Nhật kí 0306

unni_x

Active Member
cao nhở =)) khổ lắm, bị thày nói khẽ bảo em ko học thì sao thi ĐH được môn này :D nhưng mà em có thi Lý đâu thày, khối B mà :D nghĩ thế thui chứ chả dám nói :D

unni_x

Active Member
điểm số càng ngày càng dở hơi :D can tội điểm xét tuyển ĐH bên Pháp ko đòi HK II lớp 12 ;-) làm mình nhởn nhơ ^^

God bless u

Member
hôm nay bị tra tấn dã man trên bảng :(( không hiểu sao cứ bước lên bảng là trở thành con ngốc con ngu trước mặt cả lớp :(( ôi tao căm thù chúng mày những bọn trâu bò!!!

unni_x

Active Member
19/3 :(( mình còn 12 ngày nữa để hoàn thành hồ sơ :(( mà đã làm được cái gì đâu :(( mama chả giúp được gì cả, tất cả là tự thân vận động :((

fruit NHO

Active Member

cả lớp 9
mình 8 ....trong khi chúng no ko học ngồi bịa còn mình học hành hơi tử tế 1 tý

lâu lắm mới lên lớp mà sao cáu thế ....ghét !

Volodia

Member
Ờ thì chả cười, bài đấy bịa gần như nửa bài, phần bịa thì ko sao mà phần học lại bị đánh dấu V! =))

SNOOPY_GIRL

Member
cac anh chi oi, 7h toi thu 7, 25/3/2006 , lop 11D4 to chuc chuong trinh dem tho, mong moi nguoi den du va` co vu nhiet tinh cho lop em nha! cam on cac anh chi nhiu` nhiu`!

fruit NHO

Active Member
" học " ơi ...chán mày lắm roài ........... :((
hết hứng với mày roài
hết yêu mày roài < lạy chúa ....đã iu bao h đâu nhỉ ?>

unni_x

Active Member
Hum nay đi làm hồ sơ mất toi cả 1 ngày :-w mệt ko chịu nổi :( chả bít có được xét tuyển ko nữa :((

Volodia

Member
24/3/2006: Hôm nay đi học như đi chơi, cả lớp đều có không khí ấy! Ko biết các thứ 6 sau sẽ thế nào nếu cô anh nghỉ? :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000