Lý do cho một tình yêu!!!

Anh cũng muốn tin là như thế lắm,nhưng tiếc là anh đã ko còn đủ can đảm để tin như vậy.Cho,có thể nói là cũng nhiều,nhưng nhận ư?Thà đừng nói đến còn hơn.Nếu như ta làm tất cả mà chỉ đổi đc 1 nụ hôn hờ thì có đáng để đổi ko???

Nếu đã bít như thế thì hãy cố gắng hơn nữa đi,phải chăng những j mình làm vẫn chưa đủ???Cho dù biết là sẽ ko đc đền đáp xứng đáng nhưng mình vẫn chấp nhận hi sinh!! :(

Khi mọi thứ đã đc xác định rõ ràng thì mọi cố gắng đều chẳng đem lại kết quả jì.Tốt nhất là hãy sống với con ng mình đã từng yêu trong quá khứ,đừng sống để thấy con ng đã dứt khoát với mình hiện tại.Nếu coi đó là 1 sự trốn tránh thì cũng chẳng sao.Có ai bắt tội mình vì mình trốn 1 "ai đó" đâu???

Em sơ cách sống đó!!!
Tại sao mình lại phải làm thế? Tại sao lại phải sống trong quá khứ?
Thế thì sẽ chẳng bao h có thế tìm đc 1 người mới tốt hơn ....... :(

Hoặc tất cả chẳng là jì cả....Yêu là yêu,ko yêu thì đừng có nói nhiều.Chỉ thế thôi.Có lẽ hôm nay hơi bực mình vì nhiều chuyện,nhưng xét cho cùng thì vẫn có 1 chuyện có muốn bực cũng chẳng biết bực như thế nào???
@MP:Nếu em có đủ dũng cảm thì hãy nên như thế,còn nếu ko thì thôi,đừng có dại.Nếu lao đầu vào 1 bức tường thì sớm muộn jì em cũng sẽ nhận ra là mình đang bị đau đấy!Nếu hiểu đc thì hiểu,còn ko thì thôi,coi như là anh nói linh tinh!

unni_x

Active Member
Chưa 1 lần nghĩ đến sex :| nhưng chắc chắn là có 1 số rất lớn bằng tuổi mình đã have sex, thật đáng sợ :((

sao lại đáng sợ hả chị un nó là điều sớm hay muộn cũng phải đến mà :-? ông bà ta có câu "Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn" mà >:) >:) =)) >:D<

unni_x

Active Member
Nó ko đơn giản đến mức sớm muộn gì cũng phải đến :| tốt nhất là khi đã kết hôn, còn ở tuổi này thì ko chấp nhận nổi :|

unni_x

Active Member
Đấy là em nghe nói :| còn sự thật thế nào thì ai làm người đấy hiểu :| còn chị phản đối cái vụ này, ai nói chị lập dị hay cực đoan thì cũng được :|
mà " tầm tuổi chị" thì dính cả em vào đấy, em kém chị có 2 tuổi thui, ko phải nhìu đâu :)

unni_x

Active Member
các ảnh ý là ko thick đâu
Mình sống có quan điểm của mình, việc gì phải quan tâm kẻ nào thích hay ko thích :) nhưng chị nghĩ trên đời này ko thiếu người tử tế, cùng quan niệm với mình đâu :)

winter09

Moderator
Chính xác đấy, đến tuổi của em cũng có đứa ...rùi cơ. Kinh khủng lắm.TÌnh yêu là điều rất thiêng liêng vì thế ai lạm dụng nó thfi thật là....

thì thật là xấu xa :-S may mà mình ko phải người như vậy :)) đã ko yêu thì nói là ko yêu chứ ko yêu mà nói là yêu thì khổ người ta quá :( =D> >:D<

unni_x

Active Member
Khi mất mới biết yêu :) có người là như thế...và có lẽ em cũng sẽ như thế...:) 1 chút tình cảm ko thể thay đổi được gì, em sẽ giữ mãi tình cảm này và ko bao giờ nói ra...tại sao ư? Vì em ko bao giờ iu người ko iu em :) Thế thôi, từ mai, sẽ nhìn anh, sẽ nói chuyện với anh như thể chưa bao giờ có tình cảm này....có khi nào anh hiểu ko? Chắc ko nhỉ, anh còn mải miết với ngày xưa cũ....em biết chẳng còn chỗ nào cho em đâu...em sẽ yêu...1 người ko phải anh...chắc chắn rồi.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000