Let me introduce myseft ! ^^

vipruby

;)
Mouse82 said:
co sao dau ? dang chan ! ko co viec j lam ! The u co di ko ? dao nay con bi ''kiem soat" mua ko ? di chu co nuong ?
di chu' , di li`n , hum na`o co hoi , ru em voi nhe' cac bac':) ;) ;-) :D

vipruby

ZLO2C said:
.........uh........hix ko hỉu bọn nì chọc ngoáy cái je mà tuyển hội vin nhìu thế....
vào đi thì bít là chọc ngoáy cái j , vào ko ông anh
chọc đủ thứ , zui xực kì lun;) ;-) :D

live-or-die

Active Member
........hờ từ truóc đến nay chỉ wen đi trọc ngoáy 1 mình thui để có j còn chạy cho nhay.....ko vô đâu.....=))=))=))=))

vipruby

ZLO2C said:
........hờ từ truóc đến nay chỉ wen đi trọc ngoáy 1 mình thui để có j còn chạy cho nhay.....ko vô đâu.....=))=))=))=))
đi chọc 1 mình chạy thì nhanh thật , nhưng chẳng may bị bắt đc thì ... hix
nếu vô hội thì có người bảo vệ , có tổ chức hẳn hoi ko sợ cha con thằng nào hết , hehehe:)) :) =)) :D ;)
có j cũng chẳng sao cả hahaha:))

live-or-die

Active Member
.......thế nhỡ cả hội bị bắt....chúng nó chỉ đổ tội lên đầu minh,.......thi an đòn 1 ình a'........di 1 inh...chăng may có bị bắt thì con xin tha chứ....=))=))=))=))

Pan_Kut3

Member
Tớ chào ấy!!Cho tớ làm quen với :">:"> bắt tay cái nhờ
Nick yahoo của tớ nà lil_pigk :"> Tớ cũng mem mới thôi hĩ hĩ

vipruby

ZLO2C said:
.......thế nhỡ cả hội bị bắt....chúng nó chỉ đổ tội lên đầu minh,.......thi an đòn 1 ình a'........di 1 inh...chăng may có bị bắt thì con xin tha chứ....=))=))=))=))
còn lâu , hội chọc ngoáy hơn các hội khác là ở chỗ đấy , nhìu ng` fải bít bảo vệ nhau chứ , vào hội cần tinh thần đồng đội , ai lại ăn lẻ như thế , ko hay
cô dạy em fải bít iu wi bạn bè , biết bảo vệ ng` thân :) ;) ;-) :D :)) =))

live-or-die

Active Member
Trúng rồi !! Ấy này giỏi quá
đưong nhiên là giỏi rui....kkekeke...:):):):)
còn lâu , hội chọc ngoáy hơn các hội khác là ở chỗ đấy , nhìu ng` fải bít bảo vệ nhau chứ , vào hội cần tinh thần đồng đội , ai lại ăn lẻ như thế , ko hay
cô dạy em fải bít iu wi bạn bè , biết bảo vệ ng` thân
ko tin đc ....trên đời này chỉ 1 mình mình đáng tin thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000