Lớp nào quậy nhất khóa 99-02?

AMOUREUSE

Giang có em gái hả? Bao nhiêu tuổi rồi? Thế mà ngày trước tớ cứ đinh ninh tưởng Giang có anh trai cơ đấy... ;-) :D

2,4 ,6 hoặc 3,5 7 , ngoài giờ hành chính
2 đứa mày đến nhà tao phụ đạo tiếng Anh cho, giá cả hợp lí
ưu tiên đến học dắt theo người yêu (không xấu) xấu vẫn lấy tiền :q:

AMOUREUSE

Bó tay , bó luôn chân trước trình độ ngọa ngữ của các bác. Thật lòng lúc đầu em đọc em tưởng tiếng Miên hay thứ tiếng gì đó cao sang lắm mà chỉ có ngươi.. cõi trên mới hiểu , hic , ai dè... Suy cho cùng em thấy mình vẫn còn phải học tập nhiều... :? amen

ATAKA158

He he he voi may dua nay thi binh thương thoi !! toan bon..... kho dao tao ma !!! Hoa thong cam di. Hehe !!! May con chiu kho ve hoc them ngoai ngu di nha !!! Dua nao muốn hoc tieng Nga anh day day cho !!!!

no_smoking

không cần bọn mày fải dậy đâu chúng mày chỉ dậy toàn cái trai với đạo lý thôi
tao đang muốn tránh xa chúng mày để tu tâm dưỡng tính (cầu Chúa cho con đủ sức để tránh đc những cám dỗ của cuộc đời)

no_smoking said:
không cần bọn mày fải dậy đâu chúng mày chỉ dậy toàn cái trái với đạo lý thôi
mày đi học đi , mày mới biết cái... trái đạo lý vẫn là ít lắm ,đạo có trên có dưới , có thấp có cao ,có nhiều có ít , có lớn có bé, có trước có sau có phải đạo và.......trái đạo :q: muốn học đạo thì phải thành tâm , muốn thành tâm thì phải có lòng cầu đạo trước đã, muốn có lòng cầu đạo thì phải đến nhà thầy mà thể hiện, muốn thể hiện thì phải có quà cáp, có quà cáp rồi phải có pháp ,muốn có pháp thì phải thể hiện ở lời nói dễ nghe , thái độ lễ phép cung kính ,muốn cung kính lễ phép thì phải tỏ ra mình... ngu hơn thầy, muốn ngu hơn thầy thì phải tỏ ra không biết , muốn tỏ ra không biết thì phải ngơ ngác , mắt chữ A miệng chữ O , thỉnh thoảng vâng dạ cho thầy đẹp ý để tỏ ra mình hiểu biết , tuy ngu nhưng vẫn... cải tạo được , phải lúc có lúc không , không không sắc sắc , đâu là không? đâu là sắc? có được như thế mới là đạo vậy , thấu được điều này mày đã có căn cơ học đạo , sau đó tùy vào...ý thầy mày , đạo dễ học lại khó thành , thật khó thay :q:

no_smoking

đạo dễ học lại khó thành , thật khó thay :q:[/QUOTE]
Không có việc ji` khó
Chỉ sợ thầy (ngu) hơn trò
Không biết thì cứ hỏi
Hứng thì trò bảo cho

cỡ như mày mà đòi dậy tao (không biêt xấu hổ là ji` hả??????)

AMOUREUSE

Việt anh ơi , Việt anh thử bình tĩnh nhớ lại xem từ sáng đến giờ có ăn phải đồ ăn quá date không mà Việt anh có vẻ không được khoẻ lắm thì phải , hic , đọc những lời Việt Anh viết mà tớ thấy , hic... không biết phải diễn tả sao nữa nhưng choáng quá Việt anh ạ , choáng vì không hiểu gì hết khị khi. :? Còn lão Khánh trắng , đang yên đang lành bị trúng gió Lào h ay sao mà nói năng toàn những thứ lẩm cẩm thế hả , lâu lâu không gặp thấy càng ngày càng điên... :q:

AMOUREUSE said:
đọc những lời Việt Anh viết mà tớ thấy , hic... không biết phải diễn tả sao nữa nhưng choáng quá Việt anh ạ , choáng vì không hiểu gì hết khị khi. :?
tớ còn choáng nữa là

no_smoking said:
đạo dễ học lại khó thành , thật khó thay :q:
Không có việc ji` khó
Chỉ sợ thầy (ngu) hơn trò
Không biết thì cứ hỏi
Hứng thì trò bảo cho
cỡ như mày mà đòi dậy tao (không biêt xấu hổ là ji` hả??????)
mày reply "nu" như thế này o cần đi học mới là lạ đấy :q:

Non_NickName said:
chắc nó đang nhớ Thủ Lệ đó mè, ở lâu ngoài chuồng nó thế đấy , khổ thật
hóng hớt vừa thôi ku chó biển, Hà Nội đang bị cắt điện không mát mẻ như ở Nam Bắc Cực đâu, bon chen nhiều các bác cho vào Thủ Lệ zoo phơi nắng bi giờ

ATAKA158

hic bọn này chắc do mất điện lâu quá . Máy nóng quá công suất nên cháy IC hết rúi. Thật tội nghiệp !!!!! hic

Non_NickName said:
ừ mày nên tắm nắng thường xuyên đi , dạo này mỡ lắm rồi đấy nhé
tao thấy mầy mới di cư sang Ba Lan chưa lâu mà đầu óc "ấm" áp lên mấy độ, thôi tao chả đi tắm nắng đâu, dễ ốm lắm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000