Mặc áo hai dây làm xấu đô thị???

Status
Không mở trả lời sau này.
moi nguoi oi

toi thay cac ban gai mac A2D dep vay ma sao cac ban gai cu thich nguong the nhi? phai pho truong ve dep cho moi nguoi cung thuong thuc chu ( dac biet la cho nhung nguoi ko co ve dep do : nhu cac ban nam chang han ) nhu the moi hay chu thuong de tao ra phai dep chang phai la de cuoc song them tuoi dep hon sao :D ?

Valentine

Mặc áo 2 dây đâu phải là xấu.Chỉ không nên mặc ra đừong thui còn ở nhà mặc thì có gì đâu.Chẳng lẽ trời nóng mà chịu được à .
=)) =)) =)) =D> =D>

@ chip: chip câu giỏi rồi
Công nhận , nhiều người ko thích con cái mình mặc áo hai dây. Nhưng quả thật đó là một vấn đề gây bức xúc với con cái. Nhất là những người trẻ ham vui , ham chơi, thích cái mới, thích áo mới, phong cách mới

chipcom

Member
@ nhi nhanh: Em câu bài không bằng chị được chị ạ!

A2D bi giờ trở thành một thứ mốt khó mà thay đổi được.
Thời gian ngồi ca thán thì dành để nhìn cho quen mắt thì hơn

ark

Active Member
Mặc A2D có làm sao đâu mà :D gì mà ghét nó thế :D
Đang tưởng tượng bạn siêu mẫu ếch còm mặc A2D =))

rikku

Active Member
oái; bi h lại có thêm ký hiệu A2D là áo 2 dây àh =))
nói thực chứ con trai tụi tôi thì kể cả có cởi trần ra đường cũng ít khi bị nói rì ;))
chả bù nhẩy :D

fruit NHO

Active Member
rikku ơi nhầm rùi ko phải là cởi trần ra đường ko ai nói gì đâu con trai bi giờ mặc áo may ô ra đường là "bị nói " đấy<mấy chú công an nói ý mà> mà thậm chí nhiều khi còn bị phạt nữa!!!!
oài mà sao khi phạt con trai ko ..thu áo như lúc phạt xe vượt đèn đỏ nhỉ??? =))

fruit NHO

Active Member
oài bít ngay là thể nào các bác cũng nói thế mờ!!!!!mà con trai thì phạt thu áo đc chứ con gái thì ko thể!!!!!mặc dù em công nhận cái áo 2d của con gái trông còn thoáng hơn cả cái áo may ô của con trai!!!!nhưng mà thu áo con trai thì đc chứ thu của con gái là hơi bị phiền đấy!!
à còn nữa!!!A2D của con gái thì nhiều loại .còn mod nọ mod kia màu nọ màu kia --->đấy là thời trang chứ còn của con trai thi 1 kiểu 1 màu--->khoe áo ra làm gì chứ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000