lớp 12 tập trung vào việc học -> thi đại học đi!

Thế bạn Hưng bít trang Web nào thì cho tớ bít với, tớ hỉu bít nông cạn, nên ko bít có hay ko, fải hỏi các bạn, ko hỏi thì bạn bảo ko lo ,ko quan tâm đến học hành, hỏi thì bạn lại bảo chẳng chịu tìm hiểu, chán .

unni_x

Active Member
Mỗi người có 1 cách tìm hiểu riêng :) đâu thể bắt ép người ta cũng phải như mình được hả Hùng ;)
Đây là bài viết Cuối tháng 7 mới có điểm thi DH, chậm nhất là 5/8 :cool:
http://dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/2005/7/67481.vip
Hỏi khí không phải chứ bạn Hùng lấy điểm thi của các trường ở đâu thế :>> un thấy mỗi trường Dân Lập Thăng Long có điểm thui :D

alone_person

ờ, tớ nhầm, hôm nọ tớ đọc báo vn thấy điểm trường thăng long, các khoa, và các khối, nửa đêm lờ mờ buồn ngủ nên cứ tưởng là mấy trường, mấy hôm nay máy hòng nên chẳng vào xem tiếp được, thông cảm!

alone_person

có lẽ các bạn không hào hứng lắm, mà mình cũng ít khi lên diễn đàn, thôi tẩy cái topic này đi bạn hằng, đúng là mỗi người có một cách riêng, không nên gò ép, mình hay tư tưởng cá nhân bảo thủ quá!

rosekiller

Member
cũng tùy người thôi
tại lúc đầu bạn hơi nóng tính.....................
thực ra chủ đề này cũng hay
nhưng phạm vi lại rộng wá.............
khò bàn tán lém

unni_x

Active Member
alone_person said:
có lẽ các bạn không hào hứng lắm, mà mình cũng ít khi lên diễn đàn, thôi tẩy cái topic này đi bạn hằng, đúng là mỗi người có một cách riêng, không nên gò ép, mình hay tư tưởng cá nhân bảo thủ quá!
Hùng à, topic là chỗ để mọi người đưa ý kiến của mình mà :) chủ đề rất hay, hợp thời cuộc, sao lại phải xóa đi :cool: với lại tớ cũng có phải Mod box này đâu mà có quyền xóa cơ chứ :p

alone_person

ù, đúng là đôi lúc mình nóng tính thật, lần sau phải biết giữ bình tĩnh và mình nghĩ cái topic này chắc cần chỉnh sửa lại cho nó vui và thoải mái hơn để các bạn cùng nhau bàn luận vui vẻ, hào hứng hơn vì chúng ta vẫn là học sinh, vần còn trẻ con nên không cần quá quan trọng hóa mọi thứ, nhưng cũng không nên quá buông xuôi các bạn nhở!

rosekiller

Member
giọng bạn Hùng nghe già wá
hix , người ta bảo nghe giọng là đoán đc mặt
riêng trường hợp này tớ chịu thui...........

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
hùng chăn vịt lâu năm giờ bị biến thái............................=))
chị Oanh nhầm rùi, bạn Ngọc đang nói bạn Hùng D6 già mà :cool: chứ thằng Hùng chăn vịt A2A3 thì chỉ đáng làm trẻ con vắt mũi chưa sạch :) =))

rosekiller

Member
hớ
cái thằng ấy đi chăn vịt à
há há há há há há há há há há há
nhãi ranh. tao bít rồi nhá
thảo nào nó có quả đầu nông văn dền thế.

unni_x

Active Member
rosekiller said:
hớ
cái thằng ấy đi chăn vịt à
há há há há há há há há há há há
nhãi ranh. tao bít rồi nhá
thảo nào nó có quả đầu nông văn dền thế.
chăn vịt kiêm buôn dưa :cool: ko chỉ đầu nó nông văn dền đâu ;-) cả người nó toát lên vẻ nông dân lam lũ :)

alone_person

rosekiller said:
thôi
bàn về nó tổ mệt xác mình
ôi , nhắc đến đây tự nhiên thấy nhớ bồ quá.
làm sao bi giờ...
trời ơi, bó tay, sao chủ đề thi đại học lại có cả nhớ bồ ở đây thế này :q: =)) lạ nhở, bây giờ tớ mới vừa lại được biết thêm một phần của việc thi đại học là nhớ bồ, chắc quan trọng lắm, có lẽ mình cũng phải tìm một cô bồ để nhớ mới được! =))

alone_person

rosekiller said:
giọng bạn Hùng nghe già wá
hix , người ta bảo nghe giọng là đoán đc mặt
riêng trường hợp này tớ chịu thui...........
:-( thế chẳng hóa ra tớ lại rắc rối thế à, :D nhưng yên tâm đi mặt tớ non lắm không già đâu :) =)) :*

rosekiller

Member
non bằng mặt tớ không
ôn thi thì cũng phải có động lực chớ
chẳng hạn lúc nào bí quá thì .................. nhớ .......................hết bí .....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000