Người bạn ấn tượng nhất trên CVA.org

fruit NHO

Active Member
vụ nào mà phải sửa đi sửa lại ?/
anh Lam chỉ nâng cấp thôi mà ?< cái này chuyên môn , ko rõ lắm >

lovelypink

Member
lạc cha nó đề rồi ku.
thành viên ấn tượng nhất:thằng chó hùng darkknight vì can tội dám del với lock bài mình.ấn tượng theo kiểu lúc đầu ghét về sau buôn dưa nhiều đâm ra lại thành kiểu hội hè với nhau,vui ra trò

teddybear

Member
Tự nhiên tìm ra cái topic này hay hay... Tham gia diễn đàn từ tám hoánh nào rồi... thành viên hồi đó ấn tượng nhất với em Buồn Tênh và co_ai_biet_toi_k , luxuscva nữa. Bây giờ biến đi đâu hết cả... cũng có thời từng gắn bó với diễn đàn, bây giờ vào diễn đàn nhiều khi bơ vơ như người thừa... may àm còn có cái topic 00-03 >:D<

teddybear

Member
Tự nhiên tìm ra cái topic này hay hay... Tham gia diễn đàn từ tám hoánh nào rồi... thành viên hồi đó ấn tượng nhất với em Buồn Tênh và co_ai_biet_toi_k , luxuscva nữa. Bây giờ biến đi đâu hết cả... cũng có thời từng gắn bó với diễn đàn, bây giờ vào diễn đàn nhiều khi bơ vơ như người thừa... may àm còn có cái topic 00-03 >:D<

rikku

Active Member
lolz hồi TBC thì rikk là thành viên gương mẫu nên ko đú theo :D :D :D . .

:)

Vui, buồn, cva, . . giờ chẳng còn là tất cả như ngày xưa . . nhưng :)

mà thôi. nhắc lại làm gì . . .

ly huyen vy

Member
hé hé, hoòi đầu mới nhâph học, chả bít ai ngoai bạn BA7D4 ,sau khi đăng kí,quen được chị Phạm Vũ Ngọc HÀ,chính chị là người giúp tớ vượt qua thời gian đầu, stress kinh khủng.Nhưng lâu dần, ko mail,chắc chị ấy chả còn nhớ tớ là ai nữa.Ng bạn đầu tien ở CHU.Tiép đó, tớ bập bẹ chen ngang tren các topic 0508,viét mấy bài lièn nhau, bị bạn Trungvb mắng và còn dọa sẽ del bài nữa chứ (lúc ý tớ chả bít tác hại của viẹc bị del=>chả sợ we' gì).kekeke,mình còn tưởng Bnj ý học 11 hoặc 12 (thì mới oách thía,đc làm mod hẳn hoi!)nên xưng anh ngọt xớt(ngu thé, khóa học lù lù ben cạnh mà ko bítT_T)
Còn gì nữa nhỉ...sau 6 tháng học , 6 tháng làm quen, tớ gặp rất nhiều ng ,rất nhièu bạn.Đôi lúc đc nói những tâm sự tren 4r còn hữu hiẹu hơn cả viét nhật kí!hehehe,năm sau tớ sẽ làm quen với các em 0609 như chị HÀ làm quen với tớ và...^______________^

Có thể nói tất cả bạn bè khác lớp bi giờ của nó đều là quen từ trên chuvanan.org này:):):):)...ông trung, kk, Cả, HA, kiki....nhiều vô kể...từ một con bé không biết net nủng là gì...thể mà...chỉ một mùa hè...rồi vào Chu...rồi...mọi việc cứ thế đến đến và đến...con bé cứ thế tiếp nhận trong niềm hân hoan, hạnh phúc không thể nào tưởng tượng nổi...nó iu các bạn trên rum của nó hơn cả nhưng người bạn ngay bên cạnh nó...bố nó mắng nó là mày bị nghiện rồi...về đến nhà là lao vòa máy tính...biết làm sao được...nó đã gắn bó với 4# quá rồi...nó cũng buồn ghê gớm khi 4# ế ẩm...cũng vui sướng hân hoan khi được @Sói....và cứ thế...nó biết mình không thể thiếu cva.o.....

ark

Active Member
:)) tên ấn tượng thật, từ trước đến h anh mới bít 1 đứa tên Vy, nhưng mà trong SG

Cả Vivi FFIX nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000