Làm topic khoe hàng cái nhỉ

randomize

CÓ mục "Ảnh thành viên" thì cũng phải có mục " đồ của thành viên chứ"
các bạn có quần áo đẹp, xe đẹp, đt đẹp, bồ đẹp thì vào đây khoe đi nào
Mấy em gái xinh tươi CVA đâu hết rồi

SkelballCVA

Member
à mà cũng nói thêm "các em gái xinh đẹp CVA chỉ quen ngồi 4 bánh thôi ! ngồi 2 bánh bụi và ồn ào lắm .. với cảkhông có CD các em không "bay" được !

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
bó tay ông này thật!!!
ko muốn nhưng vô tình phải ghi nhớ mấy cái xe của ông ý.đi đâu cũng thấy khoe,đập vào mắt
mà này!sao chỉ hỏi hàng của các em nữ CVA vậy???

GreenPhoenix

milkywayprincess said:
bó tay ông này thật!!!
ko muốn nhưng vô tình phải ghi nhớ mấy cái xe của ông ý.đi đâu cũng thấy khoe,đập vào mắt
mà này!sao chỉ hỏi hàng của các em nữ CVA vậy???
Làm em Ánh muốn khoe hàng mà ko khoe được kìa, có lỗi quá B-)

randomize

hị, cá độ thua hết đang cần bán gấp đây hoặc đổi bất kì xe gì ( trừ xe tầu và wave alpha) thê bé nào có "hàng" thì khoe đi

smooth

Member
hix, mình có con FX bạc (cào cào chiến), vứt lâu ngày trong kho mà ko dám khoe, hay là làm quả anh khoe lên cho máu =)) =))

lovelypink

Member
a'hah'ah'h'aa''',nhung cung phai cong nhan la` con xe nga^`u phe^'t,moi~ toi em o ben na`y chang thay chung no' di 2 ba'nh may anh a.voi' ca ban gi` tren kia noi cung dung'.cac em gai bay gio` chi thich ngoi` 4 ba'nh thoi,ngoi` 2 ba'nh di tren duong` gio' thoi bay hong het ca toc' dep anh a.hohoho

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
GreenPhoenix said:
Làm em Ánh muốn khoe hàng mà ko khoe được kìa, có lỗi quá B-)
nhầm ý em rồi,tức là sao anh ý chỉ hỏi hàng em nữ thôi ý
đức said:
à mà cũng nói thêm "các em gái xinh đẹp CVA chỉ quen ngồi 4 bánh thôi ! ngồi 2 bánh bụi và ồn ào lắm .. với cảkhông có CD các em không "bay" được !
câu này hay!chính xác quá!~~~

baby love

Moderator
CÓ mục "Ảnh thành viên" thì cũng phải có mục " đồ của thành viên chứ"
các bạn có quần áo đẹp, xe đẹp, đt đẹp, bồ đẹp thì vào đây khoe đi nào
Mấy em gái xinh tươi CVA đâu hết rồi
=)) =)) =)) =)) =)) bọn em toàn dân nhà nghèo thôi anh ạ =))=)) không có xe đẹp như ông anh. Mà phải nói ông anh rỗi hơi quá đấy =))=))

p3yeu

Member
SkelballCVA said:
Sao cái thằng dở hơi này đi đâu mình cũng gặp nhỉ ! có mỗi cái xemà khoe đi khoe lại ! điên à
:| uh đi đâu em cũng gặp anh đức nhà quê này :( thật là đen đủi:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000