Lớp nào quậy nhất khóa 99-02?

định câu bài với Nguyên say hả con trai , hỏi gì nhiều nhiều vào sư phụ trả lời luôn một thể , hỏi gì thú vị ấy nhé , hỏi mấy câu thiếu gia vị mode del topic đấy

ATAKA158 said:
Eh thang c... Cho cai khui vao mat gio???Tao dau co biet Nguyen say no hoi gi trươc dau !!! Thang... khoe khong?
eh thằng...Giang...cho cái...đấm vào mặt giờ???bọn nó đâu có nghe mày nói gì đâu!!! Mày...có về nước không???

dungman

=)) =)) thằng Khánh già phát biểu gì để bị ban giám hiệu đình chỉ bài viết thế kia =)) =)) Cái tật chúng mày mà cứ thế này thì chỉ làm tổn hại giáo phái CVA thôi =))

onlylove311

liệu c ó phải là lớp Pháp không?heehehe!Nhưng là lớp A1 hay lớp F thì còn phải xét!Bạn Nguyễn Việt Anh ghi là lớp Pháp làm mình "giật" mình tưởng lớp mình có thành viên nào mà mình quên tên:p

onlylove311 said:
liệu c ó phải là lớp Pháp không?heehehe!Nhưng là lớp A1 hay lớp F thì còn phải xét!Bạn Nguyễn Việt Anh ghi là lớp Pháp làm mình "giật" mình tưởng lớp mình có thành viên nào mà mình quên tên:p
nhầm nhọt nguy hiểm thế bạn ạ, tớ đăng kí A1 chẳng hiểu admin táng luôn con lớp Pháp ,bó tay toàn phần

ATAKA158 said:
khong !!! Tai giay to cua tao chua xong nen khong ve dươc !!! Ma co tien di nươc khac choi vui hon !!!!
tổ quốc xấu hổ khi có đứa con lưu lạc xa quê như mày :D tao tưởng mày vẫn còn chút lương tâm hướng về Tổ Quốc, buồn thay, buồn thay =))

avirax said:
Thì tao bảo nó có vợ rất xinh rồi mà, nó không về đâu!
thế mà chẳng thấy nó nhắc nhở gì , cưới vợ ( vợ xinh nữa mới khiếp :q: ) không mời mọc mọi người..................hỏng hết cả bánh kẹo :q:

ATAKA158

Eeh !! May thang c.. kia !!! tuc ha??? Tao khong ve dc chu khong phai tao ko muốn ve ! Thang nguyen say biet ma !!!! Buồn bỏ bà !!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000