nghệ thuật xếp giấy Nhật Bản

kiminha

Member
chà chà, hôm qua mới tậu thêm cái đầu rồng cuối cùng trong Hiệp sĩ giấy : đồng rồng hoàng kim ....Ai muốn có thì cũng nói một câu,không nói thì cắt ...^^ ...Lưu ý: Hình vẽ và hình chụp của cái đầu này nhìn rất xấu nhưng nếu bạn có chút khéo tay,tạo hình tốt thì sẽ trở thành rất đẹp....Có thể thay đổi kiểu vây ( nếu có thể )

hate_a3

Member
2 cái đầu rồng kia đâu, em gửi mail cho anh nhé:
[email protected]
mấy tập hsg tái bản ko theo dõi nên ko biết có cái đầu rồng hoàng kim nữa :D anh chỉ đọc lần xb đầu tiên thui mà :(

kiminha

Member
à không hẳn là đọc tái bản mới được nhìn cái đầu rồng hoàng kim,nagy ở những tập đầu đã có thể nhìn thấy nó rồi,nếu chịu khó theo dõi,tập mà bang chủ liên minh đen lần đầu tiên biết cách mở cánh cửa đá dẫn lên cõi tiên đó,lão i' có hóa thân thành vua rồng Hoàng Kim để oánh nhau với mấy đứa nhân vật chính ^^

kiminha

Member
hơ ...hơ ...nói chung là ....tui nhất định sẽ chế ra môt thằng Cloud để cạnh tranh với thằng SEPHIROTH của Brian chan ...^^!
Nhân đây xin giới thiệu một mẫu mới của tui : khẩu súng Gunblade của Squall trong game FF VIII. Đây là bản nâng cấp version 2.0 . hình được chụp bằng WC:

Gấp từ một tờ giấy vuông không cắt ,mẫu trên được gấp bằng giấy A3 ,hơi bé nên không nắn kĩ ổ đạn được ,Lần sau sẽ khắc phục.
Đây là hình của thanh gunblade trong game: (phòng trường hợp có bạn không chơi FF VIII )

leorigami

á

sao ma khong bo dau duoc the nay:((
cong nhan kimiya hao phong that, trong VOG ngiem khac bao nhieu thi trong day phong khoang bay nhieu, con ancient dragon xin vay ma dinh post len free
cho hoi con phung bac thieu mat may trang , huynh dai lam on cho no song lai gium nhe
thanks thanks thanks:D :D :D :D

lekaho

huhuhuhuhuhu em mới biết diễn đàn này hôm nay à,nên vào thì anh hoàng trung thành đã xóa mất tiu mấy cái diagram roài,em đang kiếm mãi con ancient dragon và mấy con bọ mà hoài chẳng thấy ở đâu,nghe nói ở đây có anh thành share cho em liền vào thì đã mưộn:-S :-S :-S ,vậy thi anh có thể send cho em mấy cái diagram về ancient dragon và mấy con bọ đuoc ko?(nhất là mấy con của vn chế ra đó,em thích lắm,anh send càng nhìu càng tốt)em cám ơn anh nha anh thành.À! email cua em là [email protected]

Thân

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000