Lớp nào quậy nhất khóa 99-02?

no_smoking said:
Cả mày nữa mùa hè này nóng lắm đấy
nếu mày có hiếu thì gửi về cho bố mày it tuyêt nhé
mày coi nó như con thì gửi cho nó ít H5N1 tẩm bổ, Ba Lan nóng hơn Nam cực có vài độ mà tao thấy nó gầy đi nhiều đấy :q:

dungman

2 cái thằng rở hơi chúng mày hết trò rồi mà lôi tên bố tên mẹ ra trêu bạn Hải Cẩu thế tao lại vả cho mỗi đứa một phát bây giờ. Chúng mày nhớ xin lỗi anh Hải Cẩu nhé kẻo anh ý giận ko lên đây chơi nữa đâu hé hé hé anh Mỹ nhỉ

dungman said:
2 cái thằng rở hơi chúng mày hết trò rồi mà lôi tên bố tên mẹ ra trêu bạn Hải Cẩu thế tao lại vả cho mỗi đứa một phát bây giờ. Chúng mày nhớ xin lỗi anh Hải Cẩu nhé kẻo anh ý giận ko lên đây chơi nữa đâu hé hé hé anh Mỹ nhỉ
2 cái thằng rở hơi chúng mày hết trò rồi mà lôi tên bố tên mẹ ra trêu bạn Hải Cẩu thế
---->tao có lôi tên phụ huynh nó đâu, lôi quê quán nhắc nhở nó tí thôi

tao lại vả cho mỗi đứa một phát bây giờ
---->Mẫn sang P học gì mà bạo lực thế

Chúng mày nhớ xin lỗi anh Hải Cẩu nhé
---->vầng ,em xin lỗi anh Hải Cẩu :q: ,em chót dại, tha lỗi cho em

Chúng mày nhớ xin lỗi anh Hải Cẩu nhé kẻo anh ý giận ko lên đây chơi nữa đâu hé hé hé anh Mỹ nhỉ
---->thằng Mẫn cứ đem bụng tiểu nhân đo lòng người quân tử hehe , lần sau phải đánh giá bạn bè cao lên một tí đê hehe

ATAKA158

Đúng là cả hội nóng quá. Bia cũng không giúp được cháy IC hết rùi. Tiếc quá , hết thuốc chữa rùi !

avirax

Member
Ơ mà tại sao chúng ta không kiếm một ngày đẹp trời nào đấy gần đây, tập hợp nhau lại và keng bia vài phát nhi?

gacontapgay

heheheheheeh hỏi lớp nào quậy nhất thì ko biết chứ con thằng quậy nhất chắc là Nguyễn Bìnhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh Nguyên A1 rồi

ATAKA158

heheheh !!! No chi biet bía thoi !!1 Thang cho !! Van chua ương bua rươu nao ca tao !! Khuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wa nguyen oi !!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000