Người bạn ấn tượng nhất trên CVA.org

anh Banzac !

Thế mà cũng còn phải hỏi.
hí hí, anh ui, anh mà đọc được chắc phì cười mất nhỉ , anh chả biết đâu, em đọc bài của anh từ hồi em còn chưa đăng kí thành viên cơ đấy. :>>

Nhoc_Maruko

Member
Lần đầu vào 4room em ấn tượng nhất với chị Hà , vì họ giống mình y chang :>> . Sau đấy thì đến : Vũ Hà (mí lần hỏi em với chị Hà là j` với nhau =)) ) , admin Lam (tưởng bác nghiêm túc lém , ai dè mấu nhất Hội Ham Chơi :) ) , co_ai_biet_toi_ko (chữ kí hình 2 con vịt hun nhau :x ) , teddy_bear , nhoc_yeu , Giang_nguyen , chien_binh_duong_pho , 1001ccd , BD , WC , LM , lexus , xoai, Deathknight , buồn tênh , chip_pi_pi , nguyenhuyennhung....
Đấy là các thành viên "đời đầu" , còn về sau này thì Smooth , Un , Fruit Nho , Rikku , chipcom , bà chị nhi_nhanh , sieumauechcom , hieukhacle , Duck , estrella , leoandpises , Vũ Việt Hoài (vỏ chai :cool: ) , vichia , kiwi ... :d:
Còn quá nhìu những cái tên chưa kịp nhắc đến , bởi mỗi thành viên đi qua 4room đều để lại những ấn tượng khó phai :d: . Hi vọng cva.org ngày càng có thêm nhiều những thành viên như thế . :>> . Have FUN !!! :*

P/s : Eo , thía ko có đồng chí nào có ấn tượng j` về em à ? Bùn we' =((

Lucifer

Active Member
:) ấn tương nhất với em là nhungvit (Lớp: D4 - 2000-2003)
chị nhung 19 tuổi mà ngây thơ như 12 tuổi :))
cách suy nghĩ còn trong sáng ngây thơ lắm
bây giờ làm gì có ai 19t mà như chị Nhung
hiếm lắm

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em thấy n` ng` ấn tượng.....trong đấy có anh vinh hate a3 ý
anh ý nói chuyện rất nhí nhố..nói hay^^...thế mà add nick mình trc'~~
lúc đầu ko nhận ra nên đắc tội với anh ý..anh vinh bảo ánh kênh mới sợ chứ><
hì hì....

vichia

Active Member
em ĐM này :D :

chocomog_257 said:
ấn tượng nhất với em vẫn là hội TBC... :D Có những ai thì mọi người vào topic sẽ biết ngay ;)
bần đạo hết sức cảm kích :D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
vichia said:
em ĐM này :D :
Trích:
Nguyên văn bởi chocomog_257
ấn tượng nhất với em vẫn là hội TBC... :D Có những ai thì mọi người vào topic sẽ biết ngay ;)

bần đạo hết sức cảm kích :D
hiểu chết liền!!!

Deathknight

Active Member
tao nghĩ chúng mình cần tuyển thêm môn hạ,Việt à
thằng Lê Tồn bất lực làm ăn chán quá,thu nạp được con bé đệ tử tài năng mà chẳng dạy dỗ được rì:p

fruit NHO

Active Member
ah uhf .......................toàn một hội
nhắc vẫn hãi !!!!!!!!!!!!!!!!!
nạn nhân là mình chứ ai .............lại còn ........phá hỏng nhà thứ nhất của họ hàng nhag fruit NHO chứ !>.<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000