả chị em nữ nhi hội có ăn nhìu chocolate thì cũng đâu seo vì hầu hết là ng..."gầy" cả (Tui ko nói tui đâu nha ^^)...Valentine chị em vui vẻ chứ ? ;) :rolleyes: :lol:

sweet_candy

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 14 2004, 03:45 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 14 2004, 03:45 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đùng ròai
cứ ăn nhiều và đi
thu nhiều Lipit và Cholesteron vào
rùi thành .. "Heo con hội "thì tuyệt vời, [/b][/quote]
Ơ ơ ơ....................Cái bác này liều chưa kìa................... :angry: Bụp đi bà con................. :lol:

<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 18 2004, 04:48 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 18 2004, 04:48 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Rõ như ban ngày một là nam nhi hội sẽ phải chịu thua hoặc hai là nữ nhi hội đành phải chấp hòa...Dễ hiểu wá muh ! ^^ [/b][/quote]
:rolleyes: Như thía là còn rộng lượng đóa <_< B) :p :lol: ;)

Mọi người ui................sắp đến 8-3 rùi................xem Nam nhi hội chúc mừng chúng ta đc cái giè nào........... <_< .................Xét tình hình chung bây giờ thì...................có vẻ không dc khả quan lắm....................vì ngoài chuyện chiến tranh ra.............dựa váo tái năng của mình thì...................bac WC và bác Death hình như ko có hy vọng gì đâu.................hehee...............đến chán :lol: :lol:

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 28 2004, 11:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 28 2004, 11:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mọi người ui................sắp đến 8-3 rùi................xem Nam nhi hội chúc mừng chúng ta đc cái giè nào........... <_< .................Xét tình hình chung bây giờ thì...................có vẻ không dc khả quan lắm....................vì ngoài chuyện chiến tranh ra.............dựa váo tái năng của mình thì...................bac WC và bác Death hình như ko có hy vọng gì đâu.................hehee...............đến chán :lol: :lol: [/b][/quote]
CHúc các U "đi"sớm
thích an nghỉ ở đâu?

ngày 8-3 la ngay cua dan ba con gai.cac bac đưa ra y' kiến thì hóa ra cac bac cung coi ngay nay la cua minh =>hoa ra cac bac muon lam con gai lam day!toi nghiep!toi nghiep!co phai muon la lam con gai duoc dau!thế các bác có thi cắm hoa không?
em chấp cả nam nhi hoi đó!
mong đươc toan the nu nhi hoi ung ho nhung khong can giup do dau.em la 1 nguoi rat quan tu nen em so neu nho nguoi khac giup do thi nam nhi hoi se kien cao ầm ca len thi chít :lol:

Chắc chỉ tổ chức đc mỗi hội thi........................." câu cá " thui........... :lol: :lol: .............bản chất rùi mờ :blink:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000