Làm topic khoe hàng cái nhỉ

lovelypink

Member
oài,gọi điện về thấy con bạn em nó bảo thế thì biết thế.
oài....anh mua hãng nào thế?cingular thì đắt lắm,mua của t-mobile cái gì cũng rẻ,con 7610 2 năm contract còn free kìa.

hate_a3

Member
bupbelight said:
anh ăn nói với Miss thế ah:| :))
anh lớn roài ,em vẫn còn bé xíu:"> nên vẫn được mừng tuổi muh:"> :x
hhehe anh yêu cũng hiểu ý mình phết,khoe 30k =)):*
anh mới anh mới :((
mấy bác đi ngoài ra nc nói chuyện gì dễ hiểu đi, chạy ra public nói toàn pri thế này thì đúng là :-s

p3yeu

Member
anh nhà quê thì biết j mà nói,vô duyên,về quê chăn vịt với anh đức đê,để em ở đây em đú o2 o3 =)) =))

Pippen_CVA

Ặc ặc topic này chuối vãi lúa :))
Toàn mọi người vào khoe hàng ..... 1 lúc sau thấy toàn khoe cào cào chiến với cả xe điện nha :D
Phục mỗi em Yến ..... khoe được cho cả em Yến lẫn cho cả bà già em Yến ....... Em Yến thì khoe con conecticut Cryster còn em khoe luôn hộ bà già con S300 ......
Nhà em Yến mạnh thật .....
Sắp tới anh có đợt công tác chắc là được sang Mỹ chơi khoảng 1 2 tuần ..... em Yến có nhã hứng và thời gian thì chở anh đi nhé :D cho đỡ tốn tiền tầu điện ngầm nhở ..... À mà em đang ở thành phố nào ??? Sợ sang ko qua được đó :(( .......

Pippen_CVA

Ah Vinh ơi anh bảo này :D ...... cái mặt mày nhìn ngu lắm ý :D
Con xe 29U8-8888 tưởng là xe thửa của thằng Đức Bi cơ mà ??? Hóa ra ko phải à ???

lovelypink

Member
Pippen_CVA said:
Ah Vinh ơi anh bảo này :D ...... cái mặt mày nhìn ngu lắm ý :D
Con xe 29U8-8888 tưởng là xe thửa của thằng Đức Bi cơ mà ??? Hóa ra ko phải à ???
há há há...hay hay!=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) chửi vừa nhẹ vừa thâm,há há há há....chết mất.
à anh trung ơi,xe em tên là crysler ko phải cryster.hê hê hê....nhà em có mạnh hay ko chẳng cần ai bình luận đâu.anh về nhà với em mi đi,ra ngoài làm gì..vợ đẹp con khôn,tội chó gì đi đâu cà khịa nhau làm gì.từ trước cũng có thiện cảm với anh trung vì nói năng chừng mực tử tế.đừng chửi đểu mất lòng nhau lắm

Vampire

Member
nova_ck said:
Kiểu này thì hóa ra đây là chỗ dành cho mọi người quảng cáo đồ lạ hay sao ? Các chú có cái gì thật thật thì post lên cho anh em biết , để sau này có ai muốn mua dùng thì còn PM mà hỏi kinh nghiệm .
Chứ nếu thế này thì vô nghĩa quá. Anh lên gặp ông gồ thì ra cả đống của lạ ấy chứ .
Dành dụm mãi cũng mua được 1 chú IBM T41 và chú MDA III .
Ngoài ra anh chẳng có xe cộ gì cả , xe đạp cũng không nốt , chỉ đi Straßenbahn thôi . Sinh viên nghèo lắm .
Bây giờ có T43 nhận diện dấu vân chân (à nhầm, dấu vân tay) rồi cơ mà. Dùng T41 làm gì. Hay là vài tháng nữa, chơi hẳn chip lõi kép hay pentium D cho nó bốc

nova_ck

Ối trời , nhận diện dấu vân tay nguy hiểm lắm anh ạ , lơ ngơ đứt tay một cái là khỏi bật máy luôn . Em vái , khi nào có nhận diện vân lưỡi thì em mua .
Mới lại Chíp càng khỏe thì máy càng nóng --> quạt tản nhiệt to ---> máy dày như cái bánh chưng , và nhanh hết PIN thôi , mà dùng cái gì cho hết công suất ấy.
Theo em quan trọng là phục vụ tốt mục đích sử dụng của mình , mang lại sự thoải mái thế là Ok . Với lại tiền em chỉ có thế thôi !
Nếu có lên đời em chỉ thích X41 thôi , máy càng nhỏ gọn càng tốt .
Mobilität là trên hết - Đua theo ông Intel thì chỉ có nước bán nhà .

hate_a3

Member
lovelypink said:
há há há...hay hay!=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) chửi vừa nhẹ vừa thâm,há há há há....chết mất.
à anh trung ơi,xe em tên là crysler ko phải cryster.hê hê hê....nhà em có mạnh hay ko chẳng cần ai bình luận đâu.anh về nhà với em mi đi,ra ngoài làm gì..vợ đẹp con khôn,tội chó gì đi đâu cà khịa nhau làm gì.từ trước cũng có thiện cảm với anh trung vì nói năng chừng mực tử tế.đừng chửi đểu mất lòng nhau lắm
may quá mình ko thấy gì hết, chắc tại mình ngu nên ko biết MT chửi chăng B-) =))
em Yến thật là có phúc vì biết MT chửi đểu em, anh thì anh dek biết đg nào cả :?
thế cuối cùng MT là chơi nhất ở đây à >:)

hate_a3

Member
bupbelight said:
anh nhà quê thì biết j mà nói,vô duyên,về quê chăn vịt với anh đức đê,để em ở đây em đú o2 o3 =)) =))
dạo này ở quê có điện rồi, mấy hôm nay tết nhất anh ko phải chăn vịt đc ngồi bắn găn bao em ạ, ko phải như hồi trc nữa, muốn lên chơi chat là phải mang máy phát điện ra ngồi quay tay =))

Pippen_CVA

À uh thì cũng tại anh vào đây nhìn thấy cái topic này hay hay nên đọc thử qua vài lượt thì thấy đúng là chỉ có em là nhất nên anh mới nói vô mấy câu .... ko hề có ý chửi đểu nhá ..... yên tâm là zdậy đi ...... anh cũng khoái 4 bánh nhưng mà ko có nên mới ngưỡng mộ :D ...... à quên em viết nhầm tên bạn anh rùi ....... Tên My chứ ko phải Mi à :D .......

Pippen_CVA

Cái thằng Vinh .... mày có biết trên biết dưới ko mà dám gọi tên của anh ra mà ko đệm trước từ Anh huh :D .......
Đấy anh có nói đểu j đâu ??? Mầy bao năm từng trải ..... bị người đời đàm tiếu nhiều rồi mà cũng ko thấy anh chửi đểu phải ko :p :D ...... thế mà bây giờ bị em Yến nói là chửi đểu nè :(( ....... chắc anh chết quá ........ :D ..........
À ...... trên này thằng Đức nick là gì ???

p3yeu

Member
anh nguyễn trần mạnh trung cũng quen chị yến ah :D nói chuyện hợp nhau nhỉ,anh nói j chị yến cũng hiểu :D đúng là hợp nhau,yêu nhau đc đấy ;-)

lovelypink

Member
yêu lão ấy sợ có người mang ãit ra tạt.hic hic...nói gì cẩn thận giữ mồm giữ miệng cho tao nhờ với huyền ơi,ko tao chết mất xác bây giờ..hic hic...sợ quá!phù,toát mồ hôi.
@vinh+trung:tại em thỉnh thoảng nhạy cảm với mấy thứ linh tinh.....hê hê....ko chửi đểu thì thôi,em cũng chẳng bao giờ xét nét mấy cái thứ ấy.nếu anh phủ nhận thì thôi,bỏ qua....hê hê.....sorry vì đã misunderstand..

hate_a3

Member
nick Đức bi là skeballcva anh ạ, qua box thể thao gặp nó ngay đó ^^
Đấy anh có nói đểu j đâu ??? Mầy bao năm từng trải ..... bị người đời đàm tiếu nhiều rồi mà cũng ko thấy anh chửi đểu phải ko ...... thế mà bây giờ bị em Yến nói là chửi đểu nè ....... chắc anh chết quá ........ ..........
anh chỉ đc cái chí ní ;))
anh nguyễn trần mạnh trung cũng quen chị yến ah nói chuyện hợp nhau nhỉ,anh nói j chị yến cũng hiểu đúng là hợp nhau,yêu nhau đc đấy
Huyền về chăn cá sấu ngay, có 1 con bò lên vỉa hè Mĩ Đình rồi, về lôi nó về ngay ko có xe chẹt chết mất xác bây h, đường phố Hà Nội bây h ng ta đua xe đi cứ vèo vèo ý, em tưởng giống ở quê à... về ngay ...
nhà tớ nuôi cá sấu đấy các bác ạ (khoe hàng tí >:))

hoaimy

yêu lão ấy sợ có người mang ãit ra tạt.hic hic...nói gì cẩn thận giữ mồm giữ miệng cho tao nhờ với huyền ơi,ko tao chết mất xác bây giờ..hic hic...sợ quá!phù,toát mồ hôi.
Úi zời có cho tao mười cái mạng cũng chẳng dám tạt axit mày .... nhà mày lại cho tao cái án.... trung thân ... thì còn làm ăn gì nữa :"> :"> .

Pippen_CVA

ơ thế sao anh cứ đi đâu là em lại chạy theo thế nhở hic hic hic .... kiểu này bị quản zdậy thì còn làm ăn được j :D .........
To Yến : Người yêu anh hiền khô ..... ko có dám tạt axit chi em đâu hê hê ...... kinh quá à nha :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000