Nhật kí 0306

Volodia

Member
29/3/06: Sửa được cái wc roài, sướng we'! >:D<
Hôm nay tặng lưu niệm cái áo thể dục cho thằng bạn, vở công dân cũng thế! Ko còn sợ tiết Vinh nữa roài! =))

fruit NHO

Active Member
vâng , còn chị bùng học suốt ngày nữa đấy ạ !
liệu hồn !!!!!!!
hôm nay lớp mình bị Mão vào .....khổ thân trưởng ...hững vụ bùng học :(

unni_x

Active Member
Lương khởi điểm sau khi ra trường : 30000 E/ 1 năm :)) trời ơi, ko tin vào mắt mình nữa :))cầu trời cho nó xét tuyển cho con :D 30000 trong 5 năm thì con thành tỉ phú à :))

Volodia

Member
1/4/06: Ko thấy D2 có các trò lừa nhau như mọi năm! Can bản tại mình sắp đi! :)
Lúc chia tay tâm trạng rối bời, Vân còn xúc động đến rơi lệ nữa chứ! Yêu D2 quá! :D

Volodia

Member
3/4/2006: Một sáng thứ hai bình thường như bao sáng thứ hai khác! Có chăng chỉ là dậy muộn hơn một chút và thấy khang khác khi không còn phải đi học. Nửa ngày nữa thôi, tôi sẽ ở trên một đất nước xa lạ. Không biết những người khác sẽ có cảm xúc như thế nào, nhưng riêng tôi, lúc này đây đang cảm thấy vô cùng nhẹ nhõm, thảnh thơi, đầu óc trống rỗng. Có lẽ cái cảm giác nhớ nhung, luyến tiếc chỉ xuất hiện thật sự khi tôi đã đặt chân đến cái đất nước xa lạ kia! Nhưng dù sao, tôi cũng muốn có lời chúc tới tất cả mọi người, những người có cảm tình với tôi cũng như những người ko thích tôi, những người mà tôi quen biết hay có biết tôi cũng như những người xa lạ với tôi mà chỉ biết qua cái tên hay cái lớp của mái trường CVA: Xin chúc cho tất cả mọi người cuộc sống hạnh phúc, may mắn, học hành tấn tới, đạt được ước mơ nguyện vọng của mình... Tạm biệt các bạn, tạm biệt mái trường CVA, nhất định sẽ có ngày tôi quay trở lại... :)

unni_x

Active Member
Volodia said:
3/4/2006: Một sáng thứ hai bình thường như bao sáng thứ hai khác! Có chăng chỉ là dậy muộn hơn một chút và thấy khang khác khi không còn phải đi học. Nửa ngày nữa thôi, tôi sẽ ở trên một đất nước xa lạ. Không biết những người khác sẽ có cảm xúc như thế nào, nhưng riêng tôi, lúc này đây đang cảm thấy vô cùng nhẹ nhõm, thảnh thơi, đầu óc trống rỗng. Có lẽ cái cảm giác nhớ nhung, luyến tiếc chỉ xuất hiện thật sự khi tôi đã đặt chân đến cái đất nước xa lạ kia! Nhưng dù sao, tôi cũng muốn có lời chúc tới tất cả mọi người, những người có cảm tình với tôi cũng như những người ko thích tôi, những người mà tôi quen biết hay có biết tôi cũng như những người xa lạ với tôi mà chỉ biết qua cái tên hay cái lớp của mái trường CVA: Xin chúc cho tất cả mọi người cuộc sống hạnh phúc, may mắn, học hành tấn tới, đạt được ước mơ nguyện vọng của mình... Tạm biệt các bạn, tạm biệt mái trường CVA, nhất định sẽ có ngày tôi quay trở lại... :)
đi nhé bạn :D Xa gia đình lần đầu tiên thế này chắc buồn lắm, nhưng mừ cũng phải cố gắng vượt qua thui :) Tất cả cho sự nghiệp học hành mà :D hihi, mà hè này cũng có 1 đứa CVA sang đấy, ko buồn đâu :))

hieukhacle

Member
chào các anh các chị. em là lính mới cho em nói chuyện với được không. em mới ở quê ra chưa biết sử dụng interlet có gi` ko phai? bo? qua' cho em nhe'

Volodia

Member
Này thì mới nè: Tham gia ngày: 08-June-2004
4/4/2006: Sáng sớm đầu tiên ở Sing, khá là mệt mỏi nhưng cũng thấy khá là bình thường, ko hề có nước mắt! >:D<

hieukhacle said:
chào các anh các chị. em là lính mới cho em nói chuyện với được không. em mới ở quê ra chưa biết sử dụng interlet có gi` ko phai? bo? qua' cho em nhe'
Ah bạn hiếu đấy ah?
Làm quen nào
!^.^!

unni_x

Active Member
Volodia said:
Này thì mới nè: Tham gia ngày: 08-June-2004
4/4/2006: Sáng sớm đầu tiên ở Sing, khá là mệt mỏi nhưng cũng thấy khá là bình thường, ko hề có nước mắt! >:D<
Cho cảm tưởng đi bạn :D
Lần đầu tiên thức dậy tại 1 nơi ko phải đất nước mình :)
Lần đầu tiên nhìn ra cửa sổ thấy 1 thành phố khác lạ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000