Nữ nhi hội

liệu anh có cần đến thư ký không?hay lại chả có ma nào thèm? :D anh lấy cái khác ra dụ đi!chứ guitar thì em có thầy còn hay hơn anh!đó là bạn lexuscva!bạn ý ngon hơn anh là cái chắc! :lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 12 2004, 05:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 12 2004, 05:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> liệu anh có cần đến thư ký không?hay lại chả có ma nào thèm? :D anh lấy cái khác ra dụ đi!chứ guitar thì em có thầy còn hay hơn anh!đó là bạn lexuscva!bạn ý ngon hơn anh là cái chắc! :lol: [/b][/quote]
:: Có chứ, có chứ ::

Em cũng làm thư ké cho anh luôn đi ....... Anh hâm mộ em lắm lắm...
Còn thằng cu LexusCVA mà em bảo kiêu ấy mà, hôm nào, rủ nào vào Viet-Guitar chơi ....
http://www.viet-guitar.com
Chả có qúe gì đâu, vào thi biết ...
Hơn nữa, bọn anh sắp offline, thích đánh thì lên list đi, gửi cho bọn anh
Thế nhé ...
:rolleyes:

Vũ Hà

Member
hí hí.
Ngại quá. Lexus hôm CN này có rỗi không qua chỗ offline của Việt guitar chơi đi. CVA mình lắm người tài gớm ;; ) hĩ hĩ

hehehehehehehe!!!ok!hôm nào em sẽ bảo nó!
thế các anh lập diễn đàn viet_piano đi!
em sẽ làm guide miễn phí lun. :lol:
2 bên cùng có lợi,tội gì

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 14 2004, 06:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 14 2004, 06:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hehehehehehehe!!!ok!hôm nào em sẽ bảo nó!
thế các anh lập diễn đàn viet_piano đi!
em sẽ làm guide miễn phí lun. :lol:
2 bên cùng có lợi,tội gì [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

"Nợi" thì có nợi nhưng mà răng sâu thì chả còn ...
Anh sợ cái trò free lém, thả em cứ tính "nuôn"...
anh biết đường còn lo..
B)
Hôm nào, cho anh thưởng thức vài tác phẩm, tác chất Piano nhé ..
thích lắm cơ ..

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 16 2004, 01:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 16 2004, 01:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hoàng ơi!
sao you cứ xóc me hoài zday?giận rùi đó nha! :unsure: huhuhuhu [/b][/quote]

Xóc nữa đi em !!!
:lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 16 2004, 04:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 16 2004, 04:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> rời a!anh wa' đáng lắm!ứ chơi với anh nữa đâu! [/b][/quote]

em ứ chơi với anh!!! thì để anh chơi vơi em nhá ..

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 17 2004, 10:30 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 17 2004, 10:30 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> không cho anh chơi với em lun,cắt lun! :angry: [/b][/quote]

em ơi, sao em nỡ làm thía ... :blink:
không chơi thì thôi ... sao lại nỡ hic hic...
cắt thì có mà chết à ...
:eek:
cho anh xin nhá ...
anh cắn giò anh cắn chả anh xin em đấy ...
:huh:

đúng rồi!tưởng dễ mà xin đấy à!cố tật khó sửa,có mà xin giời!
thôi là hết em đi từ đây!
chuyện tình mình 2 đứa chia xa
ahahahahahahaa
mình mà cũng thốt được ra những lời chuối như thế cơ đấy!
nhưng thôi!cắt là cắt!không nói nhiều đau diều! :angry:
cho anh đi nuôn!xí!

trinhtung

Member

chẳng nhẽ em nghe lời người ngoài à ...
anh thì chẳng nghe, lại ra ngoài đường nghe kẻ dưng buôn chuyện ..
anh đã hạ mìn hết nước rùi ... có cho không thì bảo ???
Yêu thì yêu thật đấy ... nhưng mà ấy quá ..
:(

chào chú em!lâu lắm mới thấy mặt! :lol: bị chị doạ sợ chết khiếp rồi hả? :D tội nghiệp ghê!thương lắm cơ!
to hoàng:
ấy là ấy!mày cứ phải tò mò nhiều,mệt!đàn ông con trai gì mà cứ tò mò nhiều ghê,sắp nhiễm bệnh của thằng dk rồi đấy ,cẩn thận mà tránh!phải biết tốt xấu phải trái mà tránh chứ!cứ lao bừa rồi có ngày nằm đắp chiếu con ạ! :lol:

trinhtung

Member

được rùi .. ta mở dịch vụ đi ...
em khai trương trước nhá ..
em buôn quan, anh bán chiếu ...
:lol:
thịt hết cả Forum nuôn ..
B)

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 21 2004, 04:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 21 2004, 04:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chào chú em!lâu lắm mới thấy mặt! :lol: bị chị doạ sợ chết khiếp rồi hả? :D tội nghiệp ghê!thương lắm cơ!
to hoàng:
ấy là ấy!mày cứ phải tò mò nhiều,mệt!đàn ông con trai gì mà cứ tò mò nhiều ghê,sắp nhiễm bệnh của thằng dk rồi đấy ,cẩn thận mà tránh!phải biết tốt xấu phải trái mà tránh chứ!cứ lao bừa rồi có ngày nằm đắp chiếu con ạ! :lol: [/b][/quote]
Bệnh gì vậy?
hôm trước khám sức khỏe, bác sĩ bảo ko bệnh tật gì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000