Người ta cứ nói rằng đừng có yêu

gipypy_9x

Member
Nếu mà đừng có yêu như thế thì đâu có chúng ta bây giờ , nói thẳng ra là thế còn nói cho văn hoa là yêu nhau thì vừa đau vừa mệt người nhg đến lúc yêu thì ai biết , may ra thì happy . mấy ai đc suôn sẻ đâu ^^

Yêu thì đâu cứ fải nhất thiết là tình iu "2 trái tim vàng" đâu....mình iu nhìu người lắm...thấy rất ổn mà...chẳng làm sau hết....iu là nhu cầu nhân bản của con người mờ:)):))

p3yeu

Member
yêu xong rồi thì mới nhận ra điều này =))
mà yêu mấy lần thì mới ngộ ra
:)) mà ngộ ra rồi thì vẫn ko bỏ đc T_T
>>> mâu thuẫn ;-)

oi zoi oi suôt' ngày yêu với đương mệt quá. bàn đi bàn lại mãi thì cũng thế. yêu làm j có quy tắc j đâu. tự nó đến mà cũng tự nó đi thôi mà.

rikku

Active Member
Lucifer said:
:) em nghĩ câu này cũng đúng đấy chứ
đó là một cách tự bảo vệ mình
khỏi những đau khổ

nhưng là con gái thì khó lắm
bao giờ con gái cũng yêu = cả trái tim
:-< luôn bị thiệt thòi
^^ Lúc còn yêu thì cả 2 tranh nhau; anh yêu em hơn hay em yêu anh hơn ^^ Xong rồi ^^ . . ai là người thắng trong cuộc tranh cãi ấy ? chắc hẳn sẽ là kẻ vô tình sau cùng ^^

brilliant_spring_pr said:
đúng đúng rồi,yêu làm gì cho khổ,sao ko tận hưởng những ngày tươi đẹp ko có lũ con trai nhỉ,bọn nó thì sao,cũng chỉ là.............^_^
Cố tận hưởng nốt đi em, cho đên khi em bị đánh gục...

unni_x

Active Member
brilliant_spring_pr said:
đúng đúng rồi,yêu làm gì cho khổ,sao ko tận hưởng những ngày tươi đẹp ko có lũ con trai nhỉ,bọn nó thì sao,cũng chỉ là.............^_^
^__^ chị Già nhà mình nói ko bít ngượng mồm, giỏi :)) khâm phục chị wa' =))
Cái câu người ta nói đừng quá yêu thì phải chỉnh lại là : lúc còn yêu nhau thì nên yêu thật sự, còn lúc chia tay rùi thì đừng để chuyện cũ ảnh hưởng đến hiện tại nữa B-)

fruit NHO

Active Member
Endless Love said:
Quan trọng là đừng yêu người ta hơn người ta yêu mình
lúc đầu cũng nghĩ thế
nhưng bây giờ thì hình như ngược với dự tính mất rùi
làm sao nhỉ???:D

fruit NHO said:
lúc đầu cũng nghĩ thế
nhưng bây giờ thì hình như ngược với dự tính mất rùi
làm sao nhỉ???:D
Vậy thì cứ yêu hết mình đi, tới đâu hay tới đó, yêu đương đừng bao h nghĩ mình thiệt thòi.

unni_x

Active Member
anh Tuệ nói đúng quá :D rùi đến lúc " hết yêu" là " hết yêu", đừng cố gắng hỏi tại sao, mệt mỏi lắm :)

Hết yêu thì chờ một khoảng thời gian để lấy lại cân bằng rồi đi yêu người khác, yêu nhiều biết nhiều tội gì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000