lớp 12 tập trung vào việc học -> thi đại học đi!

unni_x

Active Member
ê ê lạc đề :p trở về chuyện tâm thi ĐH nhá, giờ un có thể chuyên tâm được rùi, ko vướng bận iu đương nữa :D

fruit NHO

Active Member
quyết tâm gì đây?
gánh nặng nặng nề
2 đứa em họ thi
1 đứa 29,5 thi kinh tế
1 đứa 30 thi ngoại thương
<chưa cộng điểm gì>

fruit NHO said:
quyết tâm gì đây?
gánh nặng nặng nề
2 đứa em họ thi
1 đứa 29,5 thi kinh tế
1 đứa 30 thi ngoại thương
<chưa cộng điểm gì>
Tởm, em chị Oanh đỉnh thế, kinh sợ thật :(
Mà hỏi cái, có ai bít trang web nào tra điểm thi Đại học nhưng tra bằng tên chứ ko bằng số báo danh ko, giúp em với:D

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
Mà hỏi cái, có ai bít trang web nào tra điểm thi Đại học nhưng tra bằng tên chứ ko bằng số báo danh ko, giúp em với:D
;-) anh iu bít tại sao rùi :)

mie hix hix
mấy người này toàn chui lủi vào mấy chỗ xó xỉnh để nói đểu mình hix
hết cái topic con gái thích đặt tên lại đến topic này :-( :-(

rosekiller

Member
người thế nào mới bị nói đểu

@ Hùng d6 : non kiểu 80 à gì hở ấy, baby như tớ chảng biết gì cả ?

điểm đh năm nay cao nhỉ ?
năm sau ko biết thế nào ?
tự nhin nhớ đến câu " đời cha ăn mặn đời con khát nước "

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
mie hix hix
mấy người này toàn chui lủi vào mấy chỗ xó xỉnh để nói đểu mình hix
hết cái topic con gái thích đặt tên lại đến topic này :-( :-(
chú có bít cái câu : "Kẻ ác sẽ gặp quả báo" ko :cool: =))

rosekiller

Member
hỏng rồi
thằng Hùng này năm nay thất thu mùa màng hay sao mà dở chứng ấm đầu thế này ? =)) =)) =)) =))
thôi, tập trung vô chuyên môn đi , thấy bẩu năm nay điểm sinh cũng thấp lắm .

alone_person

à, mà năm nay tui đọc thấy điểm chuẩn của các trường cao quá, không biết thí sinh năm nay rớt như thế nào đây, cứ thấy mưa rào là tui lại tưởng tượng từng hạt mưa ấy như các sí tử năm nay :((

27 điểm 3 môn ..tớ mà được thế thì chắc tớ thành bà hoàng ở nhà mất ...27 điểm còn bơ vơ trươt đại học thì ko hiểu tương lai mình sẽ đi đâu về đâu đây ?
Dạo này bố mẹ lo cho mình nhìu quá,suốt ngày nhắc nhở chuyện học hành...vẫn lúc nào cũng cái điệp khúc ..con ko lo cho tương lai của con thì ai lo hộ con ..rùi thì bố mẹ thấy bọn nó học hành điên lắm,sao mày vẫn cứ cưỡi ngựa xem hoa thế ?
Lạ thật,bố mẹ thì lo cong cả đit lên ,mình thì vẫn tí tởn ngủ 12 tiếng 1 ngày ,xem film 3 tiếng,ol chắc tầm 5.6 tiếng mỗi ngày...chẹp chẹp...còn 4 tiềng thì lượn lờ ...hờ hờ hay thật .dek hỉu thời gian mình học hành ở chỗ dek nào ...ahf 1 tuần có 3 buổi học văn mừ ..thế là nhìu roài ..hì hì ..nhưng nói thật thì mình cũng xác định năm nay chỉ thi lấy cái bằng tốt nghiệp thui ,năm sau thi phát đỗ luôn kekeke

unni_x said:
;-) anh iu bít tại sao rùi :)
Em kể cho anh iu mừ, anh iu bít là chuyện đương nhiên thôi, mà hôm nay em cũng bít điểm rùi, 28 điểm, :>> , thế là có dịp đi ăn mừng rùi :>> :d:

Vũ "nhị"

Member
Từ mấy ngày kia, trang web http://www.edu.net.vn/dhcd/tuyensinh/ chạy nhanh hơn Vietnamnet mà mình có thể dùng cả họ tên lẫn đệm để tìm.

Anh ol liên tục để theo dõi tình hình chiến sự của cả lớp.
Hy sinh nhiều lắm, nhìn signature thì biết.

Có gắng lên thế hệ hậu bối. Chúc may mắn

rosekiller

Member
uhm
chán thiệt
chỉ có bọn khối A là cao thoai
C như mình chết như ngả rạ
càng tốt
mong sao chư vị ra đề năm sau sẽ dễ dãi hơn
a zi đà phật

Vũ "nhị"

Member
Không biết phải nói lời cảm ơn cô Hương "dáng tuyển" thế nào đây nhỉ? Khi những thằng D2 bệnh hoạn thi khối C,D đều có điểm văn trên 7. Đáng sợ thật!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000