Người ta cứ nói rằng đừng có yêu

chipcom

Member
Bài đấy là bài gì ý nhờ. Của Ưng Hoàng Phúc đúng không? Em thấy có câu cuối là có vẻ cũng được. Cái gì ý nhỉ?:
Có một người bước qua biết bao cuộc tình, ngỡ rằng mình là người hạnh phúc nhất trên đời.
Đến một ngày bước chân mỏi mệt, bỗng nhìn lại không còn ai đứng quanh ta ...

fruit NHO

Active Member
một cuộc tình vừa qua đành nghe lời hứa phôi pha tình yêu đó đã có lúc của đôi ta ..cớ sao giờ đây chỉ có 1 người..ở chan trời xa có bóng 1 ai kia....
rồi cuộc tình mồ côi ..đành nghe lòng băng giá thôi mộtai đó đã nỡ buồn lòng tôi...trách chi người ta đã bỏ thật rồi..trách chi 1 người đã ở noai rất xa...
nhớ lại ngày nào bàn tay mình nắm bàn tay..hẹn thề nhau chi giờ đây đườngai nấy về....biết trước thì đã ko quen ko yêu rồi để hôm nay buồn...... :((

chipcom

Member
Oài, bài đấy nghe cũng được. Nhưng làm sao đỉnh cao bằng Rock được. "Nothing lasts forever...." Bản tình ca "November rain" của guns đấy!

chubby

hic, nhạc Vnam nghe chuối lắm các bác ko thấy thế à? nghe có lẽ lúc đang tâm trạng thấy chấp nhận đươc thui chứ còn lúc bình thường thấy sợ quá :9

chubby said:
hic, nhạc Vnam nghe chuối lắm các bác ko thấy thế à? nghe có lẽ lúc đang tâm trạng thấy chấp nhận đươc thui chứ còn lúc bình thường thấy sợ quá :9
kô phải chuối mà là cực chuối
lại còn hâm nữa chứ
chá đời

chubby said:
kô phải chuối mà là cực chuối
lại còn hâm nữa chứ
chán đời

chipcom

Member
Óe, nhạc Việt Nam thì thuộc thể loại "xương xẩu" rùi.
Chip nuốt không trôi được.
Nhưng mà khốn một nỗi cái nhà hàng xóm lại thuộc thể loại mê nhạc sến và sống vì nó.
Vì thế nên thuộc một số bài nhạc sến là chuyện tất yêu. :(

fruit NHO

Active Member
tùy bài thôi mà!!nghe nhạc việt dễ hiểu dễ phù hợp tâm trạng<đặc biệt là những ai bị cắm sừng hoặc thất tình>--->giải trí ,quên sầu là tác dụng chủ yếu!!
@nhinhanh:24 h 7 ngày công nhận là rất hay!!!! nhưng khá khó nghe!!nhinhanh co lyrics mấy bài đó ko???thử posst lên xem!!

chipcom

Member
Hic...
trong lúc tâm trạng mà cứ nghe mấy ông bà ca sĩ VN rên rỉ yêu với chẳng đương nghe muốn kiếm cái ghế và sợi dây thừng quá!
Có mấy bài hàng xóm suốt ngày bật nghe mà muốn chết.
Nghe nhạc VN thà nghe Hip hop còn hơn.
hix....

fruit NHO

Active Member
lâu lắm mới lôi cái top này lên
sao mà ngày xưa mình chuối thế

ng ta khuyên thì khuyên , nhưng lỡ .....................:x mất roài :*
ko nghe lời khuyên nữa vậy :p

Lucifer

Active Member
Endless Love said:
Quan trọng là đừng yêu người ta hơn người ta yêu mình

:) em nghĩ câu này cũng đúng đấy chứ
đó là một cách tự bảo vệ mình
khỏi những đau khổ

nhưng là con gái thì khó lắm
bao giờ con gái cũng yêu = cả trái tim
:-< luôn bị thiệt thòi

Con trai cũng luôn yêu bằng cả trái tim, có điều biết kiềm chế hơn thôi, có lúc cũng phải nhận thiệu thòi về mình chứ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000