Let me introduce myseft ! ^^

Mouse82

Lam quen bang niem tin cung dc chu sao ! Nhung neu ko co niem tin de lam quen kieu do thi xin moi ba'c add nik n2t_82 cua em . CHao` ba'c !

Mouse82

vang vang , anh tho^ng cam na` em mo'i tap danh may va hoc tieng anh moi dc vai cai hello va hi nen con thieu sot ! Em tip thu va thanks ba'c nhiu !

Mouse82

Em chao` ba'c Thai a ! Ko bang long nhau cai j dau , co gap nhau dau ma bang voi ko bang . Dao nay minh cung hoi ban , minh hoc suot ! co can minh post len cho ban lich hoc he ko ? Day la minh con muon hoc them nua day ! Ngoan ! ^^

Mouse82

babytomato said:
Xời Trang ơi , tớ bằng tuổi cậu ý muh , sao xưng em ngọt xớt thía ^^
Em vo^'n le^~ phe'p ma` ! ^^ ! Nhung biet dang ay bang tuoi roi , toi ko khach sao nua nha ! Chao ay ! ^^

Mouse82

ZLO2C said:
cấp 2 nguyen du...có phải cái trừong học chung với truong trung vưong ko....
Da vang ! Dung roi do anh ! Anh biet truong do ko ? Nhung em chi hoc o do co 1 nam thoi , tuy nhien ban be tren do cung nhiu ! ^^

vipruby

:* hi
chung mi`nh lam wen nhe' dc ko nao`
ban trang ui:)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))
moi`o ban ra nhap hoi choc ngoay cua to'>:D< :* :x >:D< :> ;) ;-) :D :)

Mouse82

vipruby said:
:* hi
chung mi`nh lam wen nhe' dc ko nao`
ban trang ui:)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))
moi`o ban ra nhap hoi choc ngoay cua to:)
Ha't No` a` ! To tham gia hoi cua ay nhung co dieu nay muon noi nay ... Nha to va nha ay cach nhau 100m , vay thi co can phai qua mang ma noi voi nhau the nay khong ? hien dai ''qua lo'' roi ! Chep chep ! Noi chung , tuyen bo , gio to la "choc ngoay 's mem" . The nhe ! :D ! Kinh chao dai ca Hat No ! >:D< ! Om cai cho no than mat ! ^^
Nhan day cung cho cac ban xem luon buc anh than mat cua to va ban Hat No "loi tieng" . Check it !

Xin dc gioi thieu , nguoi dung ben tay trai cua qui vi ( cai dua dang cho tay vao mom ) la to , Mouse82 . Con dua dung ben canh , gio 2 ban hinh trai tim ( ko hieu co giong trai tim ko hay giong cai j nua ??? ) la ban Hat No`- Vipruby cua chung ta day a !
Em xin het ! Pai ba` kon !

vipruby

he he , chao` ku
ku ra nhap hoi rui , mong rang co nhiu` sang kien hay jup hoi fat trien va de lai buoc ngoat cho doi`
vi day la` hoi choc ngoay dau` tien ( hinh nhu thia') nen co ma` de? doi nhe'
cung nhau xa y dung noa di len nhe'>:D< :) ;) ;-) :D :* :x

vipruby

babytomato said:
Mouse oai , tớ hỏi tí , thế chào xong rùi thì gì nữa nhỉ , chào hỏi không chán wa rùi ^^
ban oi , chao hoi xong rui` thi dinh la`m j` cai trang , co den toi ko doa'???:-/ :)) =))
du`a thui , thich la`m j ` th`i lam , vo tu de >:D<

Mouse82

babytomato said:
Mouse oai , tớ hỏi tí , thế chào xong rùi thì gì nữa nhỉ , chào hỏi không chán wa rùi ^^
The ay muon lam j ? Chung ta da quen nhau roi ma ! Lam j chang dc ! ( tat nhien la trong gioi han ) ! Di choi ko ? Hen di ! Di lien ! Dao nay o nha chan qua roi ! :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000