Lý do cho một tình yêu!!!

Sai 100%!!!!!!!!!!!!!hãy sống để ng khác ko nhìn thấy mình đau còn mình thì nhìn thấy ng mình yêu đc hạnh phúc.Đừng bao giờ chỉ nghĩ cho bản thân mà còn nên nghĩ cho ng mà mình yêu nữa (ko chỉ có "ng ấy" đâu nha!!!)
@N_P:Anh mà có thì chắc là những thằng khác bằng tuổi anh fải có từ lâu rồi em ạ!

Cũng ko hẳn là vậy vì đâu cần cứ yêu nhau là lại hỏi "sao bạn lại yêu tôi?" đâu!Cứ để mọi thứ diễn ra theo đúng trình tự của nó thì hơn,đừng tìm cách tìm hiểu cặn kẽ.Cuộc đời đâu fải trái bóng tròn!

Tình yêu ko cần câu trả lời "tại sao tôi yêu bạn"!!!
Nhưng mà em thấy là con trai ở tuổi này rất hay thay đổi!Cái thứ tình cảm mà bọn nó bảo là "tình yêu" thực chất chỉ là "say nắng bình thường" thôi!
Ngược lại, con gái thì lại rất mơ tưởng và thường hi vọng......

hoang mai phuong said:
Tình yêu ko cần câu trả lời "tại sao tôi yêu bạn"!!!
Nhưng mà em thấy là con trai ở tuổi này rất hay thay đổi!Cái thứ tình cảm mà bọn nó bảo là "tình yêu" thực chất chỉ là "say nắng bình thường" thôi!
Ngược lại, con gái thì lại rất mơ tưởng và thường hi vọng......
Thật ko?Hay là chính con gái mới là ng hay thay đổi,hay từ chối khi con trai ngỏ lời???Con gái bây jờ nhìu lúc cũng "núi này núi nọ" lắm!

Mất rồi lại đc cho thoai.Mất tình cảm thì lại đc đền bù bằng tình cảm của 1 ng khác.Có lẽ Trời ko bạc với ai hết,kể cả với nh ng vô duyên như mình...

fruit NHO

Active Member
Longbeomap said:
Thật ko?Hay là chính con gái mới là ng hay thay đổi,hay từ chối khi con trai ngỏ lời???Con gái bây jờ nhìu lúc cũng "núi này núi nọ" lắm!
cũng là người mà
:D ;)
mà con gái con trai đều là người cả thôi !!!!;-)

fruit NHO

Active Member
nếu nói tại ai sai thì chẳng có cái sai nào từ 1 phía cả ...
1 ng sai
ng còn lại sẽ sai ở chỗ ....ko biết tha thứ cho cái sai của người kia
:p

foxdunk

Member
:x anh vì tin nhắn của anh lúc nào cũng dịu dàng..lúc nào cũng quan tâm đến em...:x anh vì sau 2 năm luôn dõi theo anh...bây giờ em đã có anh bên cạnh...:x vì anh là anh K của em...vì em đã ko nhìn nhầm...:x vì anh là chính anh...

Em chả biết phát biểu j hết!!
Con trai thì nói là con gái sai, con gái thì nói là con trai sai !!!
Thôi, tốt nhất ko iu nữa!!
Iu thường hay mất bạn lém!!

Có thể,nhưng anh nghĩ là nếu yêu chỉ là để đc yêu thì liệu có fải mình là kẻ mê muội???Có nhiều ng nói rằng họ yêu 1 ai đó là đều vì 1 mục đích khác,còn anh thì ko (có lẽ vậy:()Chính vì thế nên mình mới thất bại chăng???

Người ta yêu nhau với rất nhiều lý do!
Có người vì tiền tài danh vọng, có người vì vẻ bề ngoài!
Còn có những người iu nhau để tìm 1 người tâm sự, 1 bờ vai để dựa vào khi ...khó khăn, vất vả........!!!Đủ mọi lý do luôn..
Chỉ cần khi yêu, mình hết mình và chung thủy thì em nghĩ là....mình sẽ đc đền đáp!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000