Người bạn ấn tượng nhất trên CVA.org

BlackDragon

Active Member
Chị Hà là một người rất thông minh và hiểu biết, đây là người có thể làm cho người khác cảm thấy tin tưởng :)
Một người nữa mình cũng rất ấn tượng, đó là Vũ Việt Hoài. Một phong cách có phần lập dị, "ngông", nhưng cũng rất đặc biệt và cá tính.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ui, nghe 2 em nói mà chị thấy cảm động quá :>>
(chị cứ tưởng là mọi người có ấn tượng về chị là 1 admin khó tính, hay đi xóa bài và nhắc nhở thành viên... ;-) ) - hay là những người đó chưa kịp lên tiếng nhỉ ;) :p :D )

Lúc đọc đầu đề topic này, chưa vào xem đâu nhé, trong đầu chị cũng hiện ra vài "nhân vật", trong đó thì có 3 nhân vật đã có mặt cũng như được nhắc đến trong topic này.
Đấy là em Phong với cách viết bài rất hay... Chị thích đọc những bài em viết trong mục Tâm sự lắm, mỗi tội là đọc xong thì nhiều lúc không biết trả lời thế nào... :)
Em NHO rất nhiệt tình vì em hay mở những topic rất hay và hợp với lứa tuổi các em trong mục Trò chuyện và Tâm sự... Chị vẫn đợi những bài Văn hay hay, dài dài của em trên forum ;) :x
Em Hằng với bạn mèo của em (tự nhiên em làm chị cũng quý mèo hơn trước nữa... :D ), số bài của em đã gần gấp đôi của chị, chị đuổi mãi không kịp, bây giờ có lẽ chị.. hụt hơi rồi ;) :D . Chị đùa đấy, em cũng là 1 trong các Mod năng động của forum đấy ;) :x
Cũng như Phong, chị cũng ấn tượng Vũ Việt Hoài, cái "ngông" của Hoài nhiều lúc không làm người ta cảm thấy khó chịu (chỉ mỗi tội khi em này dùng từ thô quá thì chị không nương tay được thôi, nhưng mà bây giờ chị không bắt gặp nữa...).
Và Quang Tú cũng để lại cho chị 1 ấn tượng tốt :) .

Vũ "nhị"

Member
BlackDragon said:
Chị Hà là một người rất thông minh và hiểu biết, đây là người có thể làm cho người khác cảm thấy tin tưởng :)
Một người nữa mình cũng rất ấn tượng, đó là Vũ Việt Hoài. Một phong cách có phần lập dị, "ngông", nhưng cũng rất đặc biệt và cá tính.
Đại ca Hoài mang "chất" D2 không lẫn vào đâu được. Ngộ lại không có duyên gặp, đáng tiếc, đáng tiếc!

vichia

Active Member
Anh Phong đã nói những gì em muốn nói rồi. Có lẽ không phải nói thêm gì nữa. Em cũng miuốn được như đại ca Hoài, không phải ở cái ngông, mà vì "phải giỏi thì mới dám ngông chứ ?"

fruit NHO

Active Member
trong 4r mình có rất nhìu ng ấn tượng mà
đầu tiên là anh Lam chị Hà
rùi anh Kiwi ,anh Hoài ,rikku <bài viết thường cũng rất ấn tượng >...anh Phong <viết văn thui ....vì anh viết rất tình cảm ....rất có cảm xúc ....>.....
còn lũ bạn bè xung quanh em :un,estrella,vương anh ,vit ...ấn tượng quá rùi ...hi`hi`...

rikku

Active Member
^^ chị Hà, một con người dung hòa rất tốt về cuộc sống và những cảm nhận từ cuộc sống ^^
^^ anh Phong; đọc bài của anh như đưa thế giới về cõi lặng; ===> cái nì gọi là duy tâm siêu hình à ? ^^
^^ Nho: nhìu bài hay; ^^ đặc biệt là luôn ủng hộ mìn ^^
^^ . . .
gần đây nhất cảm động là đọc 1 topic của cryin' (trang_celine ?)
một số thành viên box Thơ Văn ^^ teddybear; rùi a.Linh thì phải ? ..

chocomog_257

Moderator
Hì, cho em vào làm nóng cái topic này 1 chút nhỉ :D
Thế chocomog này có ai thấy ấn tượng hông mọi người??? ;)
Nói về chủ đề chính, em thấy cả 4r hình như chỉ có mỗi chị Hà (em không nịnh đâu nhé)... :) Và cả anh Lam nữa ;)
Đấy là nguyên liệu chính, còn gia vị thì có thêm cả chị NHO, chị Un, bác vichia, và người lập ra cái topic này tức bác BD... :x
Còn phải kể thêm cả bác deathknight Đại tiên, bác ark, cả bé xinh bupbelight & đại ca baby love lớp em nữa :D
Và 1 vài nhân tố khác có thể có triển vọng đấy nhỉ :)

p3yeu

Member
em thích nik anh CHIM NHỎ
thấy chị un hâm hâm :) :D nhưng hâm kiểu dễ thương haha,yêu mèo quá mức
:D anh Lam xem wcam đc cái phong cách :D
.......................

rikku

Active Member
^^ các em lớp 10 ==> 11 bi giờ nhìn chung là tích cực, sôi nổi ^^ rất vui; nhưng bớt câu bài đi 1 tí nhé ^^ T_T

rikku

Active Member
à, chưa nói về những con người của cva.org ở ngoài đời; ấn tượng nhất; dĩ nhiên là Minh Hằng rồi; rồi còn Bùi Việt; xoai (gà nhất SC team); KK (suốt ngày QDH) ^^ quên chưa kể anh sờ mút (lâu rồi ko thấy post bài !) là người cho em mượn đồng phục =))

BlackDragon

Active Member
Công nhận là những thành viên trên CVA đều rất cá tính, mỗi người 1 vẻ, 1 phong cách. "Ấn tượng" gần đây nhất có lẽ là bộ 3 "Lê Cẩm Tú", "Lê Anh Tú" và "Cleopak..." :D =))

fruit NHO

Active Member
4r mình thỉnh thaongr cũng hay xuất hiện "sao sáng:" nhưng rùi lại vụt tắt nhanh thật !!!
chưa kịp định hình đã.....

baby love

Moderator
Ấn tượng tốt thì có chị Hà ( người luôn nhắc em không được câu bài ) :D:D anh BD :) ( khi nào anh cần người nấu cơm cứ gọi em ) :) xong đến mấy anh và chị MTC chỗ Thô bỉ và cười :)
Ấn tượng xấu thì có cờ lê ô pác, lê anh tú và Cẩm Tú

danh sách dài wá chắc kể ko hết :>> Có chồng Un nè, chị hà, bé Nho, anh BD.............Hmm còn ai nữa nhỉ bạn arrk , hồi trước có thêm bạn WC với MR =))......... Ui nhớ hai bạn ý wá :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000