Let me introduce myseft ! ^^

Mouse82

Chao` tat ca ba` kon ! ( goi the nay cho no than mat va mang tinh ''do^`ng ba`o'' , nha?y ?!^^ )
Man phep ''lam mom'' gioi thieu :
_Ten : Mouse82 ( muon biet ten that thi post tra loi nhe' , con day co the goi la nghe danh ! ^^ )
_Giai thich ve cai ten ko thi ba` kon hieu lam mat : 82 khong phai la sinh nam 82 ma la sinh ngay 8 thang 2 , nho nhe ! Phai giai thich nhu vay ko thi ba` kon la nghi em 24 roi ma con cua sung vao lam nghe' con cua forum . Thuc ra 9 nam sau do em moi khoc re len danh dau su co mat co ! ^^ . Mong ba` kon chieu co nhe' !
_Thong tin chi tiet co j noi sau , post bai tra loi hay phong van di , em reply tat cho , the nhe !

Xin trinh dien voi ba` kon trc tam anh? nay cua em ! Em la nguoi moi nen xin ba` kon chi giao nhieu . The nhe !

smooth

Member
_Ten : Mouse82 ( muon biet ten that thi post tra loi nhe' , con day co the goi la nghe danh ! ^^ )
nếu anh ko nhầm thì tên thật của em là: "Nguyễn Thu Trang" Đoán trúng ko em ?? (nó lù lù ở phần thông tin thành viên =)), nếu khai sai thông tin thì thông báo anh Lam :p )

live-or-die

Active Member
Chao` tat ca ba` kon ! ( goi the nay cho no than mat va mang tinh ''do^`ng ba`o'' , nha?y ?!^^ )
Man phep ''lam mom'' gioi thieu :
_Giai thich ve cai ten ko thi ba` kon hieu lam mat : 82 khong phai la sinh nam 82 ma la sinh ngay 8 thang 2 , nho nhe ! Phai giai thich nhu vay ko thi ba` kon la nghi em 24 roi ma con cua sung vao lam nghe' con cua forum . Thuc ra 9 nam sau do em moi khoc re len danh dau su co mat co ! ^^ . Mong ba` kon chieu co nhe' !
_Thong tin chi tiet co j noi sau , post bai tra loi hay phong van di , em reply tat cho , the nhe !
>>>>>>>>>lam wen.....chào em......hix làn sau em vít có dấu nha.....

son_moi

Member
may là em sinh thang' 2 đấy chứ em mà sinh ngày đấy tháng sau là thiệt thòi cho em lắm :)) ...được cái sướng bạn trai em:))

x0x_shady_x0x

choa tớ nàm quen bạn với nhá :D
pro5 của tớ có tất roài....thắc mắc rìe cứ vào đóa xiem ra hết :D
Đống Đa ở đường Tôn Dức Thắng đúng ko nhẩy? :-?

Mouse82

Da thua anh , em hoc NGuyen Du hoi lop 6 , nhung vi nha chuyen nen phai ve dau quan cho 9G THCS Thai THinh . Anh co biet truong do ko ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000