Nhật kí 0306

unni_x

Active Member
0306 thiếu cái nhật kí nhỉ, để Un lập nhé :>> , còn nếu thừa thì Mod đừng có xóa đấy, không Un tủi thân mất :)
------------
1 tuần không gặp bạn mèo, thi thoảng thấy hình bóng bạn ý lởn vởn trước mắt ( như ma ý :) ) nhưng công việc bận rộn quá, chiếm hết thời gian mình có rùi :D Làm việc như trâu, học tập như dở hơi, nhưng mình vẫn vui, vì những khoảng thời gian của cấp 3 không hề bỏ phí :D

fruit NHO

Active Member
o ma sao un ko bao gio thoi lai? nhai? ve meo` nhi?????????
than^` tuong. no' dc rui` day!!!!!!!

ho^m nay di thi MC ,tu cho rang chac minh` ko do^~ vong` 1 nen^ ko them` chuan^? bi quan ao hay trang diem^? gi` cho vong` 2........<chac chieu^` minh` lai dc di choi thoi^>

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
o ma sao un ko bao gio thoi lai? nhai? ve meo` nhi?????????
than^` tuong. no' dc rui` day!!!!!!!
ho^m nay di thi MC ,tu cho rang chac minh` ko do^~ vong` 1 nen^ ko them` chuan^? bi quan ao hay trang diem^? gi` cho vong` 2........<chac chieu^` minh` lai dc di choi thoi^>
có phải mỗi em lải nhải về nó đâu :)
chị Oanh thi MC à, em tính đến cổ vũ nhưng thèm ngủ quá, hị hị, với lại trời nắng quá :>> chị mà ko vào được vòng 2 á, ko tin :p

vichia

Active Member
hơ hơ.. mình tưởng là thi hoá mà ngồi bàn đầu giờ CN thì chết chắc rồi ... =)) không ngờ sáng nay còn nhắc bài thằng ngồi sau mới nể mình chứ !

fruit NHO

Active Member
Deathknight said:
ko an ủi đâu
số đen thì trượt
:D
oái!!!!!!sao dã man thế!
ít ra cũng nên an ủi tý chút chứ!!!!<đùng an ủi cái câu cũ rích ấy là đc...>
bực thât!!!!!!!!!

làm bài hóa sáng nay như thần kinh!!!!!
ko làm đc mà cả lớp đứa nào cũng nghĩ đề sai chứ!!!ngồi mong chết cười! =))

fruit NHO

Active Member
ờp buổi sáng đề dễ mà tao làm đến câu thứ 3b thì tắc...<cả lớp tao lun...>.......----->ngu ko tả đc....ngồi chơi nửa buổi...để nghĩ cái câu dở đời đấy!!!!!!!!
hôm nay nghe chuyện MC...càng bùn...quá thất vọng....ko phải vì mình trượt nhưng mà.....hix...

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
hôm nay nghe chuyện MC...càng bùn...quá thất vọng....ko phải vì mình trượt nhưng mà.....hix...
nhưng mà sao :( chị nói rõ cho em nghe nào, cứ chán thế thì làm được gì :(

fruit NHO

Active Member
ừ thì nói....đại loại là điểm chấm lúc thi 1 kiểu còn kết quả công bố 1 kiểu...
BGK thì chủ yếu dựa theo mức độ quen biết ....
vòng 1 thi viết thì xin vào bao nhiu........
vòng 2 thì thi nói thì ....<đã nói ở trên>
chị ko nghĩ là tổ chức nhộm nhoạm thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thấy có mỗi 2 đôi là xứng đáng
đôi của khánh và trang + đôi của đạt và thoa

còn lại.....em PL tr` mình với bé học 10 văn ams cũng uk.....

cái bạn dẫn với chị ...lúc đầu điểm kém cả mình nhưng sau đó ,về nhà lại đc gọi điện thông báo là đõ và sẽ dẫn với Mai Chi......chết cười ...sặc cả nước!!!!!!!!!!!!!<hình như bạn ý là bạn thân của Top và là bạn của Hương BTDT>

ark

Active Member
fruit NHO said:
ừ thì nói....đại loại là điểm chấm lúc thi 1 kiểu còn kết quả công bố 1 kiểu...
BGK thì chủ yếu dựa theo mức độ quen biết ....
vòng 1 thi viết thì xin vào bao nhiu........
vòng 2 thì thi nói thì ....<đã nói ở trên>
chị ko nghĩ là tổ chức nhộm nhoạm thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thấy có mỗi 2 đôi là xứng đáng
đôi của khánh và trang + đôi của đạt và thoa

còn lại.....em PL tr` mình với bé học 10 văn ams cũng uk.....

cái bạn dẫn với chị ...lúc đầu điểm kém cả mình nhưng sau đó ,về nhà lại đc gọi điện thông báo là đõ và sẽ dẫn với Mai Chi......chết cười ...sặc cả nước!!!!!!!!!!!!!<hình như bạn ý là bạn thân của Top và là bạn của Hương BTDT>
VN mà :-j :>>

unni_x

Active Member
hix, thế mà lúc họp, người ta bảo cứ yên tâm, đội ngũ BGK sẽ rất công minh :| Như vậy thì việc gì chị Oanh phải buồn, tài năng của mình không phải để những người như thế công nhận :)

fruit NHO

Active Member
bùn 1 tý thôi...về sau nghĩ lại chả có gì phải buồn cả...mọi ng công nhận mình là đc......hehe....hôm nay vừa đc ăn khao 1 chầu to đùng của cái đứa dẫn cùng mình...<vì chương trình dẫn của mình và nó là do 1 tay mình viết ra cả mừ....cũng khổ thân thằng bé cứ áy náy mãi...>

unni_x

Active Member
chết chết, bà chị của mình lại quen bít 1 anh chàng hay ho ;-), không ổn đâu, có quá nhìu anh chàng hay ho xung quanh chị rùi :)

fruit NHO

Active Member
trời ơi sao bé lại nói thế???
sao ko nói là chị bé hay ho đi chứ??
2 cái bạn nam ở VD đấy toàn hotboy cả....số mình đúng là........hehe...
à hôm đấy có bạn Duy a117 hot boy hht đi thi.....tiếc quá...trượt cùng mình....
hehe giờ thì nghe an ủi nhìu ,chửi cũng nhìu --->hết bùn rùi...
hôm nay tuy ko làm đc sinh <dễ ẹt> nhưng lại đc hatrick 3 con 10 tròn trịa sướng thế!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000