Nam nhi hội!!!

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Mar 18 2004, 05:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Mar 18 2004, 05:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hic...sợ mấy ông này quá cơ... :( [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

thương bé quá cơ .. nhưng sợ thì giải tán đi ...
kẻo đến lúc .. tim thành 8 ngăn thì anh cũng phải chịu thôi ..
khoa học thì bó tay, còn ....
B)

tui thật thà chất phác nên bụi rậm hay đường quang thì cũng thế cả mà thôi!
mí lị thằng nào mà dám cả gan phá đám tui sẽ cho nó cả đời ăn cháo loãng!hết !
còn camera hả?ok!chả có gì phải sợ!em với anh là chính đáng.chuyêchuyện nhỏ!

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 19 2004, 04:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 19 2004, 04:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tui thật thà chất phác nên bụi rậm hay đường quang thì cũng thế cả mà thôi!
mí lị thằng nào mà dám cả gan phá đám tui sẽ cho nó cả đời ăn cháo loãng!hết !
còn camera hả?ok!chả có gì phải sợ!em với anh là chính đáng.chuyêchuyện nhỏ! [/b][/quote]

Có gì đâu mà phải dấu em nhấy ...
Anh em mình làm phát LiveShow cho nó khoái ..
Sợ qúe gì ........!!!
:rolleyes:

hối mà làm gì hỡi em!
à ,mà này,hôm 20-3 tại sao mày lại đến dự dạ hội hả hoàng?lớp mày cũng học tiếng pháp à?hay nhỉ!học tiếng anh đã ngu rồi học tiếng pháp còn ngu hơn,hé hé hé! <_<
to trinh tùng:
anh nhớ thuê sân bóng trường mình để người ta còn xem được cho thoả lòng mong ước bấy lâu nay!ngiều người muốn xem mà lại không có chỗ chen chân=>tội nghiệp lém,hé hé hé.... :lol:

trinhtung

Member

mở cửa tự do à em ..
có nhất thiết phải thế không???
để anh đàm phán với mấy lão bên Mỹ Đình xem thế nào???
có gì mình làm cái sân Mỹ Đình cho nó thỏa đáng ...
:lol:
được chứ em ...

Hic hic Hoàng đâu roài , anh iem mình đàn ông con giai không nên đứng ngoài hóng hớt !!! Đứng lên đi !!! Chuyện nhà người ta để người ta giải quít !!!
À mừ anh Tùng thuế sân to thế , người thì bé xíu đứng bơ vơ giữa một ko gian trống trải như thế thì trông càng bé hơn đó !!! Tụi em trên khán đài quan sát thế nèo được !!!
Hoàng ơi tậu ống nhòm thui , mắt tao cận mà ko có ống nhòm chắc chẳng nhìn thấy gì mứt !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000